Foobar 2000 Portable [DarkOne - Update full Components tới 17/11/2020]

thanhminhnguyentit

Well-Known Member
Bác
tusontayHuyền Thoại ơi Tôi lại thấy xuát hiện chữ thu tiền tự động tính theo ngày sau khi yêu cầu đăng ký số điện thoại của bbooj phận quản lý phần mềm này Tôi cố xóa số điên thoại nhưng ns tắt ngay.Nếu SAU NÀY XẢY RA CHUYỆN PHẠT VẠ THU TIỀN TÔI HOÀN TOÀN KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM ,MÀ NGƯỜI CHỊU LÀ BÁC.bÁC XEM LAI HỘ KHONG SAU NÀY CÙNG HÔI VIÊN hdVN LẠI KHÓ NÓI ..........................nHƯNG CŨNG XIN CẢM ƠN BÁC DĂ CHO ANH EM PHẦN MÊM HỮU ÍCH.nHƯNG MONG BÁC CHÚ Ý CHUYỆN KIA

tusontay

Huyền Thoại
Bác
tusontayHuyền Thoại ơi Tôi lại thấy xuát hiện chữ thu tiền tự động tính theo ngày sau khi yêu cầu đăng ký số điện thoại của bbooj phận quản lý phần mềm này Tôi cố xóa số điên thoại nhưng ns tắt ngay.Nếu SAU NÀY XẢY RA CHUYỆN PHẠT VẠ THU TIỀN TÔI HOÀN TOÀN KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM ,MÀ NGƯỜI CHỊU LÀ BÁC.bÁC XEM LAI HỘ KHONG SAU NÀY CÙNG HÔI VIÊN hdVN LẠI KHÓ NÓI ..........................nHƯNG CŨNG XIN CẢM ƠN BÁC DĂ CHO ANH EM PHẦN MÊM HỮU ÍCH.nHƯNG MONG BÁC CHÚ Ý CHUYỆN KIA
Đã không biết dùng công nghệ, thì sau đừng vào download nữa nhé, viết vài chữ còn không nên hồn. :( Tiễn Vong. :(

thanhminhnguyentit

Well-Known Member

1. Tham gia ngày:
    2/4/10
    Đã được cảm ơn:
    260,084
    Nghề nghiệp:
    7 Nghề
    Credits
    2,367.2 cR
    Foobar 2000 Portable
    [DarkOne - Update full Components tới 17/11/2020]
    ---o0o---

Thuỳ Lynh

music share by tusontay
    Cần ReUpload hỏi ở đây.
    tusontay, Hôm qua, lúc 08:49Báo cáo
    #1Không cảm ơn nữaTrả lời
    Bạn, natal303, tinnguyen2877 những người khác cảm ơn bài này.

2. thanhminhnguyentitActive Member
    Đã được cảm ơn:
    151
    Credits
    132.6 cR
    Bác

thanhminhnguyentit, Hôm qua, lúc 18:36SửaBáo cáo
    #2Trả lời
    Bminh01 cảm ơn bài này.

3. tusontayHuyền Thoại

thanhminhnguyentit

Well-Known Member
Hội viên tusontay nên ăn nói cẩn thận đúng mực nghiêm chỉnh tuân theo đúng nội quy của diễn dàn .Đây là diễn đàn của những người có văn hóa chứ không phải nơi bạ đâu nói đấy thiếu tư cách

tusontay

Huyền Thoại
Hội viên tusontay nên ăn nói cẩn thận đúng mực nghiêm chỉnh tuân theo đúng nội quy của diễn dàn .Đây là diễn đàn của những người có văn hóa chứ không phải nơi bạ đâu nói đấy thiếu tư cách
Bác có thể kiện lên Ban Quản Trị diễn đàn. Nên nhớ, uploader là người có thể chọn host (miễn là ko qua trang quảng cáo). Còn downloader chỉ có lựa chọn download hay KHÔNG download, còn đâu tuỳ bác, tiễn vong lần 2. :(
Làm người, nên làm người thông minh. Tôi gắn bó, upload ở diễn đàn từ ngày đầu rồi, luật hay lệ tôi chả lạ. Vong thăng đi.

thanhminhnguyentit

Well-Known Member
Vì trình độ thao tác còn kém trả lời còn để sai sót trình bày còn không được sạch sẽ gọn gàng mong BQLhết sức thông cảm và châm trước.Xin trân trọng cảm ơn

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Đây là phí download của host, liên quan gì đến người up đâu bác, giống như bác mua VIP của Fshare, thì cũng là Fshare thu tiền bác ơi.

Bác nên đọc cẩn thận các điều khoản trước khi trả tiền cho host lưu trữ file.

thanhminhnguyentit

Well-Known Member
Kính gửi BLĐ và anh Bùi An : Việc trả tiền phí lưu trữ cho Host lưu trữ tôi không thắc mắc ,người ta có công mình phải trả công. >Tôi chỉ bực mình vì cách làm của Host này : đang nói Miễn Phí thì : Yêu cầu đăng ký Số Điện Thoại (giống như Đăng Nhập ở các trường hợp khác)
2_Đăng ký xong báo luôn là bạn đã đăng ký dịch vụ 3000/vnd 1 ngày ,nếu không đồng ý thì nhắn tin gửi theo cú pháp.... nếu không coi như sử dụng dịch vụ.
3- Tôi thấy vậy bèn xóa ngay Số điện thoại nhưng không xóa được và Số Điện thoại biến mất ngay
Việc này có tính chất không minh bạch giống như tôi đã bị khi dùng điện thoaj bao nhiêu tiền mua Sim thẻ Diện thoại bị nó lấy hết
Vì vậy đối với anh tusontay tôi chỉ đề nghị aanh nhắc nhở Host ( Filest.pw) làm ăn cho rõ ràng còn tôi không chịu trách nhiệm về việc Đăng ký sử dụng dịch vụ này và ttooi cũng không biết gửi cú pháp để Cắt thế nào cả.Còn tôi vẫn cám ơn tusontay có công úp loat lên (khoản nào ra khoản ấy).Nhưng anh tusontay không hiểu hết .Có thế thôi
Vậy tôi cũng trân trọng đề nghi BLĐ và anh góp ý vói Host Files.pw mới xuất hiện nên làm ăn cho rõ ràng vì đây là môi trường Văn Hóa Nghệ Thuật đối tượng là hàng ngũ Trí Thức mới lấy được lòng tin của anh em hội viên.
Kính mong giúp đỡ .Xin trân trọng cảm ơn

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Kính gửi BLĐ và anh Bùi An : Việc trả tiền phí lưu trữ cho Host lưu trữ tôi không thắc mắc ,người ta có công mình phải trả công. >Tôi chỉ bực mình vì cách làm của Host này : đang nói Miễn Phí thì : Yêu cầu đăng ký Số Điện Thoại (giống như Đăng Nhập ở các trường hợp khác)
2_Đăng ký xong báo luôn là bạn đã đăng ký dịch vụ 3000/vnd 1 ngày ,nếu không đồng ý thì nhắn tin gửi theo cú pháp.... nếu không coi như sử dụng dịch vụ.
3- Tôi thấy vậy bèn xóa ngay Số điện thoại nhưng không xóa được và Số Điện thoại biến mất ngay
Việc này có tính chất không minh bạch giống như tôi đã bị khi dùng điện thoaj bao nhiêu tiền mua Sim thẻ Diện thoại bị nó lấy hết
Vì vậy đối với anh tusontay tôi chỉ đề nghị aanh nhắc nhở Host ( Filest.pw) làm ăn cho rõ ràng còn tôi không chịu trách nhiệm về việc Đăng ký sử dụng dịch vụ này và ttooi cũng không biết gửi cú pháp để Cắt thế nào cả.Còn tôi vẫn cám ơn tusontay có công úp loat lên (khoản nào ra khoản ấy).Nhưng anh tusontay không hiểu hết .Có thế thôi
Vậy tôi cũng trân trọng đề nghi BLĐ và anh góp ý vói Host Files.pw mới xuất hiện nên làm ăn cho rõ ràng vì đây là môi trường Văn Hóa Nghệ Thuật đối tượng là hàng ngũ Trí Thức mới lấy được lòng tin của anh em hội viên.
Kính mong giúp đỡ .Xin trân trọng cảm ơn

Thế thì bác hãy chửi host và đừng tải từ host này nữa là xong thôi.

thanhminhnguyentit

Well-Known Member
Vấn đề là nói một đằng làm một nẻo Đẵ tuyên bố Miễn phí lại Lừa đăng ký SĐT rồi báo có phí ,,, .Phí 3K/ngày không cao nhưng với anh em có tuổi ( ngoài 70 nhiều ) không biết Cắt mà kéo dài hàng năm thì nó là bao nhiêu lúc đó họ mới thu tiền khống thì vô cùng rách việc, Thôi việc đẵ qua rồi Cho Qua để Rut Kinh nghiệm

Foobar 2000 Portable
[DarkOne - Update full Components tới 17/11/2020]
---o0o---

[hide]Thuỳ Lynh[/hide]​
Chào bác,bác có thể uploading foobar này sang trang host khác được không.Tôi không thể tải được file này trên uploading.vn vì toàn bị báo lỗi từ chối kết nối khi đến lúc tải file,hoặc bác có thể hướng dẫn để tải file mà không bị vấn đề này không.Cảm ơn

Bên trên