Dịch vụ ZTV của VTC

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Thời gian bác ztv hứa ra bản rom 2.0 đã đến nhưng hiện nay vẫn chưa thấy đâu. Hôm trước nghe mấy bác ztv nói kéo dài thời gian ra bản rom mới ko phải do kỹ thuật, mà là do thủ tục pháp lý. Nếu đúng như vậy thì sao mấy bác ztv không bỏ chút chi phí ra lo thủ tục, cơ chế thị trường mà, cơ quan Nhà nước cũng vậy thôi, không bôi trơn là không xong đâu. Vài lời xin góp ý.

Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Rom 2.0 chờ lâu quá..sao vtc chưa đâu vào đâu mà đã bán sản phẩm nhỉ.. quảng cáo thì ngon ngọt.. đúng là chuyện chỉ có ở việt nam.. chỉ khổ người tiêu dùng..

Lâu quá...up.up.up.up

---------- Post added 16-05-2013 at 10:36:40 AM ----------

Quá lâu ...up .up. up. Up

phakhadi

Member

đề nghị các bác ztv cho mọi người biết chính xác lúc nào thì ztv mới hoàn thiện cho người dùng. chứ lập lờ kiểu này chắc phải kiến nghị lên cơ quan bảo vệ người tiêu dùng thôi

vxthuyad

Member
Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

đề nghị các bác ztv cho mọi người biết chính xác lúc nào thì ztv mới hoàn thiện cho người dùng. chứ lập lờ kiểu này chắc phải kiến nghị lên cơ quan bảo vệ người tiêu dùng thôi
bác cứ bình tĩnh chờ bác ztv ninh rom cho nó nhừ đã, chứ để chưa nhừ bác đau bụng lại kêu.
khi nào bét tè nè nhòe bác không ăn ztv cũng tọng>>>>>
nói thật bác ztv cũng không biết chính xác ngày nào xong hoàn chỉnh rom 2.0 mà trả lời bác,,,

Mr Manh

Hiện tại các điều khoản về bản quyền của karaoke đang rắc rối vì vậy thời gian ra mắt room 2.0 rất có thể sẽ lùi đến 30/5.

Karaoke 5.1 của ZTV đây

[video=youtube;eXWo-EvHo_0]http://www.youtube.com/watch?v=eXWo-EvHo_0[/video]

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

bọn ZTV làm ăn quá vô trách nhiệm,hứa lèo rồi quất ngựa truy phong,đem con bỏ chợ:-q.Thảo nào bọn Vô Tổ Chức không bao giờ khá lên nổi.

dhpaul

Well-Known Member

Thấy nhiều bạn ca ngợi DTS quá, kêu gào phải có DTS, AC3 hay PCM là không chịu, cho mình hỏi là DTS có gì vượt trội với PCM hoặc AC3?

Mùa hè... nóng quá nhưng vẫn phải chờ thui... cho tạm .2.0 beta đi anh em đóng góp rồi sửa sau....

Đôrêmi

Moderator

Bác nguyenvandai1978 spam ít thôi nhé, không lại mất công em phải dọn dẹp, trời đang nắng nóng lắm bác à :D:D:D

bombom01

Member

Bác nguyenvandai1978 spam ít thôi nhé, không lại mất công em phải dọn dẹp, trời đang nắng nóng lắm bác à :D:D:D

Bác "Đôrêmi" này chắc làm bên vtc hay có người nhà làm bên VTC chắc! Em thấy bác này có vẻ ca ngợi nhiều lắm ? Cái của em chăng ra gì có ông bạn cũng làm cho VTC mua một cái về được mấy ngày thì thị mất sóng vệ tinh mang lên thi được đổi cái đầu cũ xước xát mà nhân viên bảo đổi cái mới về thì cũng chẳng xem được truyền hình lại mang lên sửa rồi cài phần mềm đọc nhạc về dc 2 ngày thì hết bản quyền hôm nay thấy mang lên cài cái mới về cũng không next bài dc vừa rủ em đi uông bia về rõ " CHÁN" MẤY ÔNG NÀY

Bên trên