Fan Juventus

zhupham

Member
Ðề: Fan Juventus

Mình thấy đâu có hẩm hiu âu, vẫn bất bại, vừa vượt wa AC và đang đè đầu cưỡi cổ AC từ tuần trc. Bà đầm vẫn đang bay trên đôi cánh của Del Piero, mong là từ h đến hết mùa bác ấy vẫn sung như thế :))

hoasimtim

Well-Known Member

Mình thấy đâu có hẩm hiu âu, vẫn bất bại, vừa vượt wa AC và đang đè đầu cưỡi cổ AC từ tuần trc. Bà đầm vẫn đang bay trên đôi cánh của Del Piero, mong là từ h đến hết mùa bác ấy vẫn sung như thế :))

Hehe, box Thể thao phát hiện ra tài năng bình loạn tốt đây;))

zhupham

Member

Cuối tuần quởn ko bik làm gì nên nằm ôm cái tivi đấy bác, coi lòi cả mét ra :)).

Mà bác có để ý ở mấy giải cợm cán năm nay, các đội đứng 1 toàn phải gặp các đối thủ khó ở mấy vòng chót hem. Các đội xếp nhì thì toàn đá vs chiếu dưới, trừ MU ở Anh ra. Real gặp bầy dơi, rù derby; AC thì đụng ngay Flo. Ngc lại, Barca gẹp toàn mí đứa Getafe, Levante; Juve cũng rứa :-<

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Cuối tuần quởn ko bik làm gì nên nằm ôm cái tivi đấy bác, coi lòi cả mét ra :)).

Mà bác có để ý ở mấy giải cợm cán năm nay, các đội đứng 1 toàn phải gặp các đối thủ khó ở mấy vòng chót hem. Các đội xếp nhì thì toàn đá vs chiếu dưới, trừ MU ở Anh ra. Real gặp bầy dơi, rù derby; AC thì đụng ngay Flo. Ngc lại, Barca gẹp toàn mí đứa Getafe, Levante; Juve cũng rứa :-
Xem thường đối thủ thiệt là không nên chúc nào :))

zhupham

Member

Đúng vậy và những tên quỷ tự kiêu phải chuốc lấy hậu quả:)

Bác sang bên fan page của MU mà "tên" :)) Nhớ xoá d0ịa chỉ trc khi post bài đấy ;))

Xem thường đối thủ thiệt là không nên chúc nào :))

Em âu có xem thg mí bác kia âu, nhưng mí top 2 toàn fai đụng mí clb ko còn động lực =.= còn top trên như Real thì đụng Valencia - cũng vào đến CK Europa League. AC thì đụng Flo - cũng từng vào C1; toàn dân cợm cán. Ko bik ngẫu nhiên hay cố ý mà lịch đấu năm nay các bác top 1 ko còn thong dong 1 mình 1 ngựa nữa :-ss

hoasimtim

Well-Known Member

Bác sang bên fan page của MU mà "tên" :)) Nhớ xoá d0ịa chỉ trc khi post bài đấy ;))

Em âu có xem thg mí bác kia âu, nhưng mí top 2 toàn fai đụng mí clb ko còn động lực =.= còn top trên như Real thì đụng Valencia - cũng vào đến CK Europa League. AC thì đụng Flo - cũng từng vào C1; toàn dân cợm cán. Ko bik ngẫu nhiên hay cố ý mà lịch đấu năm nay các bác top 1 ko còn thong dong 1 mình 1 ngựa nữa :-ss

Ngôn ngữ teen đọc thật khó hiểu:))

zhupham

Member

Bác bik là em đang fai khó nhằn vs cái đồ cổ thời Tần Thuỷ Hoàng nì thế nào hem == Ngồi gõ rõ từng chữ làm seo đua theo bác dc :))

biento

tuần này, Juve làm khách đội bét bảng cesena, 3 điểm cầm chắc trong tay, trong khi đó AC tiếp Genoa đang vùng vẫy trụ hạng, chắc chắn AC sẽ gặp khó và điểm số trên bảng xếp hạng sẽ gia tăng.

Bên trên