Dịch vụ ZTV của VTC

hungdisc

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

dùng thì chắc chắn phải có rồi chứ sao,nhưng làm sao như mong đợi, đây là đồ công nghệ cao chứ không đơn giản như cái đầu truyền hình, do đó khách hàng nằm ở 1 phân khúc khác. đơn giản như em trai,nếu em chọn thì em sẽ chọc E,C hay A?

Nghĩ cho gia đình hay ích kỷ cho bản thân, mình đều chọn E. Chọn E vì bà xã xem truyền hình vệ tinh các đài địa phương, chọn E vì có sata , thỉnh thoảng down và xem những phim kinh điển,nghe nhạc lossless, chọn E vì cu nhóc xem phim hoạt hình (chép hh vào Hdd cho nó tự play file kế tiếp), chọn E vì thời gian buổi tối rãnh rổi vào VOD xem phim có thuyết minh cả nhà cùng xem( kho phim của ztv chất lượng lắm đấy, Điêu cố mà sắm 1 cái về xem đê , phim mới cập nhật liên tục =D>=D>)

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Em gái ấy mà vào đây sẽ buồn lắm khi nghe bác nói vậy .

Em hiểu ý bác, bác "thâm" hơn thằng tàu khựa:-@

---------- Post added 25-10-2013 at 20:14 ----------

Nghĩ cho gia đình hay ích kỷ cho bản thân, mình đều chọn E. Chọn E vì bà xã xem truyền hình vệ tinh các đài địa phương, chọn E vì có sata , thỉnh thoảng down và xem những phim kinh điển,nghe nhạc lossless, chọn E vì cu nhóc xem phim hoạt hình (chép hh vào Hdd cho nó tự play file kế tiếp), chọn E vì thời gian buổi tối rãnh rổi vào VOD xem phim có thuyết minh cả nhà cùng xem( kho phim của ztv chất lượng lắm đấy, Điêu cố mà sắm 1 cái về xem đê , phim mới cập nhật liên tục =D>=D>)
Sao bác biết chị Điêu ko có sp ztv?

btbaotambt

Well-Known Member

Hay nói nghe hay thiệt ,các bác ZTV nên lấy bài post này làm quảng cáo cho Eclass đi nha ,đúng không chỉ là xem.

có A rồi chọn E,C làm gì nữa ;))

theduyet89

Treo đầu bò bán thịt chuột thì sao? bác Duyệt hôm nay không đi làm à, bác thoắt ẩn thoắt hiện như...

Em thoắt ẩn thoắt hiện như .....Rắn Thần phải ko bác Hóa ...hihi . E nay có bác Trưởng Công an Xã nhờ lắp Ztv ko bjt mọi thứ có xuôn sẻ như mình giới thiệu ko.hi

hoagvc3

Em thoắt ẩn thoắt hiện như .....Rắn Thần phải ko bác Hóa ...hihi . E nay có bác Trưởng Công an Xã nhờ lắp Ztv ko bjt mọi thứ có xuôn sẻ như mình giới thiệu ko.hi
Thế là bác có một chầu nhậu rồi.:((
Từ khi tan bảo đến hôm nay mới bán được một máy kiếm 1.2tr, tháng này đói meo.

theduyet89

vâng ăn thua gì....mong rằng 1 tháng bán đc 10 bộ may ra bằng bác bán 1 chiếc.buồn luôn.bác Ztv hứa hỗ trợ em mà giờ bác ấy bặt vô âm tín.....chán bác ấy quá

dungtam25

Well-Known Member

Theo như em biết thì tụi Dolby và DTS không chịu bán bản quyền DTS-HD và Dolby TrueHD cho chip MX dual core, chỉ chịu bán cho quad core thui. Không biết các bác Ztv có xử lý được vấn đề này không? Vì ngay từ bài review đầu tiên về A-class (dùng chip này - và cũng chính là chip cho bản A-class chính thức) thì các bác đã khẳng định nó passthrough được DTS-HD và Dolby TrueHD. :))

Chết thật,chết thật,bác ZTV New làm ỏn xác nhận,để em còn xuống tiền.Nếu không có bản quyền DTS HD,Dolbly True HD có lẽ em ứ mua.

theduyet89

vâng ăn thua gì....mong rằng 1 tháng bán đc 10 bộ may ra bằng bác bán 1 chiếc.buồn luôn.bác Ztv hứa hỗ trợ em mà giờ bác ấy bặt vô âm tín.....chán bác ấy quá

hoagvc3

Bên em phải bảo hành 3cnăm cơ mà, mỗi lần hư hỏng do sấm sét em phải gửi đi bảo hành tốn tiền cước nữa, mấy bác thấy thế tưởng em ăn dày. Hix, lương thấp, đói đầu gối phải bò thôi. Bác sắp vào viên chức sẽ biết thôi. Mỗi tháng 3 đám cưới hết cả 1/3 tháng lương rồi đấy chưa nói đến các loại quỷ

theduyet89

Bên em phải bảo hành 3cnăm cơ mà, mỗi lần hư hỏng do sấm sét em phải gửi đi bảo hành tốn tiền cước nữa, mấy bác thấy thế tưởng em ăn dày. Hix, lương thấp, đói đầu gối phải bò thôi. Bác sắp vào viên chức sẽ biết thôi. Mỗi tháng 3 đám cưới hết cả 1/3 tháng lương rồi đấy chưa nói đến các loại quỷ
Em đang làm lòi mắt ra....ôn thì cả Mấy chục trang.ko bít có đỗ Viên Chức đợt này ko?nếu đc Viên chức đợt này em sẽ lên Hnội 1 chuyến và vào Lạc Trung thăm công trình khoa học của các bác Ztv.trước khi đi e sẽ ko quên rủ bác Mạnh,bác Hóa Bác Hưng bác Hùng cùng đi.và hi vọng các bác Ztv chào đón.hihi

Bên trên