Dịch vụ ZTV của VTC

Le Vinh

Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hình như bản ROM 2.0 "QUÁ NGON" rồi nên không thấy bác nào có ý kiến vậy. Bác nào dùng thấy ngon chỉ cho em chỗ download bản "NGON" đấy với, em cài bản 2.0 cách đây gần 2 tuần thấy chán phèo, chả hơn bản ngày 2/4/2013 gì cả, lắm lúc phải khởi động 2 lần mới vào được, may mà nhà nghèo không thì em đáp đi cho rồi...............

hmthang

Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Hình như bản ROM 2.0 "QUÁ NGON" rồi nên không thấy bác nào có ý kiến vậy. Bác nào dùng thấy ngon chỉ cho em chỗ download bản "NGON" đấy với, em cài bản 2.0 cách đây gần 2 tuần thấy chán phèo, chả hơn bản ngày 2/4/2013 gì cả, lắm lúc phải khởi động 2 lần mới vào được, may mà nhà nghèo không thì em đáp đi cho rồi...............

Chờ khi nào ZTV bảo có bản final rồi update. Bản 2.0 hay 3.0 gì cũng thế thôi. Chạy chậm, treo, phải tắt nguồn rồi bật lại. Giao diện khó sử dụng.

Le Vinh

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Chờ khi nào ZTV bảo có bản final rồi update. Bản 2.0 hay 3.0 gì cũng thế thôi. Chạy chậm, treo, phải tắt nguồn rồi bật lại. Giao diện khó sử dụng.
Mấy bác ZTV dạo này đi đâu rồi ấy; khá lâu k thấy các bác ấy nổ nên cứ cảm thấy thiếu thiếu cái gì ấy, như ăn cơm rau muống luộc mà thiếu quả chanh, nhạt quá các bác ạ (mà hình như em "kết cái khoản ZTV" này rồi thì phải, thế mới chết chứ....)

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

ZTV đang "chết lâm sàng" rồi...!! không còn gì để mà hi vọng 2.0...........3.0 nữa đâu.

Le Vinh

Em dang muốn bán mà các bác nói kiểu này chác em để trưng cho nó hoành tráng. sợ mấy ông VTC Này quá rồi
Hay đấy, em thấy nên phát động và hưởng ứng cuộc vận động "Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng do Việt Nam bán" (Không phải là cuộc vận động "Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam" do MTTQ tổ chức thực hiện đâu nhé)

huynhxvu

Member

Hay đấy, em thấy nên phát động và hưởng ứng cuộc vận động "Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng do Việt Nam bán" (Không phải là cuộc vận động "Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam" do MTTQ tổ chức thực hiện đâu nhé)
Bác ztv xem lại rom mới sử dụng được wc có miro usb được không . chứ giờ không sử dụng miro được

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Nhằm đẩy mạnh phong trào chém gió, hòa vào không khí chém phần phật do ZTV khởi xướng, em xung phong tặng các bác bản 5.0 để test nhé :))

Mr Manh

Vẫn dùng bản room cũ, vẫn xem TH, VOD bình thường. Đợi chờ là hạnh phúc mà

remyhoi

Member

Thông báo của hội những người dùng ZTV:
Vào chủ nhật tới (tức ngày 1/6/2013) sẽ tổ chức offline tại Hà Nội, địa chỉ: đối diện tòa nhà VTC.
Tất cả các anh em ai đã mua đầu ZTC đề nghị cầm theo với tất cả phụ kiện.
Mục đích: ai cầm đầu ZTV mà ném trúng chính xác vào văn phòng sẽ được VTC tặng thêm một cái nữa!!!
Mong anh em đến đầy đủ và đúng giờ.

Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thông báo của hội những người dùng ZTV:
Vào chủ nhật tới (tức ngày 1/6/2013) sẽ tổ chức offline tại Hà Nội, địa chỉ: đối diện tòa nhà VTC.
Tất cả các anh em ai đã mua đầu ZTC đề nghị cầm theo với tất cả phụ kiện.
Mục đích: ai cầm đầu ZTV mà ném trúng chính xác vào văn phòng sẽ được VTC tặng thêm một cái nữa!!!
Mong anh em đến đầy đủ và đúng giờ.

Vậy từ hôm nay mình phải về tập ném ztv mới được, (nhưng sẽ tháo HDD ra cho nhẹ và ko làm thiệt hại thêm về tài chính của bản thân). Nào.... chúng ta cùng tập ném nào. Hò zô ta nào...ném..bịch, bịch.

Bên trên