Đỉnh cao truyền hình trên PC

nam2178

Well-Known Member
Ðề: Đỉnh cao truyền hình trên PC

làm gì mà thích K+ dữ thế anh?

Cô này đúng khó đào tạo. Người ta có chê k+ về kỹ thuật hay hình ảnh đâu? Chỉ phản đối cách tính cước thuê bao không hợp lý và độc quyền phát sóng của nó mà thui. Mọi người tìm cách để xem k+ không mất tiền thì có gì là lạ chứ, miễn phí vẫn tốt hơn chứ nhỉ:))

ngocsonpt

Member

Cô này đúng khó đào tạo. Người ta có chê k+ về kỹ thuật hay hình ảnh đâu? Chỉ phản đối cách tính cước thuê bao không hợp lý và độc quyền phát sóng của nó mà thui. Mọi người tìm cách để xem k+ không mất tiền thì có gì là lạ chứ, miễn phí vẫn tốt hơn chứ nhỉ:))

Bac noi dung chat luong hinh anh cua no thi khong the che duoc .Phan doi no vi gia thue bao qua cao .Trong khi chua co ha tang ky thuat tryeun hinh cap no doc quyen khong cho cac dai truyen hinh cap phat bong da ngay chu nhat.Nhu vay no xuc pham den tinh yeu bong da cua nguoi ngheo

achilefu

cái của em mua là có K+1 các bác ạ, em cũng đã show hình ở trang 1
vì nó có nhiều loại, nhiều giá khác nhau. em cũng không rõ loại 250K bán ở VN có K+ hay không, phải nhờ 1 bác làm chuột bạch thôi ạ
Thế tối nay có coi được K+ không bạn? đang trực tiếp bóng đá đấy.

r0meo

Member

Ai biết cái này bán ở đâu thì bảo hộ a e với
Vào topic mà toàn chim lợn K+ chán nhể
Spam nhiệt tình quá

camninh

Member

Cái này hay quá nhỉ. Không biết ở Việt Nam chỗ nào bán loại có K+ không nhỉ.

trumchanvit

Ai biết cái này bán ở đâu thì bảo hộ a e với
Vào topic mà toàn chim lợn K+ chán nhể
Spam nhiệt tình quá

Đã tìm được nơi bán và sẵn hàng với giá 250K.

"thietbibuudien.vn/san-pham/26/muc-15-%3A-thiet-bi-ket-noi-3g.html"

New mem ko post đc link, các bác copy vào address rồi nghiên cứu xem.

jackylongnhi

bậy mua về chọc tức nó chơi thôi chứ hình ảnh k+ chán òm :)):))

bậy mua về chọc tức nó chơi thôi chứ hình ảnh k+ chán òm :)):))

Tại mọi người không chịu khó tìm hiểu về em,chứ trong diễn đàn này em đã có bài chỉ mọi người cách xem K+ qua vệ tinh mà free 100% đó nhé, cần gì phải tốn 250k cho cái USB này,chưa biết sống chết khi nào.

demon_bn

Member

Tại mọi người không chịu khó tìm hiểu về em,chứ trong diễn đàn này em đã có bài chỉ mọi người cách xem K+ qua vệ tinh mà free 100% đó nhé, cần gì phải tốn 250k cho cái USB này,chưa biết sống chết khi nào.

Cô Điêu bớt nói chút cho a e đc nhờ đc k? K nói có sao đâu nhỉ.

thaiha248

Banned

Ui có 250k thôi à, hôm gì mình mặc cả với con Già ở Chợ Giời từ 400k xuống 300k vẫn hớ quá...:-< may mà hum đó thiếu tiền chứ ko là cũng múc lun rùi, cứ tưởng nó tầm 200k là múc.
Nó BH cho có 1 Tuần thì thôi nghỉ hẳn chợ Giời..:((...

dctt1984

Well-Known Member

Mình cũng muốn mua về dùng thử nhưng không có cơ hội qua QC. Có bác nào mua về đây kinh doanh thì PM em với nha. Thanks!

tanpatto

Member

Bạn chủ thớt xem cái này có thể bắt được mấy đài bên Japan không ? Chất lượng ra sao ? Ví dụ Fuji TV, NHK, BS,...

mdien

Cái này tầm thường thôi, dùng lại tốn tiền internet, thực chất nó là IPTV chứ có gì đâu.
Thua xa mấy con card DVB S2 HD
Thực ra thì k+ của VN đối với các pro bên Tàu chỉ là con muỗi thôi, không làm khó được họ đâu.
Họ đã làm thẻ Demo K+ mà lại chạy ngon lành với Xsat 410 với giá 1T ( quá rẻ so với bọn K+)
Và acc của họ thì xem K+ và đủ mọi thứ bét nhè luôn với giá 200k ( Siêu rẻ)
và cái USB kia cũng là một thứ mà cần đến acc và server (IPTV) của họ ở bên Tàu mà thôi
Thực chất trong cái USB đó chỉ chứa 1 soft xem phim, trong đó có tích hợp sẵn acc, sau khi setup thì tự nó sẽ chui vào server bên Tàu lấy dữ liệu về và chạy thôi.
Cho nên vào thời điểm hiện nay thì xem K+ ( hết 70 kênh) mà không cần tới K+ thế mới là hay
Nếu cứ thế này, ai cũng mua acc và thẻ về xem K+, và cả USB nữa thì K+ bán đồ cho ma nó mua
hehe.
Tới lúc nó sập thì tất cả đều nghỉ xem.
ha haaaaa

quocthanhjs

Đã tìm được nơi bán và sẵn hàng với giá 250K.

"thietbibuudien.vn/san-pham/26/muc-15-%3A-thiet-bi-ket-noi-3g.html"

New mem ko post đc link, các bác copy vào address rồi nghiên cứu xem.

Bác mua test thử xem có K+ và mấy đài của hệ thống K+ không , em tính mua một con để xem thử. Thanks bác trước nha.

Chỉnh sửa lần cuối:

ngocsonpt

Member

Cái này tầm thường thôi, dùng lại tốn tiền internet, thực chất nó là IPTV chứ có gì đâu.
Thua xa mấy con card DVB S2 HD
Thực ra thì k+ của VN đối với các pro bên Tàu chỉ là con muỗi thôi, không làm khó được họ đâu.
Họ đã làm thẻ Demo K+ mà lại chạy ngon lành với Xsat 410 với giá 1T ( quá rẻ so với bọn K+)
Và acc của họ thì xem K+ và đủ mọi thứ bét nhè luôn với giá 200k ( Siêu rẻ)
và cái USB kia cũng là một thứ mà cần đến acc và server (IPTV) của họ ở bên Tàu mà thôi
Thực chất trong cái USB đó chỉ chứa 1 soft xem phim, trong đó có tích hợp sẵn acc, sau khi setup thì tự nó sẽ chui vào server bên Tàu lấy dữ liệu về và chạy thôi.
Cho nên vào thời điểm hiện nay thì xem K+ ( hết 70 kênh) mà không cần tới K+ thế mới là hay
Nếu cứ thế này, ai cũng mua acc và thẻ về xem K+, và cả USB nữa thì K+ bán đồ cho ma nó mua
hehe.
Tới lúc nó sập thì tất cả đều nghỉ xem.
ha haaaaa

cho e hoi the Demo la the gi vay co ban cho nao vay

Bên trên