[Fshare] Tổng hợp 3 bản mod YUGIOH PC (2012)

Ðề: [Fshare] Tổng hợp 3 bản mod YUGIOH PC (2012)

Năm mới có game hay chơi rồi. Cám ơn chủ thớt nhiều. :D

thay tu

bản nào đáng chơi nhất nhỉ

macdonald

cho mình hỏi là có ai biết cái trò lúc mà Yugi đánh với em của Kaiba không??? có mấy quả trứng gì ấy.. Mở ra là 1 con quái vật trong đó.. trò đó có game PC không vậy :D

truong2193

2 là kia khá quan trọng mà ko bỏ dc phì hơi phí mình chuyên dùng morth #1 #2 để phá bài

srk569

1. Giải nén game vào thư mục C:\Program File\ ( bắt buộc )
2. vào thư mục All Cards - UNLOCKER và chạy file AllCards
3. Copy file system trong thư mục này vào C:\Program File\Yugioh Power of chaos commen
4. Play Full Card now :)
chúc vui :D
bạn ơi sao mình dơn bản yugi GX về lúc chạy game thì mặc định là window mode nhưng nó chỉ hiện ra cái khung rồi có âm thanh thôi , chứ ko có hình ,với lại lúc mình dơn những bản khác sau khi vào dc game mình chuyển từ full > window thì khi thoát ra vào lại nó cũng lỗi như vậy .

youandme_nt2010

Well-Known Member
Re: Ðề: [Fshare] Tổng hợp 3 bản mod YUGIOH PC (2012)

cho mình hỏi là có ai biết cái trò lúc mà Yugi đánh với em của Kaiba không??? có mấy quả trứng gì ấy.. Mở ra là 1 con quái vật trong đó.. trò đó có game PC không vậy :D

cái đó là Yu-Gi-Oh! Dungeon Dice Monsters, chạy trên PS1

trungkt86

Thank chủ top rất thích Link Fshare !

Skyfiend

Member

đọc topic lại hứng chơi bài ma thuật lại rồi =))

kleiner

Bạn ơi,mình mới chơi,thấy thằng Yuki Judai dùng lá super polymerization không,mình cũng dùng mà không biết xài,cũng ko bik lá nào Fusion được,bạn chỉ mình với?
à,còn cái trò yugioh hồi đó chơi trên gamepad,có thể chọn đánh nhìu người,lúc đánh có thể chọn chế độ xem 2 con đánh nhau,nhìn hay lắm,ko bik trên PC có trò này không bạn?

kid1434

các bác đã test thử các bản thế cho e mình xin link về bản nào hay nhất theo ý kiến của mấy tiền bối.hihi

Bên trên