em nên chọn soundcard nào cho con loa edifier s550

khanhkun84

Active Member
Ðề: em nên chọn soundcard nào cho con loa edifier s550

Bác khanhkun bán cho em đi. Em mua về nghịch cho máu. Hoặc bác trước mua ở đâu thì mách em với.

chân này em mua của bác chuyên ship hàng nc ngoài về, giờ bác ý nghỉ bán rồi, chân của infinity bác ợ... mới cả chắc gì đã gắn đc với loa của bác ? loa của e vít bắt dưới đáy cơ, con của bác chắc phải chế rồi ...

daovanhuy

Active Member

Hi. Ok bác. Ko có thì thôi em treo trên tường cũng gọn mà.

daovanhuy

Active Member

nhân tiện đây bác nào dùng qua xfi elite pro sb0550 thì tư vấn cho em với xem có đáng mua so với mấy con trên ko và tại sao
các bác so sánh hộ em với
đang có ông bán giá đẹp em đang cân nhắc vì ông ấy cũng gần nhà
hi
ông ấy có cả bộ fullbox đầy đủ phụ kiện cài đc cả win8 các bác nhé

khanhkun84

Active Member

nhân tiện đây bác nào dùng qua xfi elite pro sb0550 thì tư vấn cho em với xem có đáng mua so với mấy con trên ko và tại sao
các bác so sánh hộ em với
đang có ông bán giá đẹp em đang cân nhắc vì ông ấy cũng gần nhà
hi
ông ấy có cả bộ fullbox đầy đủ phụ kiện cài đc cả win8 các bác nhé

elite pro sản xuất cũng 4, 5 năm rồi chứ chả ít, con này ngày xưa đi hợp với s750 lắm này, nghe nhạc, chơi game xem phim đều khá ngon, giá đẹp mà bác ý bán là bao nhiêu bác ?

daovanhuy

Active Member

elite pro sản xuất cũng 4, 5 năm rồi chứ chả ít, con này ngày xưa đi hợp với s750 lắm này, nghe nhạc, chơi game xem phim đều khá ngon, giá đẹp mà bác ý bán là bao nhiêu bác ?
2,2 củ bác ui.............

khanhkun84

Active Member

2,2 củ bác ui.............

sặc sữa. thế mà là đẹp àh? ngày trc có bác bán 8tr cả s750 cả elite pro mà em còn chả mua. con này giờ chỉ triệu mấy thôi, ko thì mua cụ nó cạc mới cho xong.

daovanhuy

Active Member

sặc sữa. thế mà là đẹp àh? ngày trc có bác bán 8tr cả s750 cả elite pro mà em còn chả mua. con này giờ chỉ triệu mấy thôi, ko thì mua cụ nó cạc mới cho xong.
thì em cũng thích card ht omega claro II bản mới nhất nhưng chưa đủ tiền tại giá 3,2tr cơ
hic
thôi thì cứ mua con này về dùng tạm cũng đc mà
em nó fullbox đầy đủ panel điều khiển headamp dây dợ và driver zin mà bác
thế theo bác thì lại nên mua ht omega claro plus+ và claro II ạ?
con elite này xem film chán lắm hay sao?
giá ngày xưa khác chứ bác giờ con s750 hôm trước có bố bán 7,5 củ hàng cũ rích mà bay ngay kìa

khanhkun84

Active Member

thì em cũng thích card ht omega claro II bản mới nhất nhưng chưa đủ tiền tại giá 3,2tr cơ
hic
thôi thì cứ mua con này về dùng tạm cũng đc mà
em nó fullbox đầy đủ panel điều khiển headamp dây dợ và driver zin mà bác
thế theo bác thì lại nên mua ht omega claro plus+ và claro II ạ?
con elite này xem film chán lắm hay sao?
giá ngày xưa khác chứ bác giờ con s750 hôm trước có bố bán 7,5 củ hàng cũ rích mà bay ngay kìa

bố nào mà mua s750 giờ này là quá liều, người ta cũng dùng tầm 5 năm rồi, thì cũng sắp hết độ bền đến nơi, lúc hỏng giống 1 bác trên này vừa kêu hôm kia xong, thì lấy đâu ra linh kiện mà thay?
con cạc của bác định mua cũng tương tự như thế đấy.
elite thì cả xem phim , game, nhạc nhõi đều ngon ... tùy bác, cảm thấy xúc đc thì xúc vì em nó rì viu tốt mà. sợ là về khoản tuổi thọ của em nó thôi ...

daovanhuy

Active Member

bố nào mà mua s750 giờ này là quá liều, người ta cũng dùng tầm 5 năm rồi, thì cũng sắp hết độ bền đến nơi, lúc hỏng giống 1 bác trên này vừa kêu hôm kia xong, thì lấy đâu ra linh kiện mà thay?
con cạc của bác định mua cũng tương tự như thế đấy.
elite thì cả xem phim , game, nhạc nhõi đều ngon ... tùy bác, cảm thấy xúc đc thì xúc vì em nó rì viu tốt mà. sợ là về khoản tuổi thọ của em nó thôi ...
ok bác
em sẽ chú ý khoản bao test bác ạ
hi
thanks bác
em mua của 1 ông cũng uy tín trên voz ạ
ông ấy làm ăn lâu năm rồi mà

khanhkun84

Active Member

ok bác
em sẽ chú ý khoản bao test bác ạ
hi
thanks bác
em mua của 1 ông cũng uy tín trên voz ạ
ông ấy làm ăn lâu năm rồi mà

hớ hớ, biết ngay mấy cái của độc này chỉ có trên voz , trên này cũng nhiều con buôn lắm đấy nhớ hehehe, tớ cũng hay mượn nick của thằng em vào lang thang săn hàng hehehe

1984kute

Active Member

ai bảo bác khánh cun vậy,hì loa đi xa kể cả loa vi tính thì cần mua laọi tốt tốt tí,hàng kiệu ko nói nhưng cũng phải 25k/m thì tín hiệu không bị nhiễu và nghe to,rõ hơn dây 5k/m rất nhiều
ko cần thiết phải thay dây loa bác ạ, vì loa tiền to mới có khác biệt, chứ loa vi tính thì cứ dây điện bình thường cũng đc. ko vấn đề gì cả. còn bị đứt thì cắt ra nối lại như dây điện thôi.
loa này thì chất lượng sound cạc mới ảnh hưởng nhiều bác ạ.
bác cứ kiếm con sound nào có logo dts in trên bo mạch, mới cả lỗ cắm 3.5 mạ vàng mà xúc ...

khanhkun84

Active Member

ai bảo bác khánh cun vậy,hì loa đi xa kể cả loa vi tính thì cần mua laọi tốt tốt tí,hàng kiệu ko nói nhưng cũng phải 25k/m thì tín hiệu không bị nhiễu và nghe to,rõ hơn dây 5k/m rất nhiều

em bán loa vitinh 3 năm giời mà bác lại cứ thíc cãi em ? hihihi , bình thường dây loa đi kèm là cũng ok rồi, đứt thì nối cho chắc thôi, buộc kín vào chống nhiễu, ko vấn đề gì đâu bác ợ.

daovanhuy

Active Member

bác nào biết cách mở cái i/o console của creative elite pro ko nhỉ?
em cắm cable vga rồi mà chẳng thấy lên gì cả
em đang dùng elite pro trên win8 ạ
em có cả điều khiển có pin mới cứng rồi mà vẫn ko đc
ai biết cách cho nó lên thì giúp em với

khanhkun84

Active Member

bác nào biết cách mở cái i/o console của creative elite pro ko nhỉ?
em cắm cable vga rồi mà chẳng thấy lên gì cả
em đang dùng elite pro trên win8 ạ
em có cả điều khiển có pin mới cứng rồi mà vẫn ko đc
ai biết cách cho nó lên thì giúp em với

cái console thì phải trong driver mới có, bác lên mạng dow thử xem.

daovanhuy

Active Member

cái console thì phải trong driver mới có, bác lên mạng dow thử xem.

Em cài driver hết rồi mà anh. Có thiếu gì đâu ạ. Ý em là cái panel gắn ngoài của con elite pro cơ mà anh. Hay là do win anh nhỉ? Để tối nay em cài lại win xp xem thế nào

NAcomputer

Banned
Re: Ðề: em nên chọn soundcard nào cho con loa edifier s550

Em cài driver hết rồi mà anh. Có thiếu gì đâu ạ. Ý em là cái panel gắn ngoài của con elite pro cơ mà anh. Hay là do win anh nhỉ? Để tối nay em cài lại win xp xem thế nào

tao đang xài cái card recond 3d co panel nè, mày gắn dây kết nối từ sound đến panel chưa, chẳng có liên quan gì đến win hết, còn mày gắn nó ko vào nữa thì nó chắc hư dây, hay hư panel rồi,kakaka

daovanhuy

Active Member
Ðề: Re: Ðề: em nên chọn soundcard nào cho con loa edifier s550

tao đang xài cái card recond 3d co panel nè, mày gắn dây kết nối từ sound đến panel chưa, chẳng có liên quan gì đến win hết, còn mày gắn nó ko vào nữa thì nó chắc hư dây, hay hư panel rồi,kakaka
Con của mình chạy ngon lành rồi ông bác ạ. Con của ông anh là mã gì và dùng để xem film hay nghe nhạc vậy?

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Ðề: em nên chọn soundcard nào cho con loa edifier s550

Con của mình chạy ngon lành rồi ông bác ạ. Con của ông anh là mã gì và dùng để xem film hay nghe nhạc vậy?

bác nói chuyện với cái thằng văn hóa lùn đấy làm gì. mất thì giờ.

NAcomputer

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: em nên chọn soundcard nào cho con loa edifier s550

bác nói chuyện với cái thằng văn hóa lùn đấy làm gì. mất thì giờ.

tao chưa từng nói xấu ai nha, mày đừng có lên tiếng khinh người nha, mày lên tiếng như vậy thì bản thân mày hỏi người ta xem ai là thằng văn hóa kém,kakak, tao nói mày đó khanhkun 84

---------- Post added 22-07-2013 at 22:49 ----------

đang xài con recond 3d fatal1ty champion đó bro

NAcomputer

Banned
Re: Ðề: Re: Ðề: em nên chọn soundcard nào cho con loa edifier s550

đang xài con recon3d fatal1ty champion đó bro, đỉnh nhất creative rồi, chơi với con z906 mất 1 tháng lương đó

Bên trên