Em đã ngủ với chồng chị chưa?

totorauxom

Well-Known Member
Ðề: Em đã ngủ với chồng chị chưa?

Vua chúa ngày xưa sướng nhể, Hoàng hậu mà hỏi thì hỏi cả năm mất, chẹp

tambua

chuyện hay quá lời cũng hay sao fim VN không tìm ra được những lời thoại như câu chuyện trên ta cứ đánh ghen là phải hùng hổ lên mới được ...chán fim VN

HHN

Active Member

Vợ là phe Địch
Bồ là phe Ta
khi Chiến Tranh xảy ra
Ta lại về phe Địch

chống chỉ định với người Đàn Bà Trẻ :D

Vợ là phe Địch
Bồ là phe Ta
khi Chiến Tranh xảy ra
Ta lại về phe Địch
Nằm trong lòng địch
Nhưng luôn nhớ về Ta =))=))

tiendat

Active Member

Cả ba nhân vật trong câu chuyện đều tốt cả. Đều nhận ra giá trị thật sự của cuộc sống. Biết sống, biết yêu... biết cách lạc lối về.
Chỉ trách con tim nhầm đường. hic hic hic. Cảm động quá. Mình ước có được cả hai người phụ nữ này bên cạnh. Già - mặn mà, trẻ - đẹp khoẻ. hic hic >:D<

Muốn được tha thứ, trước tiên phải phạm lỗi cái đã. Không biết có ai sẵn sàng để mình phạm lỗi không đây???? >:D<

ACRYAN HDVN

Cả ba nhân vật trong câu chuyện đều tốt cả. Đều nhận ra giá trị thật sự của cuộc sống. Biết sống, biết yêu... biết cách lạc lối về.
Chỉ trách con tim nhầm đường. hic hic hic. Cảm động quá. Mình ước có được cả hai người phụ nữ này bên cạnh. Già - mặn mà, trẻ - đẹp khoẻ. hic hic >:D<

bạn lại chứng minh mình là đàn ông ( tham quá \m/ - tham thì thâm - câu này chưa thấy sai bao giờ :p)

ACRYAN HDVN

Vợ là phe Địch
Bồ là phe Ta
khi Chiến Tranh xảy ra
Ta lại về phe Địch
Nằm trong lòng địch
Nhưng luôn nhớ về Ta =))=))

Vợ là phe Địch
Bồ là phe Ta
khi Chiến tranh xảy ra
Ta lại về phe Địch
Nằm trong lòng Địch
Nhưng luôn nhớ về Ta
Địch mà nhận ra
thì ra đường ở
có nhớ đến Ta
Ta cũng chẳng nhớ !
:p khổ thân trai . trót dại . haha 8-}

poly

Banned

Muốn được tha thứ, trước tiên phải phạm lỗi cái đã. Không biết có ai sẵn sàng để mình phạm lỗi không đây???? >:D<

em chỉ khoái câu này của bác
đàn ông phải có đàn bà mới hư hỏng được

b52g0

oánh dấu :D rồi đi đón con đây :x

conan2901

Active Member

chẹp chẹp, câu chuyện hay quá, dư mà có đc mấy người như bà vợ kia !

tiendat

Active Member

em chỉ khoái câu này của bác
đàn ông phải có đàn bà mới hư hỏng được

Hà hà, có vẻ mình cũng hợp với bác poly ở nhiều điểm phết.
Nhưng mình vẫn không tin là ngoài đời xảy ra được như thế, mình gặp nhiều trường hợp lắm rồi, mạnh thì chiến ngay, hiền thì lẳng lặng bỏ qua chứ chưa làm kiểu sâu cay được.

anhtuan303

.....................................................................................

hotshot

Active Member

Chỉ có nhà văn mới nghĩ ra thôi chứ các bà vợ khó có thể xử sự như vậy. Mà các nhà văn thường sống độc thân => chẳng có bà vợ nào như vậy đâu nên mấy bác đừng có mơ hão nhé.
Già như tôi đây mà thấy "nhan sắc" cũng "rung động lắm". Có bác nào đó đã nói "đàn ông có bản chất của cướp biển" mình thấy đúng với mình ghê. Bác nào có tâm trạng giống mình thì chia sẻ nhé.

Dai Minh Kim

Ôi những bà vợ bản lĩnh. Gặp những người này chỉ có 1 câu duy nhất " Bái Phục "

Câu chuyện hay và ý nghĩa. Cám ơn bác đã sưu tầm cho anh em HD.

transon

Member

Một câu chuyện hay đáng được học hỏi, Mình cho rằng người đàn bà đứng tuổi đã chọn cách xử sự rất thông minh. Mình cũng là đàn ông nhưng mình khâm phục những phụ nữ như thế.

ongxa04

con chú ta nghĩ gì khi thấy ba mình là 1 kẽ bướm hoa, liệu nó có như mình không ( nếu là trai ) hay sau này nó sẽ có 1 người chồng phụ tình ( nếu là gái )?cảm nhận của ba mẹ mình ? hãy sống vì hạnh phúc gia đình và con cái :p

beegees

Well-Known Member

Em thì được chứng kiến một cậu chuyện ngắn hơn thế này:
Ông chồng đi vào nhà nghỉ cách nhà 20km để hú hí với Bồ. Cô Vợ đi theo chồng, ngồi lại bên ngoài cửa nhà nghỉ. Đến sáng ông chồng ra đến cửa gặp Vợ ngồi đó. Vợ đứng lên đưa chồng cái khăn quấn cổ: Em chào anh, Trời rét lắm anh cầm cái khăn kẻo viêm họng. Rồi về thẳng.
Từ đó tôi thấy lão ấy ở nhà ngoan ngoãn lắm. Chuyện đã sảy ra được 7 năm hiện lão này vẫn ngoan...!!

dragonlee

Well-Known Member

Chắc "lão" trong câu chuyện là bác beegees quá :))

haipvg

Well-Known Member

Em thì được chứng kiến một cậu chuyện ngắn hơn thế này:
Ông chồng đi vào nhà nghỉ cách nhà 20km để hú hí với Bồ. Cô Vợ đi theo chồng, ngồi lại bên ngoài cửa nhà nghỉ. Đến sáng ông chồng ra đến cửa gặp Vợ ngồi đó. Vợ đứng lên đưa chồng cái khăn quấn cổ: Em chào anh, Trời rét lắm anh cầm cái khăn kẻo viêm họng. Rồi về thẳng.
Từ đó tôi thấy lão ấy ở nhà ngoan ngoãn lắm. Chuyện đã sảy ra được 7 năm hiện lão này vẫn ngoan...!!

Câu chuyện này nghe quen quen, ai kể cho mình 1 lần rồi

Bên trên