Điểm tin điện ảnh 23/7/2017

Nhiephong

Active Member
Poster DC trông sáng tạo đấy chứ :)

songdonggun

Active Member
vậy là team 6 người thôi à, vẫn hi vọng có Shazam cho giống tập WAR cho đủ 7 người thành lập, bao giờ cho đến tháng 11 ^^ mà poster tuy sáng tạo nhưng không nổi bật bằng Thor
Thor 3 nhìn như kẹo 7 màu thì tất nhiên là nổi bật rồi. Poster JL lần này cũng thấy bình thường nhưng được dòng chữ sáng tạo

Arceusium

Well-Known Member
Thor 3 nhìn như kẹo 7 màu thì tất nhiên là nổi bật rồi. Poster JL lần này cũng thấy bình thường nhưng được dòng chữ sáng tạo
Hai cái poster để cạnh nhau thì bọn con nít như mình sẽ chọn kẹo bảy màu cầu vồng trước con dơi và những người bạn rồi :) nấm thức thần phê lắm :), cứ quote reply tui hoài ngại trả lời quá, reply thì bị chửi thích thể hiện trong khi làm lơ không trả lời lại bị chửi thô lỗ bất lịch sự chảnh chó, cũng khó chịu nhỉ , thiện tai...

Arceusium

Well-Known Member
Trailer của Thor vs Avenger làm hạ nhiệt mất rồi :oops::D
Xem xong trailer của Liên minh mình đã tự hỏi. ... sao bên DCEU thích đánh nhau vào ban đêm tối thui và trời âm u chạng vạng quá nhỉ ? Chắc là định hình phong cách của Snyder và Nolan cho cả vũ trụ này không có trời quang mây tạnh dù quay trước phông nền xanh chứ không phải ngoại cảnh. Dù sao cũng tốt, tạo ra đối nghịch Âm Dương với màu phim của MCU ... Thích nhất là lần này có Batbot ? Batrobot ? Hay là Batjaeger ? Batbuster ? Mong là có thêm thành viên, Shazam, GL, Martian, ai cũng được.

Chỉnh sửa lần cuối:

hailuasanhdieu

Well-Known Member
STRANGE THINGS, GOTHAM,. STRANGE
hân vật phản diện có siêu anh hùng. siêu năng lực
huyền tại của tương lai. huyền thoại
Dạo này chuyên mục điểm tin điện ảnh giống như là nơi trao đổi mấy vấn đề truyện tranh í nhỉ. Mình không đọc truyện DC hay MV gì cả, chỉ coi phim thôi. Và đọc truyện chỉ của Nhật với Hàn Quốc

songdonggun

Active Member
Hai cái poster để cạnh nhau thì bọn con nít như mình sẽ chọn kẹo bảy màu cầu vồng trước con dơi và những người bạn rồi :) nấm thức thần phê lắm :), cứ quote reply tui hoài ngại trả lời quá, reply thì bị chửi thích thể hiện trong khi làm lơ không trả lời lại bị chửi thô lỗ bất lịch sự chảnh chó, cũng khó chịu nhỉ , thiện tai...
thì bác nói toàn cái thấy ko ổn kiểu nâng bi quá nên e vào nói rõ tình hình thôi mà. Tưởng bác là fan comic nói chung chứ e thấy bác là fanboy Marvel chính hiệu :3.
Xem xong trailer của Liên minh mình đã tự hỏi. ... sao bên DCEU thích đánh nhau vào ban đêm tối thui và trời âm u chạng vạng quá nhỉ ? Chắc là định hình phong cách của Snyder và Nolan cho cả vũ trụ này không có trời quang mây tạnh dù quay trước phông nền xanh chứ không phải ngoại cảnh. Dù sao cũng tốt, tạo ra đối nghịch Âm Dương với màu phim của MCU ... Thích nhất là lần này có Batbot ? Batrobot ? Hay là Batjaeger ? Batbuster ? Mong là có thêm thành viên, Shazam, GL, Martian, ai cũng được.
Đánh nhau vào ban đêm hay cảnh tối, bác nên phân biệt rõ :3. Có một số cảnh đánh nhau là do bầu trời bị tối sầm lại hoặc như có cảnh bầu trời toàn màu vàng cam kìa.
E thấy đánh nhau cảnh tối nó còn phù hợp hơn đánh nhau cảnh sáng. Thor cũng rút kinh nghiệm nên có nhiều cảnh tối hơn rồi. Mong khá hơn 2 phần đầu

thichlam2010

Active Member
thôi tình hình các phim đang quá nóng bỏng, thì mình tát nước theo mưa chốt hạ bằng quả bom hạt nhân sẽ hủy diệt thị trường phim năm 2018 nhé , có ai xem đi xem lại bao nhiêu vẫn nổi da gà

chỉ mới có một viên Space Gem từ Tesseracts mà đập chết cả bọn

Dù chỉ coi bản cam của A3 mà cứ há hốc mồm, đến kết trailer xuất hiện logo A3 thì thở hổn hển luôn :eek: tim ta đau quá man.

Arceusium

Well-Known Member
thì bác nói toàn cái thấy ko ổn kiểu nâng bi quá nên e vào nói rõ tình hình thôi mà. Tưởng bác là fan comic nói chung chứ e thấy bác là fanboy Marvel chính hiệu :3.

Đánh nhau vào ban đêm hay cảnh tối, bác nên phân biệt rõ :3. Có một số cảnh đánh nhau là do bầu trời bị tối sầm lại hoặc như có cảnh bầu trời toàn màu vàng cam kìa.
E thấy đánh nhau cảnh tối nó còn phù hợp hơn đánh nhau cảnh sáng. Thor cũng rút kinh nghiệm nên có nhiều cảnh tối hơn rồi. Mong khá hơn 2 phần đầu
Cố tình gây war vậy thì forum mới sôi động hơn, tăng sự tương tác chứ vài k views mà tỷ lệ like hay comment chỉ vài %.như Samsung và Apple mà không có fanboy tranh luận quyết liệt thì sao phát triển thương hiệu được :)

torune

Film critic
STRANGE THINGS, GOTHAM,. STRANGE
hân vật phản diện có siêu anh hùng. siêu năng lực
huyền tại của tương lai. huyền thoại
Dạo này chuyên mục điểm tin điện ảnh giống như là nơi trao đổi mấy vấn đề truyện tranh í nhỉ. Mình không đọc truyện DC hay MV gì cả, chỉ coi phim thôi. Và đọc truyện chỉ của Nhật với Hàn Quốc

nguyên nhân cũng vì hiện tại thì dòng phim SAH đang hot. gần hết trailer chia sẻ trên đây ko có siêu anh hùng thì cũng siêu năng lực.

akai_193

Member
Các bác cho hỏi cha nào nói chuyện với ông quản gia của Batman đoạn cuối trailer nhỉ? Superman liệu có trở lại k? :D

Bên trên