Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Diễn đàn hội PIJAMA

nghiêm túc đề nghị các đồng chí nghiêm chỉnh tập trung loa đài nhé, mới t.2 đầu tuần đã kiếm kèo :))

vinagoh

Well-Known Member

T2 lấy cớ đi tiếp khách bác Nghĩa ạ, nếu đi cuối tuần là bị kêu đi với bồ nhí, khổ thế đấy. :p

nghia303

Well-Known Member

Cho em xin ....................... cancel trước, hôm nay ở nhà với vợ, hôm nay phát hiện món hơi bị ngon nên ......................ở nhà 2 vợ chồng hy sinh ăn thử trước , nếu thật sự ngon sẽ mua thêm về đãi anh em sau :p:p:p
Anh đem nướng hay chiên vậy , món này có thể kho cũng ngon lắm đấy anh ạ !!!!!!! Trước khi ăn nhớ chụp vài tấm để AE thưởng lãm tài nghệ nấu nướng của gấu nhà anh H xem sao =P~=P~=P~

whitevndragon

Active Member

Dzậy thì đêm nay e cho nó dzô tủ lạnh nằm chờ thời. Lúc mua e chọn loại để đến thứ 3, sau thứ 3 thì cho vô lảnh tụ.:D

vinagoh

Well-Known Member

Vác cả bộ đôi về rồi hử hihi. Cho nhận xét chất âm đêeee. =D>

xitrum8x

Active Member

Hợp như Cậu với Mợ nhỉ.

Chịu hết nổi nên đem về luôn hả anh Việt ???? Nhìn rất đẹp và hài hòa..........

Vậy là bác Hiếu lên đổi CDP luôn rồi hử ???? Năm mới các bác có đồ chơi mới thích nhỉ, chúc mừng....chúc mừng......=D>=D>=D>

safin198

Member

Dzậy thì đêm nay e cho nó dzô tủ lạnh nằm chờ thời. Lúc mua e chọn loại để đến thứ 3, sau thứ 3 thì cho vô lảnh tụ.:D

Chán mấy AE mình quá đeeeee,bàn tới bàn lui hết 3 trang mà không ra được 1 bữa cafê xanh,tốn tài nguyên của diễn đàn quá=))=))

To Hiếu:Bộ ARCAM đẹp quá,nhưng sao lại di tản qua nhà Việt rồi,chắc phải qua nghe thử mới được,dạo này nhà cửa lu bu quá không có thời gian loa đài,nhạc nhẽo gì hết,bộ dàn ở nhà đóng mạng nhện cả lớp luôn.X_X

ngoclong

Active Member

Vác cả bộ đôi về rồi hử hihi. Cho nhận xét chất âm đêeee. =D>

Chịu hết nổi nên đem về luôn hả anh Việt ???? Nhìn rất đẹp và hài hòa..........

Vậy là bác Hiếu lên đổi CDP luôn rồi hử ???? Năm mới các bác có đồ chơi mới thích nhỉ, chúc mừng....chúc mừng......=D>=D>=D>

Rất tuyệt, thử mấy cái đĩa khó chơi đều OK cả.
Tuy nhiên đây là sự tác hợp tạm thời thôi vì bác Hiếu chưa quyết định đổi CDP. Tranh thủ bác H về BMT mấy hôm kg ai chăm sóc nên mang về ôm ấp hộ ấy mà :p

To all : Ngày mai đem trả lại cho bác chủ rồi. Sẵn tiện thưởng thức nem luôn, các bác có hưởng ứng hem.

Chỉnh sửa lần cuối:

nghia303

Well-Known Member

Hôm nay mấy ae ở nhà hết à nên thấy đèn xanh lè không hà chắc muốn tăng chỉ số :p:p:p

xitrum8x

Active Member

Hôm nay trổ tài làm đầu bếp nguyên cả buổi chiều + sự hỗ trợ tư vấn từ xa của bác Sonynguyen, bà xã khen quá trời :p:p:p

Món này là "Thịt nạc dây nướng ngũ vị", rất ngon các bác ạ. Mà loại này ra chợ mua ko có, nhờ bác Nghia303 nhiệt tình kiếm giùm được 1 ít. Sau này có cơ hội đi dã ngoại or đi chơi xa cùng các bác, em sẽ phục vụ các bác món này.

Goodnight cả nhà !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

nghia303

Well-Known Member

Em đang đói bụng đây nhìn thấy miếng thịt nướng thì lại thèm :D: . Món này cũng ăn với cơm rất ngon đặc biệt là phải cơm nóng nhe ae !!!! thôi em xuống nhà chiên cơm ăn đây món tủ của em đó !!!

Chỉnh sửa lần cuối:

SonyNguyen

Active Member

Bửa nay ở nhà xin tí chỉ số happy anh Nghĩa ơi
Bác Phúc nhà ta mở hàng trước

Còn cái này ở nhà em đây

Chẩy ke .Chú Xitrum cho điểm 10,lão HTSV chỉ được chín phẩy năm thôi=))=))=)) Chắc tại lão chơi than đá,than tổ ong nên lửa mạnh nó mới hơi cháy tí,lần sau nhớ kiếm than củi vừa lửa lại đúng bài

ngoclong

Active Member

Hôm nào cho thi đấu CDP Arcam FMJ 17 với Arcam diva 192 đi Việt!.

Dạ con này là Arcam Diva 92. Con này của Hiếu đấy ạ.
Con 192 là dòng đỉnh của CDp Diva rồi, nếu so với con 192 này thì em e rằng FMJ 23 mới có thể đấu lại được.

Bên trên