[Fshare] CyberLink PowerDVD Ultra 17.0.2406.62 [Pre-Cracked]

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Thank bacs! Em cài win 10 chạy đc rồi bác ạ, nhưng ko làm thế nào cho nó pass atmos đc, e thử 3,4 phần mềm đều không đc.
Để người khác giúp bác có hiệu quả, bác cho biết rõ chi tiết về hình thức kết nối hiện thời giữa PCHT Receiver cũng như những trở ngại đang gặp phải về "Audio" + "Video"..?

Chỉnh sửa lần cuối:
Để người khác giúp bác có hiệu quả, bác cho biết rõ chi tiết về hình thức kết nối hiện thời giữa PCHT Receiver cũng như những trở ngại đang gặp phải về "Audio" + "Video"..?
Em kết nối htpc với rec bằng dây hdmi 2.0, rec của em có hỗ trợ atmos và dts:x, khi play file iso atmos và dts:x e thấy info của phần mềm chỉ nhận dts hd và truehd và trên rec cũng vậy.

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Em kết nối htpc với rec bằng dây hdmi 2.0, rec của em có hỗ trợ atmos và dts:x, khi play file iso atmos và dts:x e thấy info của phần mềm chỉ nhận dts hd và truehd và trên rec cũng vậy.
DOLBY ATMOS & DTS:X là 2 "Audio Format" mới nhất hiện nay.
Dù thế nào đi nữa, phần mềm Media Player DVDFab Player 5 Ultra hổ trợ 2 công nghệ này.
[Xem hình kèm theo]

DVDFab Media Player Pro v5.png

Chỉnh sửa lần cuối:
Dù thế nào đi nữa, phần mềm Media Player DVDFab Player 5 Ultra hổ trợ 2 công nghệ này.
[Xem hình kèm theo]

Thanks bác! E đã cài thử và đã chạy đc DTS: X, nhưng phần mềm này lại không chạy đc atmos, cứ play file atmos là nó out luôn, TrueHD cũng không đc luôn.
Em đang dùng VGA GTX 660, có hỗ trợ cả dts:x và atmos.
http://nvidia.custhelp.com/app/answers/detail/a_id/2796/~/which-hdmi-audio-formats-do-nvidia-gpus-support?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Thanks bác! E đã cài thử và đã chạy đc DTS: X, nhưng phần mềm này lại không chạy đc atmos, cứ play file atmos là nó out luôn, TrueHD cũng không đc luôn.
Em đang dùng VGA GTX 660, có hỗ trợ cả dts:x và atmos.
http://nvidia.custhelp.com/app/answers/detail/a_id/2796/~/which-hdmi-audio-formats-do-nvidia-gpus-support?
Có thể do bởi phần mềm DVDFab. Cách duy nhất là chờ họ "Update" thôi bác à..!

Phablet

Active Member
Em có thể down ở đâu được DVDFab Player 5 Ultra ? Bác cho em tí link với ạ?
Em PowerDVD 17 Ultra cài vào rất tốt chạy mượt, chỉ mỗi tội không chơi được 4K UHD folder hoặc iso. Mở ra load ổ ảo được dăm ba giây xong màn hình cứ trơ ra như không có chuyện gì xảy ra.
Còn lựa ra play cái file lớn nhất trong folder SREAM thì lại gặp lỗi ko support format.

Quá nản.

Chỉnh sửa lần cuối:

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Em có thể down ở đâu được DVDFab Player 5 Ultra ? Bác cho em tí link với ạ?
Em PowerDVD 17 Ultra cài vào rất tốt chạy mượt, chỉ mỗi tội không chơi được 4K UHD folder hoặc iso. Mở ra load ổ ảo được dăm ba giây xong màn hình cứ trơ ra như không có chuyện gì xảy ra.
Còn lựa ra play cái file lớn nhất trong folder SREAM thì lại gặp lỗi ko support format.

View attachment 278655

Quá nản.
DVDFab Player 5 Ultra là phần mềm có phí. Bác tham khảo thêm tại ĐÂY!

Phablet

Active Member
Ơ kìa, thế té ra cũng chưa có ai đã dùng qua DVDFab Player 5 Ultra mà chỉ độc nghe quảng cáo như cái thằng PowerDVD 17 Ultra kia? Cơ mà chỉ nghe thiên hạ đồn thổi thì em chịu.

Ơ kìa, thế té ra cũng chưa có ai đã dùng qua DVDFab Player 5 Ultra mà chỉ độc nghe quảng cáo như cái thằng PowerDVD 17 Ultra kia? Cơ mà chỉ nghe thiên hạ đồn thổi thì em chịu.
Hi, em đã cài thử bản dvdfab 3.2 và bản 5 dùng thử, chạy iso rất ngon, chạy đc dts:x nhưng vẫn ko chạy đc atmos, cứ play atmos là nó out luôn, và phụ đề e ko biết làm sao cho nó chạy đc.

Bên trên