Dịch vụ ZTV của VTC

heomat

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Có bác kỹ thuật ZTV nào ở đây không cho em hỏi phát. Tình hình là em đang dùng con A để phát wifi cho cả nhà, khổ một nỗi là khi em tắt đầu đi thì không làm sao bật lên được nữa, phải rút nguồn cắm lại. Xin hỏi các bác ZTV cách khắc phục cái ah? Tiện em hỏi luôn, thấy trên facebook các bác khoe giao diện mới, vậy bao giờ thì có, hay vẫn khẩu hiệu cũ: "ZTV không chỉ là xem mà còn phải biết chờ đợi"

Bác ơi! Em hỏi không phải, bác biết app nào biến ZTV thành cục phát wifi phù hợp bác chỉ cho em với. bác hco em tư vấn cách tránh xung đột khi dùng 2 bộ phát wifi hả bác.

vuthecong78

Well-Known Member

Có bác kỹ thuật ZTV nào ở đây không cho em hỏi phát. Tình hình là em đang dùng con A để phát wifi cho cả nhà, khổ một nỗi là khi em tắt đầu đi thì không làm sao bật lên được nữa, phải rút nguồn cắm lại. Xin hỏi các bác ZTV cách khắc phục cái ah? Tiện em hỏi luôn, thấy trên facebook các bác khoe giao diện mới, vậy bao giờ thì có, hay vẫn khẩu hiệu cũ: "ZTV không chỉ là xem mà còn phải biết chờ đợi"
Wifi TP-Link 740 rẻ vậy mà còn lấy con A để phát wifi làm gì?

Bác nào dùng thử chuột ZTV và chuột bay chưa? Cái nào hay hơn. Em thấy nó ngang giá?

cmhung

Member

các bác dùng con A phát wifi 24/7 em nghĩ k mấy mà em nó tèo. Cứ làm con router wifi rẻ như TP link có gần 300k mà chắc chắn bền hơn

phithien

Well-Known Member

Chờ ztv như chờ tết congo, may mắn ko còn dính dáng gì với ztv, thấy nhẹ cả người. Có khi đầu tháng 8 sẽ có rom để kỹ niệm tròn 1 năm A class thần thánh bắt đầu được chém gió ở hdvn

phakhadi

Member

rom tới rom lui đến giờ mình xem livttv vẫn giật tung chảo trên đường truyền viettel 12m mặc dù gọi tới gọi lui tổng đài chăm sóc khách hàng

heomat

Member

Hix. Lâu oài ái topíc này cso vẻ trầm lắng, mọi người nản vì ZTV, bác ZTV thì không thấy lên mấy....mình không ủng hộ VTC nhưng rất ủng hộ phát triển nền tảng IPTV/ truyền hình OTT....nên rất mong ZTV thành công! nhân tiện em hỏi các bác là khôg biết siêu dự án ZTV one trên các androi box bây giờ thế nào oài.(theo em đây mới là cái đáng mong đợi nhất tứ nhà cung cấp nội dung như VTC). Chúc mọi người vui vẻ và có thêm sức khỏe để có sức chờ ZTV thành công^^
P/S: thấy topic trầm lắng quá, vào buôn tý cho chợ nó đồng^^

---------- Post added 16-07-2014 at 18:56 ----------

Mong bác ZTV lên đưa nhiều tin tốt khuấy động lại topic nè^^

Đôrêmi

Moderator

2 ông Smart box VNPT nổ vừa vừa thôi nhé, nếu còn quảng cáo 1 lần nữa tôi xin cam đoan cho đi nghỉ mát vĩnh viễn đó!

quaxoai89

Active Member

người ta ko nói thì kêu trầm lắng,người ta nói có room mới thì lại chửi là đến bg ?

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

rom tới rom lui đến giờ mình xem livttv vẫn giật tung chảo trên đường truyền viettel 12m mặc dù gọi tới gọi lui tổng đài chăm sóc khách hàng

Không biết bác ở chỗ nào mà tín hiệu ZTV chỗ bác chán thế. Em mạng cùi nhất VNPT mà vẫn xem nuột LIVETV và VOD. em ở miền núi thôi nhé

TACOMPUTER

Thích app Ztv nhưng hay bị force closed trên atv3200. Mỗi lần xóa cài lại thì mất phí kích hoạt. Ko bik sao ổn nữa.

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

mình ở bình định, dùng mạng vnpt thì xem được còn viettel thì giật

Mình ở phú yên dùng vnpt còn giật tung chảo. ztv chắc chỉ dùg ngon ở HN, HCM thôi, chứ làm quỷ có chuyện đặt server ở vài chục tỉnh thành. ai ở gần tp lớn, các tỉnh lân cận thì coi được. tiền chùa như vnpt, server riêng mà còn chưa dám phủ sóng hết cho mytvnet thì ztv là tuổi gì mà dám làm. mytvnet thử nghiệm chán chê, ổn định mới dám thu phí, nhưng cũng còn vài chục kênh free cho bà con xem thời sự, phim khựa. như anh ztv thì đóng tiền mới cho coi, ko đóng thì như cục sắt vụn(nói cái android box của ztv: a,e,c class)
ZTV rồi cũng như anh truyền hình VTC thôi, gáy đã đời, các kênh của vtc vẫn ko chút giá trị, chẳng ma nào xem. kênh ITV hết clip phát, lại đi phát clip của: Lệ rơi, chẳng còn lời nào để nói nữa

phakhadi

Member

Mình ở phú yên dùng vnpt còn giật tung chảo. ztv chắc chỉ dùg ngon ở HN, HCM thôi, chứ làm quỷ có chuyện đặt server ở vài chục tỉnh thành. ai ở gần tp lớn, các tỉnh lân cận thì coi được. tiền chùa như vnpt, server riêng mà còn chưa dám phủ sóng hết cho mytvnet thì ztv là tuổi gì mà dám làm. mytvnet thử nghiệm chán chê, ổn định mới dám thu phí, nhưng cũng còn vài chục kênh free cho bà con xem thời sự, phim khựa. như anh ztv thì đóng tiền mới cho coi, ko đóng thì như cục sắt vụn(nói cái android box của ztv: a,e,c class)
ZTV rồi cũng như anh truyền hình VTC thôi, gáy đã đời, các kênh của vtc vẫn ko chút giá trị, chẳng ma nào xem. kênh ITV hết clip phát, lại đi phát clip của: Lệ rơi, chẳng còn lời nào để nói nữa
ZTV mà chờ ổn định mới dám thu phí như mytvnet thì đến tết công go à

k đóng tiền thì coi vệ tinh. K thì làm cái android hd , load phim hd trên mạng về xem còn đẹp hơn coi của VOD. VOD toàn tiếng Bắc. Có mấy phim thì tiếng súng ống thì nhỏ . Tiếng thuyết minh thì lớn. Mở ampli để nghe tiếng súng, bom nổ cho lớn thì lúc nó thuyết minh vào nghe chảng chảng lỗ tai.
Like cho bác, cái vụ itv mà phát clip của Lệ rơi .

Bên trên