[Egreat] EGR-R1 - Bình cũ rượu mới, cùng đua đòi với các bậc đàn anh

chenzenvl

Well-Known Member
Ðề: [Egreat] EGR-R1 - Bình cũ rượu mới, cùng đua đòi với các bậc đàn anh

Mình đã thử đi thử lại đã 3 lần rồi với con R1 của mình mà vẫn không có tiến triển gì. Lỗi vẫn xảy ra như vậy. Vậy mà bạn lại chạy tốt fw này trên con R1, lạ thật!!! :-S
Bạn có thể chỉ mình các bước đã làm không (nếu có hình minh hoạ càng tốt). Thanks bạn...

mình nghi con R1 của bác là đời đầu quá, giống con R2A của mình đời đầu cũng ko chạy được firmware mới, thử bao nhiêu lần thì cũng thía thôi (cái mạch của R1 và R2A chéc trên cơ bản là giống nhau thôi nên lỗi như nhau :p bác chờ firmware mới đi nhé, cái firmware lỗi ấy trên trang chủ Egreat gỡ xuống lâu rùi)

hangbinhdan

Member

Up đến lần 2 mà không được thì cũng coi như FW đó không chạy được với máy. phải chờ FW phiên bản sau và trở lại với phiên bản trước đang chạy tốt bác ạ.

thuyetbatdac

Đã có firmware, ver:1.0.5.39 (2011-01-21 update)
link down : ftp://220.231.142.130/Firmware/R1_FW_20110121/EGR_R1_1.0.5.39.rar

Bạn lauman ơi, up lại giúp file firmware này lên server khác đi. FTP là mình pó tay, không down được!
FW này update bình thường, chạy tốt chứ hả bạn? Có fix lỗi gì so với mấy bản trước không vậy?

hnhp

Well-Known Member

Bạn lauman ơi, up lại giúp file firmware này lên server khác đi. FTP là mình pó tay, không down được!
FW này update bình thường, chạy tốt chứ hả bạn? Có fix lỗi gì so với mấy bản trước không vậy?

Các bac vào hẳn trang chủ của nó link ở dưới

Downloads_Egreat technology CO.,LTD
rồi bấm down thì lúc nào cũng được
Em test thử vẫn ok đấy

danvt

Well-Known Member

Sao chỗ user forum của trang chủ Egreat ko cho vào, cứ đòi username - pass là sao vậy nhỉ?

laumam

Well-Known Member

firmware ver:1.0.5.39 (2011-01-21 update)
Link down : http://www.megaupload.com/?d=M0WX2RF8

Bên trên