Dịch vụ ZTV của VTC

Mr Manh

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Vào SG mà không kiếm em là em buồn lém nha bác. :))

Bác đi bằng phương tiện gì?bác ko ghé E với bác Thắng à?

Em sẽ ở Khách sạn Đại Nam 79 Trần Hưng Đạo, phường Cầu Ông Lãnh, Q1. Có điều kiện gặp Bác tienlequoc không vì lý do A Class đâu nha. Em đi bằng máy bay bác Hoagvc3 à.

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Nếu đúng 25-26/10/2013 có cho anh em có voucher thì phải alo cho anh em từ bây giờ mới phải nhỉ, 100 ông lận mà, mỗi ông một tỉnh thì phân loại cũng khổ à nha. :))

hoagvc3

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Nếu đúng 25-26/10/2013 có cho anh em có voucher thì phải alo cho anh em từ bây giờ mới phải nhỉ, 100 ông lận mà, mỗi ông một tỉnh thì phân loại cũng khổ à nha. :))
Bác cứ lo xa...=)) enter là có liền, 25,26 có cộng thêm 7 ngày chuyển phát ...chậm nữa vị chi là đầu tháng 11

trincong731

cái chỗ bôi đậm là sao bác chủ nhỉ em đọc đi đọc lại mà không hiểu ????

phithien

Well-Known Member

30 chưa phải là tết. còn ztv thì mùng 2 cũng chẳng phải là tết.26 tới tay anh em thì bây giờ gọi để chuyển tiền cũng chắc gì kịp, cao lắm 1 ngày các em xinh tươi ztv gọi đc 10 người. năng suất có khi còn tệ hơn ấy chứ(ở mobi fone 1 ngày chi tiêu gọi để chúc mừng sinh nhật khách là 80 khách)

Tóm cái váy lại là các bác ztv có phát biểu gì anh em đọc để biết là các bác ấy đã phát biểu,chứ còn tin thì iem thật lòng ko tin
Nhớ đợt gởi hàng test cho 2 mod. ztv cứ nói đã gởi,gởi qua tận Irac.cuối cùng đem trực tiếp vào nhà. còn hàng đã gởi bưu điện thì ...

hungdisc

Member

Em sẽ ở Khách sạn Đại Nam 79 Trần Hưng Đạo, phường Cầu Ông Lãnh, Q1. Có điều kiện gặp Bác tienlequoc không vì lý do A Class đâu nha. Em đi bằng máy bay bác Hoagvc3 à.
Dư time là phải alo nha bác Mạnh.

@@@ e có 1 đề nghị hơi khiếm nhã: hay là chúng ta tổ chức off-chai tại nhà bác Tiến đê, e sẽ bắt xe đi sì gòn, để gặp các bác luôn :)

Đôrêmi

Moderator

Đúng đó, anh em tụ tập về Sài Gòn off cho vui, tiếc là ở xa quá chứ nếu mà ở Hà Nội là em cũng tham gia đó.

Mr Manh

Dư time là phải alo nha bác Mạnh.

@@@ e có 1 đề nghị hơi khiếm nhã: hay là chúng ta tổ chức off-chai tại nhà bác Tiến đê, e sẽ bắt xe đi sì gòn, để gặp các bác luôn :)
Đề nghị bác ZTV tổ chức buổi off ở 2 miền nhân sự kiện ra mắt A Class đi
PS: Nếu Bác Hùng lên được thì vui quá xá

longvp

Member

bác nói em mới nhớ , không hiểu ztv cho bác đồ cầm ztv để làm gì trong khi gần như cục gạch
Nói như bác thì cầm trên tay rồi mà vẫn chưa chắc chắn bác nhỉ( vd như A class của bác Đồ):-O
Các bác thông cảm em online cái đt 3in bé tí nên không quocte tất cả cm được.

Đôrêmi

Moderator

Để các bác ấy từ Nga về đã, chắc mấy hôm nữa, sau đó đề nghị các bác ZTV tổ chức buổi off ở Hà Nội nhân sự kiện A Class ra mắt (các thành viên đi dự đều được tặng 1 em A Class xinh tươi :D :D :D)

longvp

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

em đồng quan điểm với bác , nếu ztv chuyển ra xe hàng cho em thì chậm nhất là trong ngày , còn chuyển phát nhanh ko tin lắm số nhọ lại mất hàng thì đời buồn :))
Bác cứ lo xa...=)) enter là có liền, 25,26 có cộng thêm 7 ngày chuyển phát ...chậm nữa vị chi là đầu tháng 11

Đôrêmi

Moderator

bác nói em mới nhớ , không hiểu ztv cho bác đồ cầm ztv để làm gì trong khi gần như cục gạch

Đâu đến nỗi như cục gạch hả bác, tối thiểu nó vẫn là 1 con Android box mà :D :D :D
Chắc các bác bên ZTV lại sợ em "làm thịt" em A Class nên mới phải về tận nhà em, để mấy hôm nữa sản phẩm hoàn thiện ra em "mổ xem bộ lòng mề" em ấy thế nào.

sonbeatHDVN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Để các bác ấy từ Nga về đã, chắc mấy hôm nữa, sau đó đề nghị các bác ZTV tổ chức buổi off ở Hà Nội nhân sự kiện A Class ra mắt (các thành viên đi dự đều được tặng 1 em A Class xinh tươi :D :D :D)

Tặng cơ á. Anh có nhầm ko đấy :))

sonbeatHDVN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Ôi em mà đi Off cùng mấy anh,chú,bác chắc nhỏ nhất hội mất :(

ksc75

Bác nào ko có nhu cầu dùng để lại giá cao cho em nhé, đang cần lắm

tienlequoc

Well-Known Member

Sao lại offline 2 miền, đánh giá thấp A-class thế. Trước đây em có nói là các bác ấy dự làm 1 chuyến xuyên Việt, sẽ phối hợp với hầu hết các hội HD địa phương để giới thiệu A-class mờ, các bác tưởng em đùa à. :)) Nếu may mắn thì em được đi xuyên Việt ké. :D

Mr Manh

Sao lại offline 2 miền, đánh giá thấp A-class thế. Trước đây em có nói là các bác ấy dự làm 1 chuyến xuyên Việt, sẽ phối hợp với hầu hết các hội HD địa phương để giới thiệu A-class mờ, các bác tưởng em đùa à. :)) Nếu may mắn thì em được đi xuyên Việt ké. :D

Những thông tin như thế này khi nào thức hiện được thì hẵng nói đừng để anh em mất niềm tin vào những lời hứa như vừa qua.

tienlequoc

Well-Known Member

Làm to thế thì phải có kế hoạch cụ thể chứ bác, từ việc thuê địa điểm tổ chức, kêu gọi anh em tham gia, chuẩn bị thiết bị, paner quảng cáo, lập nội dung chương trình offline..... làm trong tháng 12 là đẹp.

longvp

Member

thế thì gọi tên class-A làm gì nữa bác :))
Đâu đến nỗi như cục gạch hả bác, tối thiểu nó vẫn là 1 con Android box mà :D :D :D
Chắc các bác bên ZTV lại sợ em "làm thịt" em A Class nên mới phải về tận nhà em, để mấy hôm nữa sản phẩm hoàn thiện ra em "mổ xem bộ lòng mề" em ấy thế nào.

Bên trên