Fan Club A.C. Milan của các tifosi đây!

nguyenkim

Well-Known Member
Ðề: Fan Club A.C. Milan của các tifosi đây!

Chả hiểu sao tối nay mình tin thằng Chè xanh làm nên chuyện :D

Em thì lại không thích Chè xanh thắng và lọt vào vòng trong. Đại diện của Ý đá hay và xứng đáng hơn! Dù trong 2 đội em vẫn thích Chè xanh hơn!

dungdt2

Em thì lại không thích Chè xanh thắng và lọt vào vòng trong. Đại diện của Ý đá hay và xứng đáng hơn! Dù trong 2 đội em vẫn thích Chè xanh hơn!

Căn bản là tớ ko mún nước Anh mang nhục, năm ngoái 3 đại diện năm nay k có thằng nào vào Bán Kết thì đúng là chui đầu vao đâu?

FredRodSpears

Căn bản là tớ ko mún nước Anh mang nhục, năm ngoái 3 đại diện năm nay k có thằng nào vào Bán Kết thì đúng là chui đầu vao đâu?

Năm kia chứ bác, năm ngoái là hai thằng TBN - MU với S04 vào Bán kết mà. Em cũng đồng ý với bác là hi vọng có một thằng Anh được vào vòng sau

dungdt2

Năm kia chứ bác, năm ngoái là hai thằng TBN - MU với S04 vào Bán kết mà. Em cũng đồng ý với bác là hi vọng có một thằng Anh được vào vòng sau

Ờ nhớ lộn xộn nói chung là năm nào thằng Anh cũng đc 1 vé mà năm nay k có vé nào thì đúng là nhục quốc thể quá.
Các bác cũng thấy năm nay mấy thằng mạnh nhất châu Âu đều đã góp mặt hết rồi.
Buồn nhất là Hà Lan, cả 10 năm nay bị đè nén chả thấy đâu cả :(

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Ờ nhớ lộn xộn nói chung là năm nào thằng Anh cũng đc 1 vé mà năm nay k có vé nào thì đúng là nhục quốc thể quá.
Các bác cũng thấy năm nay mấy thằng mạnh nhất châu Âu đều đã góp mặt hết rồi.
Buồn nhất là Hà Lan, cả 10 năm nay bị đè nén chả thấy đâu cả :(

Chelsea đã giành lại thể diện cho Anh Quốc rồi =D>

nguyenkim

Well-Known Member

Đá banh mà không tập thể sao đá trời? Vừa mới giản tán 1 đội bóng. Giờ đi tìm đội mới để chơi đây.

Bên trên