Diễn đàn hội Audio PIJAMA

hns

Hizzzz, hôm nay ở nhà coi phim thần điêu đại hiệp mới biết thêm nhiều điều :
1_ Con cháu của Âu Dương Phong hiện đang ở bên Quận 8 tên Âu Dương Lân và ở Quận 11 tên Âu Cơ
2_ Con cháu của Quách Tỉnh hiện đang ở Quận 1 tên Quách Thị Trang
3_ Con cháu của Hoàng Dung thì Quận Gò Vấp tên Hoàng Hải đang làm IT

Hizzzz , sinh nhật con gái mà home alone, ta đã tẩu hoả nhập ma rồi, hizzzz

nguyenhuong_12

Ðề: Re: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

Hizzzz, hôm nay ở nhà coi phim thần điêu đại hiệp mới biết thêm nhiều điều :
1_ Con cháu của Âu Dương Phong hiện đang ở bên Quận 8 tên Âu Dương Lân và ở Quận 11 tên Âu Cơ
2_ Con cháu của Quách Tỉnh hiện đang ở Quận 1 tên Quách Thị Trang
3_ Con cháu của Hoàng Dung thì Quận Gò Vấp tên Hoàng Hải đang làm IT

Hizzzz , sinh nhật con gái mà home alone, ta đã tẩu hoả nhập ma rồi, hizzzz

Cụ Hiền tẩu thật rồi,tính ra như vậy thì VN còn nhiều tên con cháu người Tàu lắm đó.

Chỉnh sửa lần cuối:

hns

Hizzz , cái ông ở trên là ông nào dzậy hả ? Khai tên ra mau ? Cụ Bình là cụ nào dzậy hả

Càng coi càng bực mình quá đi
1_ Cô Long có bà con ở Quận 1 tên Cô Bắc và Cô Giang
2_ Dương Quá có bà con ở Gò Vấp mang tên Dương Quảng Hàm
Cô Long Dương Quá bị Quách Tỉnh Hoàng Dung đuổi đi vì cái tội thầy trò dám yêu thương nhau,
1_ Cô Long hỏi Dương Quá Tại Sao ???
2_ Dương Quá trả lời tui đâu có biết đâu, nghe ông bà kia nói như vậy, nghe thánh nhân nói như vậy !!!
1_ Cô Long liền hỏi : Tại sao người sống phải làm theo lời người chết chứ ??? Hỏi thiệt là hay quá đi

Thằng cha hns liền hỏi theo : tại sao mai tui lên núi mà hôm nay hông có ai a lô cho tui gì hết vậy ??? Thôi thay đồ ra cổng xe lửa số 6 làm dĩa thịt chó với 2 xị rượu ăn mừng sinh nhật đi
Hizzzzzzzzzzzz

Num20k

Banned
Ðề: Diễn đàn hội Audio PIJAMA

haizzzzzz sao k nói sớm chứ... giò này vợ k cho đi oy....

nguyenhuong_12

Hizzz , cái ông ở trên là ông nào dzậy hả ? Khai tên ra mau ? Cụ Bình là cụ nào dzậy hả

Cô Long Dương Quá bị Quách Tỉnh Hoàng Dung đuổi đi vì cái tội thầy trò dám yêu thương nhau,
2_ Dương Quá trả lời tui đâu có biết đâu, nghe ông bà kia nói như vậy, nghe thánh nhân nói như vậy !!!
1_ Cô Long liền hỏi : Tại sao người sống phải làm theo lời người chết chứ ??? Hỏi thiệt là hay quá đi

Thằng cha hns liền hỏi theo : tại sao mai tui lên núi mà hôm nay hông có ai a lô cho tui gì hết vậy ??? Thôi thay đồ ra cổng xe lửa số 6 làm dĩa thịt chó với 2 xị rượu ăn mừng sinh nhật đi
Hizzzzzzzzzzzz

Cụ đếch nói sớm,giờ em bay vào sao kịp mai về đi làm hả cụ,hôm qua em với cụ mới trao đổi tình cảm trên FB mà.

Num20k

Banned

tuy nét chữ cụ xấu kinh nhung trogn nó ẩn chưa nhiều tình cảm và 1 chút giận hơn... giận mẹ nó... cho con đi mà k nhớ gì ba

nguyenhuong_12

Hizzzzzzzzzzzz

em nhầm,em sửa lại rồi nhóe

hns

Em đã lên núi lúc 0h-0m-1s ngày 27-05-2013 rồi nhé, xin các cụ đừng kéo giò em lại nhé, sẽ xuống núi vào lúc 0h-0m-1s ngày 27-06-2013

SonyNguyen

Active Member

Em đã lên núi lúc 0h-0m-1s ngày 27-05-2013 rồi nhé, xin các cụ đừng kéo giò em lại nhé, sẽ xuống núi vào lúc 0h-0m-1s ngày 27-06-2013
Lên núi mà hôm qua không chịu làm lễ chia tay chi cả, Rủ đi ăn Bưởi thì trốn

vinagoh

Well-Known Member

Lên khá hơn tí rồi kìa, nãy là qua wifi. :D

Vào modem xem chổ nào hả H???

cuongdoanvan

Well-Known Member

Cụ C test đường truyền ok chưa? Vào đây test nhé: Speedtest.net - The Global Broadband Speed Test

Của em tẹc ga vật thôi.

Mấy trang này test cho vui thôi.
Vào modem xem tốc độ đc nhà mạng cấp cho là bao nhiêu.

Lên khá hơn tí rồi kìa, nãy là qua wifi. :D

Vào modem xem chổ nào hả H???

kết luận : do fshare cà tưng . mà em éo hiểu . bửa trước kéo die hard5 tốc độ 200kp/s , hôm nay đổi kéo source của uploader khác tốc độ là 50kp/s ,. móa trong khi kéo phim khác thì tốc độ 3,8mb/s . éo hiểu luôn .mịa . bực

Bên trên