Diễn đàn hội Audio PIJAMA

xitrum8x

Active Member
Ðề: Diễn đàn hội PIJAMA

Thịt chó vàng cõng lá mơ xanh
Riềng, xả vòng quanh, cạnh chén rượu nồng
Anh em ta tụm 5 tụm 7
Nâng chén chia sầu, thật là hay

Thèm chưa ??????

xitrum8x

Active Member

Mấy lảo này ghiền thật rồi, em ngồi coi thôi cũng muốn mệt,
P : cứ show hình lên hoài lảo Long chạy lên bây giờ

Xong chưa, ra làm vài chén rượu nồng với chư huynh đệ đi, mỗi lần các bác nhắc RTC là em nhớ đến "Hảo hán Lương Sơn Bạc" khàa...khà........

(Em ko ăn thịt chó)

vinagoh

Well-Known Member

3 cụ kia chắc đang chén tạc chén thù, ặc có cả bác Cường nữa à.

Tặng các cụ con cầy nè:

SonyNguyen

Active Member

Các bác đi chơi vui nhé, em kẹt rồi, đang ở Trưng Vương thăm bệnh
Quái, sao nãy giờ cứ nhấn vô khung này gõ là nó tự thoát ra, viết có mấy chử mất gần 20p, hay là iphone bị điên ta
Mấy hôm nay tui cũng Zậy nè vô bằng IPhone nó cứ thoát ra k thể viết được,laptop thì OK
Mấy lảo này ghiền thật rồi, em ngồi coi thôi cũng muốn mệt,
P : cứ show hình lên hoài lảo Long chạy lên bây giờ
Póa tay rồi kẹt muốn chết
Trời mát này ăn thịt cầy thì hết thuốc rồi,có cây Guita vừa nhâm nhi vừa hát" Ngày xưa mỗi lần A đi uống đế...." kà kà=))=))=)).

cuongdoanvan

Well-Known Member

Mấy hôm nay tui cũng Zậy nè vô bằng IPhone nó cứ thoát ra k thể viết được,laptop thì OK
Póa tay rồi kẹt muốn chết
Trời mát này ăn thịt cầy thì hết thuốc rồi,có cây Guita vừa nhâm nhi vừa hát" Ngày xưa mỗi lần A đi uống đế...." kà kà=))=))=)).

bua nao co vu rtc nay kem theo ghita phim lom em tang bac bai lien quan den moc ton nhe

xitrum8x

Active Member

bua nao co vu rtc nay kem theo ghita phim lom em tang bac bai lien quan den moc ton nhe
Bài này hả a.Cường ????

Chó mực kêu oan _ Soạn giả : Viễn Châu.

Nói lối:
Chó mực nghe hỏi liền lim dim cặp mắt
Nó nhớ lại những hành vi độc ác của người ta
Đó rồi nó mới vội vàng quỳ xuống phân qua
Xin thánh chúa hải hà minh xét

Vọng cổ :
Trước hết họ đốt rơm cho có lửa ngọn rồi đem tôi hơ lên và lăn qua trở lại cho.............. đều

Đến khi da cháy vàng tươi và mỡ chảy xèo xèo, trong lúc đó thì họ lo sẵn cho đủ đồ gia vị, nào sả ớt củ hành đậu nành đậu phộng dừa khô tương tàu nấm mèo chuối cây lá cách .......đừng có thiếu món chi hết đó nghen, thịt cầy ướp bột cà ri thì mười chai rượu công xi cũng không còn.

Đến như các món ăn thì họ làm đủ thứ nào xào lăn quay chảo đút lò, họ còn bảo hắc cẩu bổ tâm còn huỳnh cẩu thỉ bổ tỳ, cho đến huyết thì họ đánh tiết canh, lòng thì đem chưng hột vịt, mỡ chài thì gói lá cách, ba sườn thì ướp ngũ vị hương mỗi khi đem nướng lên thì trời ơi mùi thơm bay ngào ngạt thật không có thịt chi mà so sánh cho bằng.

SonyNguyen

Active Member

Bài này hả a.Cường ????

Chó mực kêu oan _ Soạn giả : Viễn Châu.

Nói lối:
Chó mực nghe hỏi liền lim dim cặp mắt
Nó nhớ lại những hành vi độc ác của người ta
Đó rồi nó mới vội vàng quỳ xuống phân qua
Xin thánh chúa hải hà minh xét

Vọng cổ :
Trước hết họ đốt rơm cho có lửa ngọn rồi đem tôi hơ lên và lăn qua trở lại cho.............. đều

Đến khi da cháy vàng tươi và mỡ chảy xèo xèo, trong lúc đó thì họ lo sẵn cho đủ đồ gia vị, nào sả ớt củ hành đậu nành đậu phộng dừa khô tương tàu nấm mèo chuối cây lá cách .......đừng có thiếu món chi hết đó nghen, thịt cầy ướp bột cà ri thì mười chai rượu công xi cũng không còn.

Đến như các món ăn thì họ làm đủ thứ nào xào lăn quay chảo đút lò, họ còn bảo hắc cẩu bổ tâm còn huỳnh cẩu thỉ bổ tỳ, cho đến huyết thì họ đánh tiết canh, lòng thì đem chưng hột vịt, mỡ chài thì gói lá cách, ba sườn thì ướp ngũ vị hương mỗi khi đem nướng lên thì trời ơi mùi thơm bay ngào ngạt thật không có thịt chi mà so sánh cho bằng.
Chú K biết ăn RTC thì bữa nào Tụi a ăn chú ca vậy=))=))=)) Vậy là có 3 tay thôi à F5 mỏi tay mà chưa thấy dĩa mộc tồn

xitrum8x

Active Member

Chú K biết ăn RTC thì bữa nào Tụi a ăn chú ca vậy=))=))=)) Vậy là có 3 tay thôi à F5 mỏi tay mà chưa thấy dĩa mộc tồn

Thôi khỏi, em kêu món khác, các bác cứ chén mộc tồn vô tư.

Mộc tồn hôm nay đây, món này là sườn nướng nè, em ra quán chụp được 2 tấm hình này rồi dzọt dzìa cho lẹ, ka..ka.... :

xitrum8x

Active Member

Em đang đút cơm dỗ gấu đây, híc híc, chẳng thà cho quỳ vỏ sầu riêng còn hơn :((

Làm gì mà thê thảm vậy, mới thì vậy đó chừng vài năm sau là hết àh, giống anh bây giờ nè (dựng xe ngoài cổng chờ ai vô thì ké, kêu gấu làm gì cho mệt). Yên tâm đi !!!!!

VAN_LOC

Well-Known Member

Trước Bác nào còn dư cây Gita nhỉ ?

vinagoh

Well-Known Member

Sáng nay không có Bác nào cafe sáng à!!!?

Bác Việt dạo này bận nhà cửa nên ít online nhỉ, mà cái phòng home-thê-thơ sao sao rồi !!!?

duyanh2008

Active Member

Bù 20 Obama hả em, giá tốt đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:

duyanh2008

Active Member

Hihih, hối lộ gì đi rồi anh sửa, không thì anh kếu mấy anh em khác quote post của anh ra làm 100 lần nữa ah.

Bên trên