Download Premium tại các trang web nước ngoài dễ dàng!

lqthienkt

Banned
Ðề: Download Premium tại các trang web nước ngoài dễ dàng!

cảm ơn anh quang le nhé, hi vọng bài viết có ích với em

danhduong

Sau khi UNRESTRAIN LINKS xong thì tôi được như thế này, cái link này hoàn toàn giống với cái link trước khi UNRESTRAI, mong chủ topic giải đáp. Thank.

An error is happend to generate premium link, please contact administrator with this info :

download link:T.R.2009.part01.rar.001

ducvuong25

Active Member
Ðề: Re: Download Premium tại các trang web nước ngoài dễ dàng!

Sau khi UNRESTRAIN LINKS xong thì tôi được như thế này, cái link này hoàn toàn giống với cái link trước khi UNRESTRAI, mong chủ topic giải đáp. Thank.

An error is happend to generate premium link, please contact administrator with this info :

thỉnh thoảng nó vẫn bị vậy bạn à, mới hôm qua mình mới leech mediafire tốt, bạn thử lại xem nhé

ducvuong25

Active Member

thỉnh thoảng nó vẫn bị vậy bạn à, mới hôm qua mình mới leech mediafire tốt, bạn thử lại xem nhé

danhduong

Mình đang rất ức chế đây, tất cả mọi bước đều xuông sẻ từ đăng ký, active đến leech links, chỉ còn mỗi một việc kéo về thì báo lỗi. Mình đã thử đổi mạng khác, máy khác vẫn vậy, bùn8-}8-}8-}

ducvuong25

Active Member

Mình đang rất ức chế đây, tất cả mọi bước đều xuông sẻ từ đăng ký, active đến leech links, chỉ còn mỗi một việc kéo về thì báo lỗi. Mình đã thử đổi mạng khác, máy khác vẫn vậy, bùn8-}8-}8-}
Đó có thể là do server của nó bị lỗi tạm thời, vấn đề khách quan bạn à :D

ducvuong25

Active Member

Tình hình mình ra tiệm đó ngồi máy khác mà ko sao reg dc acc khác . Đã dùng mọi cách như super ip ,take ip . DK xong vô lại vẫn là tk free .Ko hiểu tại sao nữa . Mong bác giải thích dùm !!
Mình bữa giờ vẫn ra một quán net, reg trên dưới 2 chục cái rồi bạn đợt gần dây để dễ nhớ mình reg với nick là dangky1,2,3,4... vẫn bình thường mà bạn. mạng ở đó là mạng ADSL cáp Quang của VNPT.

ducvuong25

Active Member

Quán đó 40 máy bạn, phải rồi đến 11h đêm là nó ko tắt modem mà nó chỉ dựt cái cầu dao xuống thôi :D, nguyên nhân có lẽ là đây

tbuivinh

không còn cách nào để thanks. chỉ biết thanks nhiềuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

miphuc

ko biết clone nhiều thế này cái trang ấy sống được bao lâu?

thanhphong89

Với dịch vụ AllDEBRID bạn không cần phải có tài khoản premium tại các trang chia sẻ nước ngoài ( thậm chí ko cần tài khoản free) nhưng vẫn có thể tải với tốc độ premium, resume vô tư.
đầu tiên các bạn vào địa chỉ register một tài khoản free tại trang ALLDEBRID.COM : High quality unrestrained downloader, universal access, maximum connection speed. sau đó tiến hành đăng nhập.(tài khoản đăng ký sẽ trở thành premium account trong 2 ngày)
tại khung member area chọn Access to the downloaders.
một khung trắng sẽ hiện ra để bạn nhập đường link download:

tiếp theo phía dưới bạn bấm UNRESTRAIN LINKS đẻ biến những link trên thành direct premium link ( chú ý nếu file được bảo vệ mật khẩu thì bạn phải nhập mật khẩu vào ô password).
xong xuôi bạn chỉ việc dùng IDM kéo về với tốc độ luôn trên 1 MB/s. (điều khó khắn đối với rapidshare, megaupload nếu ko có tk premium).

lưu ý: vì tài khoản chỉ cho premium được 2 ngày kể từ khi đăng ký nên các bạn nên sử dụng địa chỉ email ăn liền 10 Minute Mail. Trang web này sẽ giúp bạn làm một email tồn tại trong vòng 10 phút để nhận thư email kích hoạt AllDEBRID. hết 2 ngày lại đăng ký cái khác.
cái này mình biết trên báo echip sáng hôm qua. giới thiệu cho bác nào đang muốn tải file tại các host nước ngoài mà ko có acc premium như em.tất nhiên với megaupload thì dùng cái Mega key có lẽ sẽ nhanh và đơn giản hơn nhiều nhưng với các host khác thì chắc ko còn cách nào tốt hơn.
Hi vọng bài viết đầu tiên của em về IT có ích cho các bác.
Thân.
Mình cũng đã từng đăng ký tài khoản ở trang alldebrid này và thấy tốc độ tải rất ổn định,mặc dù chỉ ở mức 700kb/s là max.Tuy nhiên host này chỉ leech từ mấy host truyền thống như Rapidshare,megaupload hay hotfile là ok thôi còn những host mới hơn như fileserve,filesonic hay wupload thì không hỗ trợ.Mấy host lạ như furk.net hay letitbit thì càng ko support.

Down được trên MegaUpload là vui rồi. Thanks :D

ducvuong25

Active Member

đúng vậy, MU mà hết HH thì cái này quả là cứu cánh số 1, sau đó là nhờ đến cookies

ducvuong25

Active Member

Mình cũng đã từng đăng ký tài khoản ở trang alldebrid này và thấy tốc độ tải rất ổn định,mặc dù chỉ ở mức 700kb/s là max.Tuy nhiên host này chỉ leech từ mấy host truyền thống như Rapidshare,megaupload hay hotfile là ok thôi còn những host mới hơn như fileserve,filesonic hay wupload thì không hỗ trợ.Mấy host lạ như furk.net hay letitbit thì càng ko support.
fileserve thì chập chờn thật, nhưng filesonic mình vẫn leech ào ào mà, nhưng nghĩ lại trên đời ko ai cho ko ai cái gì cả, xài free mà :D

Chỉnh sửa lần cuối:

congnhi000

tốc độ cao nhất cũng chỉ có 300kbp/s, đâu ra >1M vậy pro?

ducvuong25

Active Member

vậy do gói cước internet nhà bạn rồi, mình leech tất cả các host chưa bao giờ dưới 1MB cả, tại MU,Filesonic nhiều khi lên 3,4 MB, vì ở quán net nên chả biết nó dùng gói gì cả

tronggia

Member

gói cước fpt down từ web nc ngoài chậm hơn vnpt :-?
thanks for share

thanhphong89

vậy do gói cước internet nhà bạn rồi, mình leech tất cả các host chưa bao giờ dưới 1MB cả, tại MU,Filesonic nhiều khi lên 3,4 MB, vì ở quán net nên chả biết nó dùng gói gì cả

Thế thì cũng lạ thật,có thể do gói cước nhà mình không hỗ trợ host nước ngoài.Mình dùng trang này chủ yếu để leech hotfile và rapidshare chứ filesonic và fileserve thì nó kêu là không hỗ trợ.Mình thấy trang này có ưu điểm là download ổn định,không bao giờ bị đứt giữa chừng.Nhiều khi cái đó còn quan trọng hơn cả tốc độ download nữa

ducvuong25

Active Member

bạn nói thật chính xác, tốc độ chậm thì còn có thể chấp nhận được chứ ngưng giữa chừng trong khi gần xong thì khóc giọng Huế luôn !

bongxinhtuti

Well-Known Member

cái này hay thiệt ,mình làm một cái được liền hay quá cám ơn nhiều.

Bên trên