Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Em sẽ gửi tặng bác 1 cái :))
Em nói đùa mà bác làm thật à. Có 1 bác mới alo cho em lấy địa chỉ để gởi cái thẻ nhớ. Thanks bác rất nhiều.

tienthanhbk

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Em nói đùa mà bác làm thật à. Có 1 bác mới alo cho em lấy địa chỉ để gởi cái thẻ nhớ. Thanks bác rất nhiều.

Có rồi thì chuyển sang địa chỉ nhà mình đi, mình chưa có ;))

phithien

Well-Known Member
Ðề: Dùng thử ZTV A CLASS MIỄN PHÍ trong 30 ngày! Tại sao không?

Thẻ nhớ xa ngàn dặm thì nhớ chuyển, còn Rom up lên server thì co vẽ quên nay đã là ngày 20/1

Em thì tin hnay sẽ có Rom thươg mai. ZTV là người lớn với nhau cả, đâu phải bọn mất dạy, đầu đường xó chợ, ăn nói lươn lẹo,lừa đảo. mà bảo ngày 20/1 có rom mà tận 20/12/2014 có. tuyệt đối tin hnay sẽ có

Câu hay nhất trong ngày! em thanks bác rồi đấy :D

Hy vọng ZTV giữ lời hứa với anh em.

Em thì tin hnay sẽ có Rom thươg mai. ZTV là người lớn với nhau cả, đâu phải bọn mất dạy, đầu đường xó chợ, ăn nói lươn lẹo,lừa đảo. mà bảo ngày 20/1 có rom mà tận 20/12/2014 có. tuyệt đối tin hnay sẽ có
.................. mình cũng tin hôm nay có. Và càng tin ZTV không phải là..............

À! Cái vụ thẻ nhớ không biết mình chép vào USB rồi chép vào sDcard được không ? hay bắt buộc phải kiếm 1 cái micro SD nhỉ ????:-$

lyvinh8237

Member

Có Bác nào được lắp thử chưa ? Mình được gọi báo lắp tới giờ vẩn chưa thấy bóng anh nào...Gọi lại chẳng ai bắt máy...???!!!

phithien

Well-Known Member

Có Bác nào được lắp thử chưa ? Mình được gọi báo lắp tới giờ vẩn chưa thấy bóng anh nào...Gọi lại chẳng ai bắt máy...???!!!

Chắc trốn hết rồi. hnay rảnh ngồi hóng Rom tới giờ chẳng thấy đâu

phithien

Well-Known Member

Hết giờ làm việc của ngày 20 rồi. thì ra ztv cũng như ... ăn nói lươn lẹo,lừa tình thiên hạ. từ nay nói gì cũng ko tin nữa

phithien

Well-Known Member

Chắc ngày này năm sau sẽ có rom thương mại
ko biết ngày nay có anh em được ztv lắp A1 chưa, hay là được anh bánh vẽ hình con lừa rồi

dracula_bg

Active Member

Hết bình tĩnh nổi, em xếp xó hơn 2 tuần,nay mới lấy ra lau bụi,chờ rom. cả ngày hóng mà chả thấy

bác lau bụi thôi à? bác lười quá. bác phải lau cho nó bóng lên, rồi lại cất vào hộp. chờ 30-4, 1-6, 2-9 rồi 22-12 lại mang ra lau tiếp.

taitv

Member

Chờ rom thương mại xem thế nao. Rom hiện tại cũng ok roi. Mỗi tội bật 2-3 lần mời lên.....

Nghé

Active Member

Quảng cáo vớ vẩn, đăng ký qua web được hay không được cũng phải thông báo ại cho khách hàng biết chứ, đằng này im ỉm k hồi đáp.

phithien

Well-Known Member

Này thì ROM với RAM

Bên trên