Đánh giá [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

Hồi sáng này mang app về cài cho cậu em đang dùng D1.Xem phim chạy tốt,cậu em thích quá cười tít cả mắt,nói rằng có đồ dụ bà xã tối ở nhà xem phim để tối hắn đi nhong nhong....Bó tay.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

Phải chi trong Kênh TV Online có EPL nhỉ :) Đóng phí cũng được, em lỡ thề tẩy chay KA CỘNG rồi.

Sắp tới Độc quyền PL 3 mùa nữa kìa a , chán ko cơ chứ , cũng ước giống a có softcast coi bóng đá

thanhkho

Ðề: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

Quá hay ạ.............:D

cuonglxt

Hay quá, chắc phải mua ngay Dune Base 3D thôi.

nokian9x

Well-Known Member

Nhờ bác SAIGON_HD làm cái Plugin để nhớ bài hát Karaoke trên Dune nhé. Không nhờ chạy hết bài lại phải tìm thủ công hơi lâu nếu như bài hát quá nhiều. Nhờ AE thử viết Plugin này xem sao.

dungtoandung

Well-Known Member

Em thì đang dùng như sau: Bật Hay hay TV trong Ipad phát qua AirPlay lên AppleTV rồi qua TV để xem. Đơn giản vì em chưa có Dune. Các bác check thử xem trực tiếp từ Dune có DTS không ạ??

Top of mind

app dùng cho mọi DUNE chứ đâu chỉ riêng DUNE 3D :-?

Theo em tìm hiểu thì tất cả các dòng Dune đều xài ứng dụng này ok, nhưng có sự khác biệt chút về tốc độ xử lý như D1, H1 sẽ không duyệt phim nhanh bằng Dune base 3D trên cùng 1 đường truyền, em đã so sánh thực tế với đường truyền cáp quang của viettel tai nhà em giữa D1 và Base 3D

nokian9x

Well-Known Member

Tối về up thử Dune Dou xem sao. Đợi nhiều kênh tivi thì ngon quá.

dungtoandung

Well-Known Member

Nhiều kênh TV thì em sẽ cắt thuê bao truyền hình cáp và nâng cấp đường truyền intenet:))

Top of mind

Nhiều kênh TV thì em sẽ cắt thuê bao truyền hình cáp và nâng cấp đường truyền intenet:))

Nghe đồn qua tuần Dune HD up thêm được 20 kênh truyền hình nữa, nếu đúng em cũng cắt luôn

nokian9x

Well-Known Member

Nếu up được 20 kênh mình bỏ cái đầu KTS china dùng luôn Dune:) và ngóng chờ nhất Karaoke online. Tuy không biết hát nhưng vẫn máu sắm cho AE, bạn bè tụ tập :)

meocon

Well-Known Member

TH cáp coi càng ngày càng chán , cắt kênh yeah1tv là đã thấy bực rùi

nokian9x

Well-Known Member

Từ trước nay chưa lắp cáp bao giờ, chỉ xem đầu KTS của anh china 18 kênh. Có tuần chả thèm xem :)

quochuy1996

Well-Known Member
Đã thử soft này trên Dune Prime 3.0, tât cả các phim coi tốt em sử dụng internet VNPT 200k/tháng, riêng kênh TV nước ngoài chưa xem được em nào, cứ connecting hoài. Tuy nhiên phim bạo lực và 18+ không được để trong danh mục riêng, nên phụ nữ và trẻ em vào xem được thoải mái thì hơi căng đây. Cám ơn HDSG

nokian9x

Well-Known Member
Ðề: Re: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

Đã thử soft này trên Dune Prime 3.0, tât cả các phim coi tốt em sử dụng internet VNPT 200k/tháng, riêng kênh TV nước ngoài chưa xem được em nào, cứ connecting hoài. Tuy nhiên phim bạo lực và 18+ không được để trong danh mục riêng, nên phụ nữ và trẻ em vào xem được thoải mái thì hơi căng đây. Cám ơn HDSG

Đang demo mà bác, kiểu gì khi xong chả có khóa trẻ em :)

vinhlottery

Active Member

Tối hôm qua về cài trên Dune H1, xài ADSL VNPT gói cước 110k/tháng vẫn xem tốt. Mong có nhiều kênh TV hơn nữa.

nokian9x

Well-Known Member

Nghe xôn xao vụ này tối nay về up lên thử mới được.

nokian9x

Well-Known Member

Mình vừa thử cài 99% là oke. Riêng chỉ có 2 kênh tivi HBO HD và StarMove HD không xem được, chỉ kết nối và đứng im ở đó không hiểu sao nữa.
Còn 1 điều nữa không biết danh sách phim nó tự update hay phải plugin cái mới vào mới có đồng nghĩa với kênh tivi cũng vậy?

Bên trên