[Dune HD Connect] Đầu phát HD-3D nhỏ nhất thế giới của Dune về Việt Nam !

alibaba1978

Well-Known Member
Ðề: [Dune HD Connect] Đầu phát HD-3D nhỏ nhất thế giới của Dune về Việt Nam !

Có cổng micro usb mà mình đã sờ tận tay còn optical dạng jack 3ly giống jack headphone ấy

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: [Dune HD Connect] Đầu phát HD-3D nhỏ nhất thế giới của Dune về Việt Nam !

Mình đoán là nó dùng adapter chuyển sang những cổng bạn liệt kê vì bản thân thiết bị nhỏ quá nên nó không gắn trực tiếp được

Đại loại kiểu như này:

Nếu vậy là em nó lại lòi ra một khúc lòng thòng sao bác.
Chết thật

meocon

Well-Known Member

Hic , sao nhìn thiết bị quá nhỏ thế này , rùi cổng chuyển tùm lum ..... thấy nó sao sao ấy

dungtam25

Well-Known Member

Hì .........hì ...........bác Linh ra giá rẻ rẻ tí,em làm một con cho bà xã xem phim bộ,khỏi cần qua dàn máy,lấy âm thanh từ TV luôn.....

pana800

Well-Known Member

Có cổng micro usb mà mình đã sờ tận tay còn optical dạng jack 3ly giống jack headphone ấy

Nếu vậy thì đó là loại cổng mini TOSLINK đó bạn. Tương tự như cổng optical trên một số sound card trên PC. Một số cáp optical có bán kèm một cái đầu chuyển đổi từ mini Toslink sang đầu TOSLINK tiêu chuẩn.

x269

Member
Đợi giá em này có ngon không thì múc 1 em về cho gấu xem phim:). Thanks all/

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA

Xu hướng tương lai là mấy em Stick Box này mà !

meocon

Well-Known Member

Chắc tháng sau mới về quá

children09

Well-Known Member

Cho mình hỏi có cách nào nghe nhạc trong Dune bằng trình nghe nhạc đc không? Vì mình muốn thêm bài hát vào danh sách đang phát không được. Nghe xong 1 thư mục này lại qua thư mục khác, thật mất công quá.

meocon

Well-Known Member

Cho mình hỏi có cách nào nghe nhạc trong Dune bằng trình nghe nhạc đc không? Vì mình muốn thêm bài hát vào danh sách đang phát không được. Nghe xong 1 thư mục này lại qua thư mục khác, thật mất công quá.
Ko có bro ơi........

TomHCM

Member

Nghe bằng đĩa cũng còn phải thay đĩa, có trình nào mà không thay đĩa đâu, câu hỏi khó quá, chờ Dune đưa Zing Mp3 vào nữa thì cư thế mà nghe

chunglinh

Nhìn thấy nhỏ gọn mà không biết giá thế nào đây..... Mong đợi em này về xem giá thế nào

Bên trên