Fan Club A.C. Milan của các tifosi đây!

zhupham

Member
Pep về AC á, chuyện có lẽ ko xảy ra vì bóng đá Ý k thể áp dụng lối chơi nhẹ nhàng, uyển chuyển của Pep được, sẽ rất khó để Pep thành công ở Ý

Vậy chắc Pep ngao du vài hôm lại quay về Barca nhỉ, vì chỉ có ở TBN thì lối chơi kĩ thuật, ban nhuyễn mới tồn tại và cũng chỉ ở đội bóng xứ Catalan thì tài năng thật sự của Pep mới được phát huy :D

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Fan Club A.C. Milan của các tifosi đây!

Vậy chắc Pep ngao du vài hôm lại quay về Barca nhỉ, vì chỉ có ở TBN thì lối chơi kĩ thuật, ban nhuyễn mới tồn tại và cũng chỉ ở đội bóng xứ Catalan thì tài năng thật sự của Pep mới được phát huy :D
Quay lại hay không thì mình không bít. (tương lai gần 70% là không về) Nhưng để dẫn dắt đội bóng đạt được cái j đó thì khả năng của đội phải ở mức nào đó nhưng Milan của tôi Ệ quá hic..... Nếu ông chủ vẫn dành tiền đi bóc bánh thì ai cứu nổi

zhupham

Member
Em thấy đội hình hiện giờ của AC đâu đến nổi quá tàn tệ đâu ạ :D, vẫn còn đó 1 Shaarawy trẻ trung vs hiệu suất ghi bàn đáng kể, tuyến giữa nhạc trưởng từng dc mệnh danh Pirlo version 2 Montolivo cũng đâu phải hạng tầm thường :D, chưa kể cặp DMC Flamini vs hung thần De Jong nữa. Hàng tiền đạo em vẫn thích đẩy Shaarawy dạt hẳn ra cánh và trông chờ vào sự kết hợp của Bojan và pé vịt Pato. Rossoneri nếu có thiếu thì chỉ ở vị trí của Mexes và Zapata thui, nếu cặp đôi này tìm dc sự ăn ý vs nhau thì Amelia đỡ khổ. :p

Nói chung, đuổi Allegri đi, mướn Phan Thanh Hùng về là AC No 1. \m/

thangba81

Well-Known Member

Em thấy đội hình hiện giờ của AC đâu đến nổi quá tàn tệ đâu ạ :D, vẫn còn đó 1 Shaarawy trẻ trung vs hiệu suất ghi bàn đáng kể, tuyến giữa nhạc trưởng từng dc mệnh danh Pirlo version 2 Montolivo cũng đâu phải hạng tầm thường :D, chưa kể cặp DMC Flamini vs hung thần De Jong nữa. Hàng tiền đạo em vẫn thích đẩy Shaarawy dạt hẳn ra cánh và trông chờ vào sự kết hợp của Bojan và pé vịt Pato. Rossoneri nếu có thiếu thì chỉ ở vị trí của Mexes và Zapata thui, nếu cặp đôi này tìm dc sự ăn ý vs nhau thì Amelia đỡ khổ. :p

Nói chung, đuổi Allegri đi, mướn Phan Thanh Hùng về là AC No 1. \m/

nói chung đội hình thiếu chiều sâu què quặt.Montolivo thì mãi trả lớn được ko ổn định được bằng 1 nửa pirlo, Flamini chỉ còn là cái bóng so với thời đá cho pháo xịt. De jong ko có não. pa to thì yêu mấy con y tá ở bệnh viện. hàng thủ thì bó tay luôn ko có j để nói nổi. đấy chỉ đôi lời tâm sự ... ko muốn kể tiếp...

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Fan Club A.C. Milan của các tifosi đây!

liệu Pa to có ra đi trong kì chuyển nhượng mùa đông không nhỉ....

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Fan Club A.C. Milan của các tifosi đây!

sao lão chủ tịch ko đi tù luôn cho rồi nhỉ...

lanem

Member
Từ đầu mùa AC đã chiến đấu bằng niềm tin.
giờ thì:
chủ tịch thì đi tù
pato, Robinho, Boateng sắp ra đi khỏi Milan.
vậy sắp tới AC sẽ đá bằng cái gì vậy các bác ??? [-(
đau lòng quá đi.

thangba81

Well-Known Member

Từ đầu mùa AC đã chiến đấu bằng niềm tin.
giờ thì:
chủ tịch thì đi tù
pato, Robinho, Boateng sắp ra đi khỏi Milan.
vậy sắp tới AC sẽ đá bằng cái gì vậy các bác ??? [-(
đau lòng quá đi.

tớ mong lão đi tù lắm đây, khổ nó sử thế chứ còn kháng cáo xong thì mới bị tù mà án này điều tra và sử hình như là 5 năm giờ đã là 4 năm rồi chờ kháng cáo quá 5 năm là hòa cả làng bác ạ

Gin Sama

Member

tớ mong lão đi tù lắm đây, khổ nó sử thế chứ còn kháng cáo xong thì mới bị tù mà án này điều tra và sử hình như là 5 năm giờ đã là 4 năm rồi chờ kháng cáo quá 5 năm là hòa cả làng bác ạ
Không có ông ấy Milan sao được như ngày nay hả bạn, đội bóng có lúc lên lúc xuống, đâu phải mùa nào cũng đá hay đá đẹp được. Bỏ qua những vấn đề khác thì trong bóng đá mình kính trọng Berlusconi. Những giai đoạn thành công nhất của Milan luôn có hình bóng của vị chủ tịch này.

thangba81

Well-Known Member

Không có ông ấy Milan sao được như ngày nay hả bạn, đội bóng có lúc lên lúc xuống, đâu phải mùa nào cũng đá hay đá đẹp được. Bỏ qua những vấn đề khác thì trong bóng đá mình kính trọng Berlusconi. Những giai đoạn thành công nhất của Milan luôn có hình bóng của vị chủ tịch này.

Tất nhiên mình luôn biết như bạn. chẳng qua là cay cú ý mà.. nếu đẹp hơn khi không còn yêu nó thì bác ý nên nhường nó cho ai đó.

lanem

Member
chính xác là AC giờ cần có một luồng gió mới để lấy lại đẳng cấp vốn có của đội bóng.
chứ mấy mùa gần đây cảm giác mong manh, không ổn định.

Gin Sama

Member

Tất nhiên mình luôn biết như bạn. chẳng qua là cay cú ý mà.. nếu đẹp hơn khi không còn yêu nó thì bác ý nên nhường nó cho ai đó.
Đang có thông tin tỉ phú Khalifa Al Thani muốn mua lại Milan, nếu được vậy thì tiền tiêu thả cửa không thua gì PSG :">

thangba81

Well-Known Member

Đang có thông tin tỉ phú Khalifa Al Thani muốn mua lại Milan, nếu được vậy thì tiền tiêu thả cửa không thua gì PSG :">

giờ thì không biết thế nào chứ trước các ông chủ giầu có nước khác muốn mua lại các câu lạc bộ ở ý luôn bị can thiệp vi dụ như Roma, parma... và be lút cũng là một trong thế lực đó.

zhupham

Member
Anderlecht - còn đối thủ nào ngon cơm hơn nữa, cơ hội để các chân sút thành Milan ... tập sút :p

zhupham

Member
Chú vịt Pato đã có dấu hiện trở lại rồi, hợp cùng với El Shaarawy là chuẩn không cần chỉnh. Em cũng hoài niệm về thời huy hoàng của Kaka vs Sheva nhưng chẳng phải ngay cả thời kỳ hoàng kim ấy, họ vẫn để thua tức tưởi trước The Kop đấy sao :D, hay xa hơn nữa thì cũng thế, thời đại nào cũng sinh ra lứa cầu thủ tài năng. Em có cảm giác ngày Rossoneri nói riêng và bóng đá Ý nói chung trở lại đỉnh cao không còn bao xa nữa :D

Bên trên