FanClub Manchester United

Hải Đăng

Xem cái này đau tim lắm các thím ạ :(
Cơ mà xem thế khó mà bỏ được hết trận, đó là đặc điểm mà chỉ có MU có thôi :D

NHVL

Cuối tuần này MU gặp WestBrom rồi, đập cho vài quả lên dây cót xem nào ;))

dntk44tdh3

Active Member
Hôm qua hàng tiền vệ của MU có sức mạnhtốc độ ghê gớm quá. Giggs,Scholes,Carrich đá cùng nhau không ổn tí nào.
Khéo hôm qua Rooney mà đá thì MU chả thắng nổi đâu =)),cho ông ý nghỉ vài trận khỏi chấn thương đi rồi lấy lại phong độ

the_calm_dawn

Ðề: FanClub Manchester United

Nhìn danh sách ra sân đã nản rồi :( 2 lão tướng, may mà về sau Giggs đá ổn hơn :)

portlet

Member
Rafael chấn thương làm cho Valencia mất đi cạ cứng bên cánh phải. Hiệu quả giảm sút đáng ngạc nhiên với những ng khác nhưng với mình thì thấy bth. Smalling hay Jones mặc dù có thể đá cả trung vệ & hậu vệ phải nhưng rõ ràng ko hợp rơ với Valencia. Nhớ những pha chồng biên giữa Rafael & Valencia trong trận gặp Chelsea hay Arsenal ko khác gì cặp Beckham & G.Neville cũng số 2 & số 7 thưở nào. Mong Rafael sớm trở lại để cánh phải lại bay cao :)

lại rộ tin mua đc Lewandowsky. Nếu thực sự mua đc thì sang năm chắc chắn Rooney, Wellbeck, Chicharito. 1 trong 3 cái tên trên sẽ bán. Theo mình nếu CLB nào ngã giá hợp lý cho Rooney thì chắc chắn R10 sẽ đc ưu tiên bán số 1 vì giá của anh cũng hàng khủng. Hơn nữa Fige đang chờ Kagawa trở lại để đá hộ công chứ ko phải R10. Nếu sang năm R10 bị bán thì mình mong anh ManCity mua đc mới vui. R10 đá tung lưới đội bóng cũ mới thú vị.

huynhkhanh23

Trận này Vidic phát bóng lên toàn sai địa chỉ, VPS đá trái đó giống Robben :D

Valencia dạo này đá xuống quá, chẳng có đột biến gì mà có bóng để tạt mà cứ dậm dừ mất hết nhịp điệu. Ông Young bên trái thì ẻo lả trông phát tởm chẳng có chiêu gì khác =)). Giá như có Nani thì hay nhưng già gân cứng quá. VPS thì vẫn khủng như hồi nào :D

DTS_51

Không có Robin thì MU đá chán ngất, đúng là cầu thủ đẳng cấp có giá trị thật

NHVL

Re: Ðề: FanClub Manchester United

lại rộ tin mua đc Lewandowsky. Nếu thực sự mua đc thì sang năm chắc chắn Rooney, Wellbeck, Chicharito. 1 trong 3 cái tên trên sẽ bán. Theo mình nếu CLB nào ngã giá hợp lý cho Rooney thì chắc chắn R10 sẽ đc ưu tiên bán số 1 vì giá của anh cũng hàng khủng. Hơn nữa Fige đang chờ Kagawa trở lại để đá hộ công chứ ko phải R10. Nếu sang năm R10 bị bán thì mình mong anh ManCity mua đc mới vui. R10 đá tung lưới đội bóng cũ mới thú vị.

Chicharito sẽ là người ra đi thôi :(

portlet

Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

Trận này Vidic phát bóng lên toàn sai địa chỉ, VPS đá trái đó giống Robben :D
Vidic đá dzậy được rồi bác. Mới trở lại sau chấn thương lại còn đòi hỏi nhiều sao được. So với Ferdinand thì Vidic đá còn an tâm gấp 10 lần, nhất là khoản chống bóng bổng & tì đè.

Valencia dạo này đá xuống quá, chẳng có đột biến gì mà có bóng để tạt mà cứ dậm dừ mất hết nhịp điệu. Ông Young bên trái thì ẻo lả trông phát tởm chẳng có chiêu gì khác =)). Giá như có Nani thì hay nhưng già gân cứng quá. VPS thì vẫn khủng như hồi nào :D
Valencia xuống thật, nhưng cơ bản là ko còn cạ cứng Rafael. Nani đá còn nản hơn, giờ có cho nó đá cũng chẳng khác gì thằng Nani lúc mới về O.T, toàn lừa lừa làm mất nhịp tấn công + ích kỷ sút mấy trái vớ vẩn

Chicharito sẽ là người ra đi thôi :(
Bác lại đọc thằng báo bongda+ đấy ah? Bên đấy toàn hội anti MU, suốt ngày giật tít câu view chọc ngoáy =)) Nào là tin vịt MU mua ai, rồi nào là tin Chicharito làm mình làm mẩy, nào là bênh vực anh Mai Điên & chửi bác Sơn blah blah blah =))

kevin_trung

Không có Robin thì MU đá chán ngất, đúng là cầu thủ đẳng cấp có giá trị thật
Robin vs Chicha mùa này phải làm mấy quả qtrong rồi đấy nhỉ ! Toàn chơi phút 90 với bù giờ . Nên e toàn đợi finish rồi vào 24h xem lại clip cho đỡ đau tim :D

Bên trên