[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Hà hà, em được mật báo là bác Hung082012 "sốt" khá cao vì Leben CS600...

Theo em nếu bác Hung082012 đã kết rồi thì nên quyết nhanh. Em sợ đợt tới sẽ không còn hàng hoặc sẽ không có giá tốt như thời điểm hiện tại nữa.

Năm ngoái em đã chứng kiến có bác mua giá 125Tr cho em này đấy ạ.

Hung082012

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Hà hà, em được mật báo là bác Hung082012 "sốt" khá cao vì Leben CS600...

Em "phê bình" bác vì tiết lộ sức khoẻ cán bộ "cao cấp" nhé :)) . Hôm qua sau khi bác về, em ngồi đến 6.30pm rồi ôm "cục thuốc hạ sốt" về, cắt cơn rồi bác ạ, khà khà, dễ chịu lắm. Tks bác và bác C_Pham cho em quyết tâm :) P/s: còn cái vụ pre-in, bác Dũng nói Leben cs600 chơi được nhiều kiểu lắm (nhưng hôm qua em và bác MinhSur chưa thử vì đông khách quá), nếu vậy thì Leben cs600 thật đáng đồng tiền bát gạo, hai bác ạ.

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Em "phê bình" bác vì tiết lộ sức khoẻ cán bộ "cao cấp" nhé :)) . Hôm qua sau khi bác về, em ngồi đến 6.30pm rồi ôm "cục thuốc hạ sốt" về, cắt cơn rồi bác ạ, khà khà, dễ chịu lắm. Tks bác và bác C_Pham cho em quyết tâm :) P/s: còn cái vụ pre-in, bác Dũng nói Leben cs600 chơi được nhiều kiểu lắm (nhưng hôm qua em và bác MinhSur chưa thử vì đông khách quá), nếu vậy thì Leben cs600 thật đáng đồng tiền bát gạo, hai bác ạ.

Em nghĩ sau khi bác chạy rà xong thì em nó còn thể hiện tốt hơn nữa ạ.

ĐT Nam Phú

Well-Known Member
Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Cảm ơn các bác đã ủng hộ em!

ĐT Nam Phú xin gửi tới các chị, em thành viên HDVN, đến những người Phụ nữ thân yêu của anh em HDVN những lời chúc chân thành nhất nhân ngày 08/3.
Kính chúc những người Phụ nữ thân yêu của chúng ta luôn trẻ trung, xinh đẹp, tài giỏi để đồng hành và hỗ trợ anh em ta trong cuộc chơi âm thanh!

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Theo em nếu bác Hung082012 đã kết rồi thì nên quyết nhanh. Em sợ đợt tới sẽ không còn hàng hoặc sẽ không có giá tốt như thời điểm hiện tại nữa.

Năm ngoái em đã chứng kiến có bác mua giá 125Tr cho em này đấy ạ.

Theo em biết thì cuối tháng này mới có hàng về NP. Phải nói anh em chơi rõ khéo chọn, nghe đồn từ Tết giờ đã có gần chục em Leben CS600 rời bến.

C_Pham

Well-Known Member

Theo em biết thì cuối tháng này mới có hàng về NP. Phải nói anh em chơi rõ khéo chọn, nghe đồn từ Tết giờ đã có gần chục em Leben CS600 rời bến.

Giá bây giờ quá hợp lý so với những gì CS600 thể hiện nên em nó được anh em đón nhận nhiệt tình bác ạ.

Hung082012

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Giá bây giờ quá hợp lý so với những gì CS600 thể hiện nên em nó được anh em đón nhận nhiệt tình bác ạ.

Em cũng bị hút hồn từ lâu rồi bác ạ. Có lúc em tự hỏi và không giải thích nổi là sao mình lại "kết" em nó đến vậy :) Bây giờ được sở hữu, có lúc ngồi vừa nghe vừa chiêm ngưỡng dung nhan em nó và em tin là mình có quyết định đúng. Chất âm thì em ko dám bàn nữa, còn dung nhan thì thôi rồi. Màu vàng kết hợp với màu nâu ấm áp của gỗ tự nhiên như mê hoặc, hút mọi ánh mắt để khám phá vẻ đẹp vintage của em nó. Giá như thêm một cặp Tannoy nữa thì... Em chết mất!!!! Cuối tuần em chém một tí cho vui. Chúc bác cuối tuần có buổi thẩm âm vui vẻ :)

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Em cũng bị hút hồn từ lâu rồi bác ạ. Có lúc em tự hỏi và không giải thích nổi là sao mình lại "kết" em nó đến vậy :) Bây giờ được sở hữu, có lúc ngồi vừa nghe vừa chiêm ngưỡng dung nhan em nó và em tin là mình có quyết định đúng. Chất âm thì em ko dám bàn nữa, còn dung nhan thì thôi rồi. Màu vàng kết hợp với màu nâu ấm áp của gỗ tự nhiên như mê hoặc, hút mọi ánh mắt để khám phá vẻ đẹp vintage của em nó. Giá như thêm một cặp Tannoy nữa thì... Em chết mất!!!! Cuối tuần em chém một tí cho vui. Chúc bác cuối tuần có buổi thẩm âm vui vẻ :)

Trước đây khi nhìn Leben em không có cảm tình về ngoại hình. Thế rồi 1 lần đến Nam Phú lại gần nhìn kỹ thì mới thấy em nó được chế tác rất tinh xảo và đẹp.

Cộng với chất âm của nó khi kéo Tannoy Turnberry, Heco The Statement và BW 804D thì nó làm em rất mê, nhưng chỉ dám mơ ước vì giá của nó cao quá.

Vậy nên khi có hàng đợt này về, em đã vác x16 lên ghép thử vì em chỉ định mua trước CS600 thôi. Nhưng rất tiếc thử nghiệm của em thất bại do Dyn rất khó kéo. Em cũng thích Tannoy và Heco nhưng chiều ngang để kê loa lại quá hẹp.

Thế rồi sau Tết lên Nam Phú chúc Tết vui xuân, em nhờ Bác Dũng kê sát 2 loa Heco vào gần nhau rồi cho Leben kéo nghe thử. Không ngờ khi kê 2 loa cách nhau chỉ 1m mà nghe vẫn ổn, thế là em quyết định rước cả cặp và bây giờ vẫn hài lòng.

Một lần nữa cám ơn Bác Dũng đã khổ vì em.

Minhsur

Banned

Chết, các bác mà cứ làm thế này thì không biết em cầm cự được đến bao giờ đây.

C_Pham

Well-Known Member

Chết, các bác mà cứ làm thế này thì không biết em cầm cự được đến bao giờ đây.

Cùng lắm là bác chờ đến khi ra CS600 S2 với thiết kế đẹp hơn, công nghệ cao hơn, chất âm được cải thiện hơn thôi ạ. Lúc đó bọn em lại thỉnh thoảng đến nghe ké dàn của bác.:D

Theo thông tin em nghe từ bác Dũng trước đây thì có thể S2 sẽ xuất hiện trong năm nay ạ (mà không biết tin đồn này có chính xác không nữa).

Hung082012

Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Cùng lắm là bác chờ đến khi ra CS600 S2 với thiết kế đẹp hơn, công nghệ cao hơn, chất âm được cải thiện hơn thôi ạ. Lúc đó bọn em lại thỉnh thoảng đến nghe ké dàn của bác.:D

Theo thông tin em nghe từ bác Dũng trước đây thì có thể S2 sẽ xuất hiện trong năm nay ạ (mà không biết tin đồn này có chính xác không nữa).

Em mong cho từ từ hãy ra S2 để em còn kịp ngấm cái chất âm ma mị của S1 đã :)

kabb

Hỏi anh GG là ra hết, không thì nhờ sự trợ giúp của bạn bè

Minhsur

Banned

Dạo này HDVN nhiều ma trơi lang thang quá. Spam linh tinh.

C_Pham

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Ở 4R nào cũng có ma hết bác ạ, có khi mod biết nhưng dọn không xuể đâu :D

Thực ra topic ở box địa phương này chẳng mấy ai để ý mấy thôi bác ạ. Nếu topic này vẫn ở bên Thiết Bị Âm Thanh thì em nghĩ sẽ vẫn rất hot và sẽ được "chăm sóc kỹ lưỡng" ạ.

Hung082012

Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Thực ra topic ở box địa phương này chẳng mấy ai để ý mấy thôi bác ạ. Nếu topic này vẫn ở bên Thiết Bị Âm Thanh thì em nghĩ sẽ vẫn rất hot và sẽ được "chăm sóc kỹ lưỡng" ạ.

Các địa phương mạnh thì cả nước mới mạnh được :)

binhhc

Moderator

@All mem: Mình được giao nhiệm vụ quản lý box Địa phương, ở 1 góc độ nào đó mình đã và luôn cố gắng làm tròn nhiệm vụ.
Như anh em đã nói: nếu topic này ở box âm thanh thì cách xử lý của Mod sẽ khác đôi chút, còn ở đây thì dù sao đi nữa cũng mang chút đặc trưng địa phương nên cách giải quyết cũng "mềm mại" hơn (mình cũng không hiểu sao topic này lại được Mod nào đó di chuyển về đây cũng từ lâu?)
Tất cả các topic và hầu hết các bài cmt trong phạm vi quản lý mình đều xem, những trường hợp vi phạm nội quy rõ ràng hoặc spam lộ liễu thì mình chắc chắn xử lý.Những cmt ở dạng "vô thưởng vô phạt" thì mọi người hãy coi như là sự đánh dấu của mem đã vào view thôi (nó na ná như việc trên FB có khi chưa đọc hết bài, chưa xem hết ảnh mà vẫn bấm Like ấy mà :p)
Mình rất quý trọng sự chia sẻ, đóng góp, bình luận của các anh em tâm huyết với lĩnh vực âm thanh nói chung cũng như đối với topic này nói riêng. Có vấn đề gì mình có thể giúp được thì mọi người cứ có ý kiến, mình luôn lắng nghe và sẵn sàng giúp đỡ hết lòng.
Thân!

Chỉnh sửa lần cuối:

C_Pham

Well-Known Member

Em không có ý nói là Mod không hoàn thành nhiệm vụ ở box này ạ. Nếu em diễn đạt không hết ý để Mod hiểu nhầm thì em thành thực xin lỗi.

Minhsur

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Các địa phương mạnh thì cả nước mới mạnh được :)

Dạo này thấy vắng bác nhiều quá. Hôm qua đến bác C_Phạm nghe LL bằng bộ OPPO 103D/LM502/CS600/HECO về đắng miệng quá bác H ạ.

naxue89

Member

Bác nào cần gì liên quan đến hdd và phụ kiện qua em đủ cả nhé

Bên trên