Đầu phát nào hỗ trợ HDMI 2.0 4K 60p

haidanghaidang

con Zappiti này có tính năng gì đặc biệt hơn mấy cái con đầu phát khác không mấy bác?
Không biết bác xài đầu phát yêu cầu chất lượng hình ảnh âm thanh thế nào? Theo em thì trong tầm giá như Zappiti thì bác nên đầu tư. Chạy được phim online và các file 4K 30fps đến 100fps

khoanguyen00

Theo em nghĩ ,tầm giá 7tr có thể mua được nhiều loại khác mà cũng có chức năng tương tự, giá lại rẻ hơn ví dụ như Himedia Q10, X92,

trantuananh14

con Zappiti này có tính năng gì đặc biệt hơn mấy cái con đầu phát khác không mấy bác?
Không biết bác xài đầu phát yêu cầu chất lượng hình ảnh âm thanh thế nào? Theo em thì trong tầm giá như Zappiti thì bác nên đầu tư. Chạy được phim online và các file 4K 30fps đến 100fps.

Transit266

Active Member
So cấu hình thì Zappiti hơn chứ bác, có RAM DDR4, chạy không dùng quạt nên không có tiếng động, có cổng USB-C, xài Android 6.0 luôn
Ờ thì tiền nào của ấy, giá lệch nhau những 2 củ cơ mà cụ, nếu nhiều tiền thì xài hẳn hàng oppo cụ ạ

nbvuong1412

Mấy bác cho em hỏi, em có xem thông tin của Zappiti Duo 4K thấy có hỗ trợ tính năng chia sẻ màn hình qua Miracast. Không biết nó có dễ sử dụng và có cần cài đặt thêm phần mềm gì trong điện thoại hay không? Hay chỉ cần kết nối qua WIFI là được ạ?

Bên trên