Fast & Furious 7: Hơn cả nhanh - Đó là cuồng nộ

Ðề: Fast & Furious 7: Hơn cả nhanh - Đó là cuồng nộ

Film này đừng bao giờ coi 3D, khuyên thành thật. Tốc độ nhanh + góc quay, coi 3D muốn nổ mắt.

lequynhan

Well-Known Member

Cảm ơn bác Chủ!

Em lại có film hay để chờ rồi :D

roc_nobi

nghe hấp dẫn quá thứ 7 này phải xem mới được

nthientri2

Jason Staham mà mới nổi tiếng. :-w. Vừa xem xong. Hành động mãn nhãn. Lời chào tạm biệt với Paul. :-h

ngophuocthinh

Active Member

Phim rất hay, mấy bạn nên đi xem, hay hơn các phần trước rất nhiều....

ngophuocthinh

Active Member

Phim hơi nhàm,
Bạn ko thích thì để người khác xem sao lại chê bai rồi tiết lộ nhiều tình tiết quá zậy....:v. Nếu có thì nên để trong dấu ẩn đi chứ :v
Dom mà chết thì lượng fan của Jason ko bù nổi doanh thu đâu, bạn nói là biết bạn ko biết gì về Vin Diesel rồi. Anh ấy là nhà sản xuất cũng là diễn viên góp phần làm nên thành công của bộ phim. Anh ấy ít đóng nhưng phim anh ấy sure với bạn là cao hơn phim của Jason nhiều. Bạn biết phim XXX chứ, Riddick...chứ? Và đảm bảo với bạn lượng fan của anh ấy nhiều hơn Jason nhiều...bạn lên trang facebook của anh ấy vs Jason thì biết...Vin: 90 triệu. còn Jason đang phấn đấu = 1 nửa số đó. Mình ko có ý so sánh nhưng nếu bạn muốn so sánh về độ hot thì cũng tìm hiểu chút. Nhưng kết ông em của Shaw...trong The Hobbit diễn rất tốt...hj
" Tony ja đánh rất hay nhưng chết nhàm, đáng lẽ Brian chết ngay từ đầu lúc cướp xe khi bình thường chỉ cần đạp xuống đường để tự ô tô đằng sau chèn vào. ko thì bắn chết là xong, để sống quá zai..." ) cái này bạn đang đùa đấy à? )
Phim hay, hành động nhiều, 1 bộ phim cảm động tưởng nhớ về Paul, các bạn nên đi xem, kết thúc rất đẹp và cảm động...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Anh ấy cười như khóc ấy :'( Đoạn cuối xúc động quá
mỗi người giờ sẽ đi một hướng, kết thúc nhẹ nhàng và ý nghĩa, dù ko thỏa mãn lắm, nhưng
mình thấy hay :x

anh0424

Active Member

hãy coi FF7 là bản rút gọn của Avengers cho dễ thở. toàn siêu nhân cả. phân tích kịch bản với chả vật lí chi cho mệt óc vậy các đồng chí?! :D

mình đồng da sắt thì Captain America cũng chỉ ngang cỡ Dom chứ mấy

anh0424

Active Member

vui vẻ tí là hôm 1/4 mình câu đc tám chục con cá con này :))

BlueSea

Active Member

Là chủ của topic này, em kính đề nghị các bác mod xóa mấy bài comment nhảm nhí, tiết lộ nội dung phim giúp em.

Mỗi người một quan điểm khi xem phim, nhưng không nhất thiết phải thể hiện quan điểm của mình một cách lãng xẹt như vậy.

tuan_ipad2

Well-Known Member

Mình xem tối hôm mùng 2 ở rạp CGV hạ long, không hiểu sao lại chiếu sớm 1 ngày nhỉ, thấy công bố mùng 3 nhưng lại chiếu từ mùng 2, phim xuất sắc cả về hành động lẫn nội dung

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Re: Fast & Furious 7: Hơn cả nhanh - Đó là cuồng nộ

Jason Staham mà mới nổi tiếng. :-w. Vừa xem xong. Hành động mãn nhãn. Lời chào tạm biệt với Paul. :-h
Jason không thể bằng vin được, mình không khoái anh jason này lắm vì anh ta đã từng đóng xxx

tuan_ipad2

Well-Known Member

Phim hơi nhàm, mặc dù là người rất thích xem hành động nhưng thấy phim vớ vẩn quá.
Biết cái kết lúc nào cũng là bọn DOM thắng, con người quá khỏe, sắt đá đập vào người mà vẫn dậy đánh tiếp, nhảm sh*t đứng hỏi.
Dom bị lăn xuống núi thì ko chết, quả cuối chả có gì thì lại giả chết (biết chắc kiểu gì cũng tự tỉnh). Tony ja đánh rất hay nhưng chết nhàm, đáng lẽ Brian chết ngay từ đầu lúc cướp xe khi bình thường chỉ cần đạp xuống đường để tự ô tô đằng sau chèn vào. ko thì bắn chết là xong, để sống quá zai...Pha hài cũng bt, ae ko nên đi xem vì quá bình thường.
- Kết cục hay là thêm người chết, dom chêt rồi cho Shaw nên làm thủ lĩnh đội đấy.
- 2 anh em nhà Shaw thực sự diễn xuất và diễn có hồn hơn bên phe tốt, chưa kể rất menly (có khi nhiều fan hơn giống em trai Thor trong Avenger.)
- Vin Diesel vốn là diễn viên bình thường và chả có phim gì hay.
- Phần tới có thể 2 Ae nhà Shaw sẽ cùng hành động vì ông em chỉ bị liệt.
Kết: Anh em chưa đi xem thì nên chờ xem Avenger, không đáng tiền tí nào, chờ HD mà xem.
Ơ vin diesel mà bảo không nổi tiếng thì bó tay rồi, một diễn viễn quá nổi tiếng với một khuôn mặt rất thu hút, đọc bình loạn của cậu này chả biết cái đếch gì, jason là một diễn viễn mà chưa bao giờ mình hâm mộ anh ta

caotuanvietdtvt

Active Member
Từ lúc có "the hobbit 3" bây giờ phim này mới kéo mình chở lại rạp.cứ phải gọi là phê ....

Bên trên