FanClub Manchester United

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: FanClub Manchester United

VUi chứ sao lại buồn, MU thua trận này thì họ sẽ có rất nhiều việc để làm mới tính đến chuyện lấy lại chiếc cup

Đừng tính lâu quá lại thành thói quen! ah cụ khốt già sắp về hưu rồi tính lâu là phải

Hải Đăng

Bài bình của Hải Đăng trên báo Bóng đá :)

Mã:
http://www.bongda.com.vn/Goc-Ban-Doc/228223_Mot_that_bai_can_thiet_cho_Man_United.aspx

Hải Đăng

Chúc các bác ngủ ngon, nếu có gặp quảng cáo xì pam ở box này bấm "báo cáo nội dung xấu" dùm mình, để mình dọn dẹp
Thank anh G9

---------- Post added at 12:52:44 AM ---------- Previous post was at 12:52:44 AM ----------

Chúc các bác ngủ ngon, nếu có gặp quảng cáo xì pam ở box này bấm "báo cáo nội dung xấu" dùm mình, để mình dọn dẹp
Thank anh G9

dntk44tdh3

Active Member
Thank anh G9

---------- Post added at 12:52:44 AM ---------- Previous post was at 12:52:44 AM ----------

Thank anh G9

bác nhiệt tình thật, bác làm Uploader bây giờ quản lý cả box này nữa ạ. Chúc bác hoàn thành tốt công việc,em rất khó chịu mấy cái spam quảng cáo vào chỗ này của ae,nếu thấy là em ấn nút đỏ ngay ạ :D

lovemanu

Haiz, mới có vòng 1. Biết gì để nói bây giờ :(
"Vạn sự khởi đầu nan", "xe chưa nóng máy",... em ngán mấy cái tít báo đó lắm rồi. Nếu họ viết báo để bán thì em chả nói gì, vì đó là nồi cơm của họ. Còn nếu đó là ý kiến hay nhận xét của 1 fan MU, thì theo em các bác nên xem lại.
Chúng ta xem MU đá, đâu phải chỉ mới có 1 mùa. MU đá 38 trận tại NHA, 6 trận tại C1 (có thể nhiều hơn), FA Cup, League Cup vậy nếu chỉ mới có 1 trận đó có phải là vấn đề gì lớn lao ko ?
Thua thì thôi, còn trận kế tiếp để sửa chữa. Không lẽ thua 1 ván cờ thì nghỉ chơi cờ lun à :))
Ferguson, Nani, Evra,... đó cũng chỉ là con người như chúng ta. Ai mà ko có những sai sót, việc họ làm họ sẽ chịu trách nhiệm và rút ra bài học cho những lần sau.
Chúng ta xem, cầu thủ chơi dở chúng ta cứ chửi thoái mái cho sướng mồm. Nhưng sau trận đấu thì stop và ko bàn nữa, vì cứ bàn hoài thì anti họ thấy theo đó nói leo, theo e hoàn toàn là ko tốt. Cầu thủ cần sự đoàn kết để đá hay, chúng ta là fan cũng cần đoàn kết để tạo hình ảnh tốt đẹp để kiếm thêm dc nhiều anh em cùng sở thik, như vậy mới vui :D

naythila24

Active Member
Ðề: FanClub Manchester United

MU thế nào chứ đá như trân vừa rồi thì không thể chấp nhận được rùi. Đội hình rời rạc quá

thangba81

Well-Known Member

MU thế nào chứ đá như trân vừa rồi thì không thể chấp nhận được rùi. Đội hình rời rạc quá

Fan man thường lạc quan lắm mà còn nhiều vòng đấu nữa. cầu thủ đá như vậy là 100% sức mạnh rồi. mọi khi là 120 % thôi. Hi vọng năm nay man có cup để ông lão còn về hưu. ( đùa tí nhở)

nam2178

Well-Known Member

Do đối thủ đá hay hơn chứ ManU có đá dở đâu:D; Hàng thủ thì chắp vá, Michael Carrick đá trung vệ nhưng yếu như sên, để cho tiền đạo đối phương đè cho suốt. ManU tính bài lấy công bù thủ nhưng công chưa làm được gì thì ...:(

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: FanClub Manchester United

Do đối thủ đá hay hơn chứ ManU có đá dở đâu:D; Hàng thủ thì chắp vá, Michael Carrick đá trung vệ nhưng yếu như sên, để cho tiền đạo đối phương đè cho suốt. ManU tính bài lấy công bù thủ nhưng công chưa làm được gì thì ...:(

Carrick cao 1m88 hay 89 ý nhưng chắc người mỏng quá nên tì đè yếu thật các bác ạ,nói chung cứ để Carrick đá trung vệ mà gặp tiền đạo nhanh và tì đè khỏe là rất nguy

hang_gom

Well-Known Member
Thành thật mà nói.Nguyên nhân thất bại của MU thời gian qua đến từ cả 3 tuyến :
1 . HV : chỉ có Vidic, Rio là thuộc hàng đẳng cấp TG,nhưng Rio thì đã già,chậmc hạm chấn thương liên miên,nên trình độ đi xuống thấy rõ.Vidic n ếu xét trong hàng ngũ HV xuất sắc TG thì anh chỉ ở hạng TB khá. Evans mãi k lớn chỉ để vá víu. Jones còn non. Cái cần nhất là 1 trung vệ đẳng cấp. MU vẫn không mua. Trước là Vermalen,sau đến Vertongen. Hai cánh thì quá ham tấn công về k kịp nên hở sườn.Nhiều bàn thua xuất phát từ yếu điểm này
2. TV : 1 cầu thủ có khả năng cầm trịch,gây đột biến ,trước MU k có nhưng mùa này hi vọng ở Kagawa. Các TV cánh thì phải nó là chất lượng tốt
3. TĐ : mùa rồi Berbatov sa sút,Chicharito chấn thương liên tục,dồn vào mỏi mình Rooney,mùa này có Persi nên chắc sẽ ổn
Thường như Barca lấy công bù thủ,nhưng với MU khi hàng công chưa sắc nét thì hàng thủ bị xé toan.Hi vọng MU sớm mua được 1 trung vệ tốt .

Bên trên