Đánh giá [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

hongphucbo

Ðề: [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

co karaoke thi nhat luon a

ben6780

Thấy con này mà thèm quá các Bác ơi, khổ nổi mới lấy con 301 trước Tết, có Bác nào cần em nhường lại để nâng cấp lên con này ạ ????

meocon

Well-Known Member

Thấy con này mà thèm quá các Bác ơi, khổ nổi mới lấy con 301 trước Tết, có Bác nào cần em nhường lại để nâng cấp lên con này ạ ????

Bác pm e thông tin cụ thể nha

dungtam25

Well-Known Member

Nghe nói Dune 303D sắp có mặt tại VN thay thế 301 phải không bác?

Chắc cũng không lâu là em nó xuất hiện.Chờ khai thác hết tính năng con Base 3D này là em nó lộ diện.
Em độ chừng thế.

vanthuann

Member

tình hình hôm nay mới coi phim Chiến Hạm thấy âm thanh bị ngắt quãng ko đều, lại kêu sẹt sẹt nữa. Mặc dù đã up fw b5 rồi, có bác nào bị như vậy ko nhỉ

tình hình hôm nay mới coi phim Chiến Hạm thấy âm thanh bị ngắt quãng ko đều, lại kêu sẹt sẹt nữa. Mặc dù đã up fw b5 rồi, có bác nào bị như vậy ko nhỉ
bạn coi lại ngồn phim thử xem , or play trên đầu HD khác thử

dnghi

Member

Vẫn lẹt sẹt lai rai và rất ngẫu nhiên. Stop rồi phát lại thì hết ngay. Lẹt sẹt và kêu eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee lâu hơn cả trou71c khi up b5. Lại hóng bản firmware khác thôi!

thedu1020

Active Member

cái này mua đem qua nhật sử dụng điện 110v được ko mấ bác. sao bên Nhật em tìm con này trên mạng mà ko thấy.hic, định kêu người nhà mua rồi đem qua mà ko bit điện 110v dc k?? mà bác nào biết bên Nhật có bán đầu HDP nào ko giới thiệu cho em với. em mới học chơi HD nên gà mấy vụ này quá.

vkc

Well-Known Member
Re: Ðề: [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

cái này mua đem qua nhật sử dụng điện 110v được ko mấ bác. sao bên Nhật em tìm con này trên mạng mà ko thấy.hic, định kêu người nhà mua rồi đem qua mà ko bit điện 110v dc k?? mà bác nào biết bên Nhật có bán đầu HDP nào ko giới thiệu cho em với. em mới học chơi HD nên gà mấy vụ này quá.

Dune Base 3D là auto volt nên đem qua Nhật dùng vô tư bác ạ.

do_long_khach

Well-Known Member

May quá Dune 3d của em sau khi up firmware mới xem liền 6 phim bluray 3d ko thấy có vấn đề gì.

thedu1020

Active Member

cái này mà muốn chép phim từ laptop qua o hdd thì phải mua cái box cho hdd rồi chép phim qua hả các bác. hay cái dune này có thể kêt nối với laptop luôn??

salenguyenduong

Re: Ðề: [Dune Base 3D] Những cảm nhận đầu tiên về Dune Base 3D tại Cơn Bão Số

cái này mà muốn chép phim từ laptop qua o hdd thì phải mua cái box cho hdd rồi chép phim qua hả các bác. hay cái dune này có thể kêt nối với laptop luôn??

Có thể gắn với laptop qua đường usb pác ah, hoặc chép data qua Lan cũng là giải phải, nhưng nói chung cả 2 cách trên đều cho tốc độ chậm.

ndldien

Member

Mình cũng bị như cậu vậy, up b5 nhưng rất ngẫu nhiên kêu xè xè, stop vẫn kêu, vào setup lại, restart thì ok. Chả hiều cần phải setup audio kiểu gì nữa. Thường hay bị khi phim mkv có audio đa kênh DTS. Chắc phải chờ firm mới.

dnghi

Member

Mình cũng bị như cậu vậy, up b5 nhưng rất ngẫu nhiên kêu xè xè, stop vẫn kêu, vào setup lại, restart thì ok. Chả hiều cần phải setup audio kiểu gì nữa. Thường hay bị khi phim mkv có audio đa kênh DTS. Chắc phải chờ firm mới.
Mình cũng bị vậy nè! Tình hình này các bác nhà phân phối lên tiếng đi chứ nhỉ? Các bác đã báo cáo với nhà sản xuất thế nào đi chứ thế này thì mau chán em này quá!

Bên trên