Đánh giá [Dune HD Max] Thiết lập đỉnh cao mới: đầu phát HD Hi-end All in One

chauhong

Ðề: [Dune HD Max] Thiết lập đỉnh cao mới: đầu phát HD Hi-end All in One

biết là thế, nhưng Nếu DUNE ra mẫu mới giá rẻ hơn tí thì ace chơi đở phải e ngại về vấn đề Kinh phí cho việc đầu tư để chơi DUNE. :((

vinasa

nếu tính về chất lượng và khả năng của dune thì em thấy nó không mắc đâu, vì xài bền mà chơi được cả đĩa pluray và có cả ổ cứng nữa!

chauchan

có con dune mã thì coi như là hạnh phúc trọn vẹn rồi :x

addroa

like cho bác vinasa 1 like vì quá chuẩn

remoter

đúng là đỉnh nhưng DUNE hiện nay giá DUNE vẫn còn rất cao. :D

nếu tầm 3tr thì nên đầu tư chơi dune sẽ an tâm hơn mấy dòng khác. dù có hơn đắt nhưng đán tiền tiêu

locnan

đúng đó dune chạy tốt lại bền, còn xài mí thằng khác thì hay bị lỗi

Black Dragon

Well-Known Member
Re: Ðề: [Dune HD Max] Thiết lập đỉnh cao mới: đầu phát HD Hi-end All in One

chi phí để đầu tư em dune max là khá cao bác ah. em cũng thích lắm nhưng cam không nỗi ợ :((

Nhưng ngoài Dune Max giá đang cao nhất thì vẫn còn những dòng khác mà bạn : Dune Duo (tầm ~ >7tr), Dune D1 (~ >5tr), Dune H1 (gần 5tr), Dune TV 301 (gần 4tr) ...

hddemo

Ðề: Re: Ðề: [Dune HD Max] Thiết lập đỉnh cao mới: đầu phát HD Hi-end All in One

Nhưng ngoài Dune Max giá đang cao nhất thì vẫn còn những dòng khác mà bạn : Dune Duo (tầm ~ >7tr), Dune D1 (~ >5tr), Dune H1 (gần 5tr), Dune TV 301 (gần 4tr) ...

nhìn chung dune giá nó cũng khá cao so với các dòng khác nhiều khi muốn đầu tư nhưng.....nói chung là còn tùy vào túi tiền của mỗi người và sở thích nữa.

playboys

nhìn chung dune giá nó cũng khá cao so với các dòng khác nhiều khi muốn đầu tư nhưng.....nói chung là còn tùy vào túi tiền của mỗi người và sở thích nữa.
Tiền nào của nấy mà bác. Những cái mà giá thành thấp thì chất lượng có được cao không?

trung_nq_bi

Các Bác cho em hỏi tý: Con HD DuneMax của em lâu lâu ko sửd dụng, hôm nay bật lên chi thấy"loading" chờ đến 15 phút vẫn vậy' trên màn hình của đầu thi thấy hiện số 2->3 rồi dừng lại. tắt nguồn bật lại mấy lần vẫn thế. khong hiểu tại sao! Bác nào chỉ giáo giup em với!

DaiNguyenSoai

Các Bác cho em hỏi tý: Con HD DuneMax của em lâu lâu ko sửd dụng, hôm nay bật lên chi thấy"loading" chờ đến 15 phút vẫn vậy' trên màn hình của đầu thi thấy hiện số 2->3 rồi dừng lại. tắt nguồn bật lại mấy lần vẫn thế. khong hiểu tại sao! Bác nào chỉ giáo giup em với!

bác kiểm tra lại ổ cứng của bác xem thế nào. lấy HDD ra trước khi khởi động máy (nhiều khi HDD sắp chết nên nó ảnh hưởng đến máy).
nếu vẫn không được thì bác đem đến của hàng để cho họ xem thế nào.

copydan

bác cho em hỏi trong phần application của dune có radiotime kênh của mấy nước khách thì em nghe được còn sao của VN lại không nghd9uo775c hả bác, em có phải chỉnh gì không

culacda

bác cho em hỏi trong phần application của dune có radiotime kênh của mấy nước khách thì em nghe được còn sao của VN lại không nghd9uo775c hả bác, em có phải chỉnh gì không

cái này giống như 1 dạng opption dành cho nước ngoài sử dụng thôi bác ah.

some

nếu bác không thích dùng adapter thì mua dune air gắn vào bắt sống wifi cho nó tiện.

cần gì phải tốn kém thế. chỉ cần gắn dây mạng cho em nó là có thể úp

cottu

Member

Cho em hỏi, khi để 12 bit thì lúc khởi động menu không lên màn hình tivi(plasma 50u30), chuyển sang 8bit thì menu mới hiện lên, là do tivi, do cáp hdmi hay do cái gì khác nhỉ? lúc trước em dùng wdlive để 12 bit vẫn lên menu trên màn hình tivi! cảm ơn các bác

Black Dragon

Well-Known Member
Re: Ðề: [Dune HD Max] Thiết lập đỉnh cao mới: đầu phát HD Hi-end All in One

Cho em hỏi, khi để 12 bit thì lúc khởi động menu không lên màn hình tivi(plasma 50u30), chuyển sang 8bit thì menu mới hiện lên, là do tivi, do cáp hdmi hay do cái gì khác nhỉ? lúc trước em dùng wdlive để 12 bit vẫn lên menu trên màn hình tivi! cảm ơn các bác

Lúc trước để Color Depth là 12bit thì lên ... Tivi có hỗ trợ 12bit ... vậy có thể do HDMI bác ợ, thử dùng 1 sợi HDMI xịn tí (AudioQuest, Atlona, ...) xem sao?

xuxusu

do bác sử dụng dây HDMI dổm thôi. đầu tư chơi cộng ngon hơn thì ok thôi.

Bên trên