Đánh giá Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

ngoctan215

Member
Hic...với tình hình các đơn vị phá giá như hiện tai thì đây đúng là lựa chọn ngon bổ mà rẻ nhất trên thị trường rồi còn gì. Bg em nó chỉ còn có 2390k, bác nào có ý định đầu tư HD thì đúng ko còn gì lăn tăn với em nó nữa.

salenguyenduong

Hic...với tình hình các đơn vị phá giá như hiện tai thì đây đúng là lựa chọn ngon bổ mà rẻ nhất trên thị trường rồi còn gì. Bg em nó chỉ còn có 2390k, bác nào có ý định đầu tư HD thì đúng ko còn gì lăn tăn với em nó nữa.

1 sản phẩm ngon bổ rẻ cho anh em mới làm quen và chơi HD.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

hôm qua gắn thử 2 cái TV chia thì kiwi ko nhận mà gắn 910B thì nhận , ko biết bị gì nữa

Em có mấy file fim down từ zing tv đuôi mp4 trên máy tính cop vào hdd với cả usb, nhét vào 910b thì đều không hiện mấy file đó lên là sao vậy các huynh ;(

hd360sg

Em có mấy file fim down từ zing tv đuôi mp4 trên máy tính cop vào hdd với cả usb, nhét vào 910b thì đều không hiện mấy file đó lên là sao vậy các huynh ;(

Bác kt lại xem có chọn nhầm chỗ nào ko ? chứ e nó nhận dc mấy file đó bác nhé? bác xem đang chọn phim ảnh hay âm nhạc hay hình ảnh hay là tất cả?

Bác kt lại xem có chọn nhầm chỗ nào ko ? chứ e nó nhận dc mấy file đó bác nhé? bác xem đang chọn phim ảnh hay âm nhạc hay hình ảnh hay là tất cả?
Em chọn quản lí file nên nó hiện tất cả bác ạ :|

minhdangkt

Well-Known Member

Tình hình là nay vừa bít được một thông tin mới về các e dùng chip realtek (cụ thể ở đây e vừa test là chip 1186) khi bác copy xoá trực tiếp trên đầu với ổ cứng gắn trong format theo định dạng NTFS thì ko thực hiện được mặc dù khi xoá thì báo thành công nhưng khi khởi động lại đầu vẫn còn, nhưng khi e dùng usb fomat theo định dạng FAT32 thì lại thao tác tốt , xoá đi ko hiện lại nữa?

Em cũng bị

Em nghĩ chắc bệnh chung rồi.

Con này xài cũng okie nhưng cũng có một số cái khó chịu, như cái bác nêu trên.

Kết nối trực tiếp với PC để add, xóa, copy film lúc đc lúc không.

Có lúc em vô library thì dò hoài không thấy gì, phải vô quản lý file để chon phim xem.

Lúc vô library đc thì vô quản lý file không xem đc nữa, haizz

Giá này sao bình dân dc ?????

Ah, wen ZTV còn tặng cho bác thẻ cào 500.000 vnđ nhé. Giá bình dân là chỉ cần đầu tư 1 lần duy nhất, ko phải lăn tăn những đầu HD, 3D hay Karaoke vớ vẫn nữa.

salenguyenduong

Re: Ðề: Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

Ah, wen ZTV còn tặng cho bác thẻ cào 500.000 vnđ nhé. Giá bình dân là chỉ cần đầu tư 1 lần duy nhất, ko phải lăn tăn những đầu HD, 3D hay Karaoke vớ vẫn nữa.

Cũng là 1 sản phẩm đáng lưu ý, hi vọng có thêm lựa chọn cho anh em HDVN

Nhưng em nghe nói con ZTV này ko giải mã đc 5.1, chỉ downmix thôi nên ko ăn thua với anh em chơi HD.

hang_gom

Well-Known Member
Re: Ðề: Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

bán hàng nhưng đừng ca quá bạn ui.Con này FW chưa ổn,mạnh về internet,nhưng về giải mã âm thanh thì thua xa mấy con HD chuyên dụng.Xem HD mà không có DTS HD hay True HD thì cũng như mấy cái đầu chip cũ thôi.Vệ tinh thì chỉ thu được kênh free.Một số đầu HD hiện nay có thể coi phim trực tuyến với kho phim khủng,chắc gì bọn VTC nó nhiều hơn
Lẩu thập cẩm nhưng chỉ bình dân thôi chẳng phải cao lương mỹ vị gì.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Đầu phát HD + 3D + Android = Himedia 910B - Cho mùa đông thêm lạnh

bán hàng nhưng đừng ca quá bạn ui.Con này FW chưa ổn,mạnh về internet,nhưng về giải mã âm thanh thì thua xa mấy con HD chuyên dụng.Xem HD mà không có DTS HD hay True HD thì cũng như mấy cái đầu chip cũ thôi.Vệ tinh thì chỉ thu được kênh free.Một số đầu HD hiện nay có thể coi phim trực tuyến với kho phim khủng,chắc gì bọn VTC nó nhiều hơn
Lẩu thập cẩm nhưng chỉ bình dân thôi chẳng phải cao lương mỹ vị gì.

Phải tks bác 1 cái

ngoctan215

Member
Đúng là ZTV được VTC thổi phồng lên ghê quá, nếu xem quảng cáo của VTC thì chắc ko có đầu nào có thể lại đc với em nó....nhưng thực tế thì.......

Bên trên