[Fshare│1 Link]►♦│Sleeping Dogs READNFO-P2P (Đồ họa đẹp, hay hơn cả GTA 4)

nukunkun

Member
Ðề: [Fshare│1 Link]►♦│Sleeping Dogs READNFO-P2P (Đồ họa đẹp, hay hơn cả GTA 4)

em down bản 1.5,nhưng mà lỗi y chang bạn Stormhdvn,vào game hiện bảng nhà phát hành... rồi đúng 1s hiện bảng don't send....~X(

Chắc do độ phân giải bác cao quá VGA nó ko chịu nổi chăng!

Stormhdvn

Well-Known Member

Chắc do độ phân giải bác cao quá VGA nó ko chịu nổi chăng!

E thì vào duoc rùi mà tới cái mission mình lái xe chở gà bám theo xe nó , rồi nó bắt leo tường lên xong kiu gì mà crl+l để leo tường mà làm woai` ko duoc a wa duoc mission đó chỉ e với, hay e chụp hình lên cho a koi nha, rồi cái khúc đánh nhau trong quán bar nữa chứ dẹp xong hết rồi vào phòng wc cứu thằng kia gặp ngay thằng nó chơi đô vật nó làm cho mấy hit , mission này thua chỉ do thằng quỷ đó

nukunkun

Member

E thì vào duoc rùi mà tới cái mission mình lái xe chở gà bám theo xe nó , rồi nó bắt leo tường lên xong kiu gì mà crl+l để leo tường mà làm woai` ko duoc a wa duoc mission đó chỉ e với, hay e chụp hình lên cho a koi nha, rồi cái khúc đánh nhau trong quán bar nữa chứ dẹp xong hết rồi vào phòng wc cứu thằng kia gặp ngay thằng nó chơi đô vật nó làm cho mấy hit , mission này thua chỉ do thằng quỷ đó

a chơi xong hết lâu rồi, giờ e nói cái tên nhiệm vụ đó chính xác tên gì đi rồi a cho cái clip, chứ nói ko ko vậy a ko có nhớ đâu.

thqt1b

Member
Máy mình I5 480m / 8g ram / ATI HD 5650. Mình cài Win 8 Enter. Sau khi cài xong game thì vào chỉnh language xong, chạy Game thì bị lỗi: The application was unable to start correctly 0xc0000142. Click OK to close application. Tính sao các bạn???

nukunkun

Member
Ðề: Re: [Fshare│1 Link]►♦│Sleeping Dogs READNFO-P2P (Đồ họa đẹp, hay hơn cả GTA 4)

Máy mình I5 480m / 8g ram / ATI HD 5650. Mình cài Win 8 Enter. Sau khi cài xong game thì vào chỉnh language xong, chạy Game thì bị lỗi: The application was unable to start correctly 0xc0000142. Click OK to close application. Tính sao các bạn???

có thể game ko tương thích với win 8! Hạ xuống win 7 mà chơi

nukunkun

Member

update link mới nha!

thephongag

ko cài đặt dc...lỗi gòy bạn ạk

nukunkun

Member

Thế phải khắc phục như thế nào ....bạn có thể chỉ giúp mình dc ko????

Cho mình thông tin đầy đủ của cấu hình máy bạn là gì?!
Xài windows gì bao nhiêu bit. Cái phần lỗi do bản cài đặt rất ít, nó nghiêng về máy bạn nhiều hơn, vì nhiều người setup bình thường rồi, mỗi lần có bạn nào complain về bản setup mình đều phải download về test lại nó thế nào, mấy lần rồi thì nó ko vấn đề gì cả.
Cho mình biết những thông tin trên đó rồi sẽ coi cái hướng thế nào để giúp bạn!

thephongag

Xài windows gì bao nhiêu bit. Cái phần lỗi do bản cài đặt rất ít, nó nghiêng về máy bạn nhiều hơn, vì nhiều người setup bình thường rồi, mỗi lần có bạn nào complain về bản setup mình đều phải download về test lại nó thế nào, mấy lần rồi thì nó ko vấn đề gì cả.
CPU: Intel(R) Core(TM)2 CPU 4400 @2.00GHz
Ram: 2GB
VGA: Geforce GT 430 1GB

thephongag

phuongsica

mình chơi bị lỗi kẹt nút ý bạn biết không,thay đổi hướng rất khó khăn nhất là đi xe toàn đâm vào tường
bạn có biết cách khắc phục không chỉ mình

nukunkun

Member

mình chơi bị lỗi kẹt nút ý bạn biết không,thay đổi hướng rất khó khăn nhất là đi xe toàn đâm vào tường
bạn có biết cách khắc phục không chỉ mình

Bạn download của mình hay của ai? Nếu ko fải của mình thì chịu, chỉ có bản 1.5 của mình mới fix mấy cái lỗi delay đó thôi. Còn của mình thì vào option tinh chỉnh đến khi vừa ý, bản 1.5 thì lâu lâu vẫn có những pha delay (ko đáng kể) chịu khó thôi.

Theo mình nghĩ thì máy bạn hơi yếu để chơi game này, những có lẽ cũng sẽ đập phá đc ở mức low. Cài mới lại win xem sao nhé, chỉ có cách đó là tuyệt vời nhất. Cấu hình thì bạn tham khảo thêm ở đầu bài!
Máy bạn là desktops chứ fải ko?

thephongag

Theo mình nghĩ thì máy bạn hơi yếu để chơi game này, những có lẽ cũng sẽ đập phá đc ở mức low. Cài mới lại win xem sao nhé, chỉ có cách đó là tuyệt vời nhất. Cấu hình thì bạn tham khảo thêm ở đầu bài!
Máy bạn là desktops chứ fải ko?
Vấn đề ko phải là yuế hay mạnh...vấn đề là ko setup dc game ák...cấu hình này mình chiến game Diablo 3 hay Saints Row ở chế độ "High" vẫn ko lag....so với cấu hình của Slepping Dog thì đâu có hơn ji` đâu

okzseegoodbye

Active Member
Cấu hình mình cũng na ná bạn thephongag VGA thì yếu hơn tí :( 512mb
Máy mình là Laptop :) Nếu play chế độ low có đẹp ko bạn :D

nukunkun

Member
Ðề: Re: [Fshare│1 Link]►♦│Sleeping Dogs READNFO-P2P (Đồ họa đẹp, hay hơn cả GTA 4)

Vấn đề ko phải là yuế hay mạnh...vấn đề là ko setup dc game ák...cấu hình này mình chiến game Diablo 3 hay Saints Row ở chế độ "High" vẫn ko lag....so với cấu hình của Slepping Dog thì đâu có hơn ji` đâu
Đồ họa sleeping dog thì phải nói là khủng hơn 2 thằng Diablo 3 hay Saints Row nhiều ko thể so sánh được đâu đó là về vấn đề thực tế, nhưng ko biết máy bạn sẽ chiến đc nó ở chế độ nào thì còn phải chờ test, gác lại chuyện cấu hình thì là việc setup, thì cách tốt nhất là cài lại windows thôi, vì máy mình và nhiều máy khác cài ko gặp lỗi như bạn nên mình ko biết nguyên nhân nó nằm đâu, chỉ có hướng cài lại win 7 là tốt nhất và chắc chắn là setup đc vì đa phần lỗi do win là nhiều.

P/S: Bây giờ thì cài lại win chỉ là vấn đề sau cùng sau khi test những cách mình tham khảo trên mạng
Lượm lặt thì rút ra được 1 chút mình hiểu nôm na là file ARC bị thiếu, và lỗi trong khi download. Bây giờ việc đầu tiên bạn làm là download lại bản cài sleeping dogs, download bằng IDM hoặc Fshare Tool (đối với Tool thì ko sao, mặc dù kéo ko tốt bằng IDM nhưng đc cái ổn định hơn). Đối với IDM bạn phải đảm bảo rằng xuyên suốt download ko xảy ra lỗi gì, ko tắt máy, ko ngắt kết nối, ko tự stop download, ko làm gì ảnh hưởng tốc độ tải,.... vì IDM tải thì nó fải nối file, và IDM tải dung lượng lớn thì nếu ko biết thì sau khi tải xong hay bị lỗi (cái này mình tải nhiều để ý và rút đc kinh nghiệm)

Sau đó bạn dùng bản download mới cài lại thử xem nhé, lưu ý bỏ bản cũ đi! Ko save đè hay download đè
Mình cũng test lại 1 lần nữa xem chắc chắn bản download của mình ko bị lỗi để còn ăn nói mạnh mồm hơn nữa~! :D

Update: Mình đã download bản setup về test rồi, ko vấn đề gì cả, cài đặt bình thường, 1 là do trong lúc download có vấn đề, 2 là do máy của bạn nhé! Cài lại thôi.

Cấu hình mình cũng na ná bạn thephongag VGA thì yếu hơn tí :( 512mb
Máy mình là Laptop :) Nếu play chế độ low có đẹp ko bạn :D

Laptop thì chơi cũng được thôi mà cũng hên xui à, low thì ko thể nào đẹp đc bạn! 512 ko phải là vấn đề, vấn đề VGA mạnh hay yếu thôi, vì desktop mình VGA cũng 512 thôi. Mà laptop thì chơi game nó hơi fiêu!

Chỉnh sửa lần cuối:

thephongag

thanks chủ thớt nhá

newbiker

up thêm hướng dẩn thêm cheats với bác ^^
chơi trò này phải tàn phá mới vui

Bên trên