Đầu HD600B lỗi khi xem một số video trên youtube

Đầu HD600B của em mấy hôm nay tự dưng xem video trên youtube bị bệnh "không thể chơi tập tin này", có Video vừa tối hôm qua xem được hôm nay bật lên lại hiện "không thể chơi tập tin này" đã up lại FW mới nhất 5.0.0.7

---Tiện cho em hổi thêm là vào truy cập internet bằng HD600B như thế nào (nghe nói thông qua google.com), em vào được google rồi, gõ được từ khóa cần tìm kiếm rồi, nhưng không sao di chuyển được xuống nút "tìm kiếm", thử tất cả các nút trên điều khiển từ xa nhưng đều không được.
Nhờ các bác giúp đỡ

chotuotxich

Ðề: Đầu HD600B lỗi khi xem một số video trên youtube

FW mới thì bạn phải dùng chuột mới có thể truy cập được. Dùng FW cũ hơn mới ok!

Thế còn vụ xem phin trên youtube thì làm thế nào ạ?

Xin lỗi vì em lật lại topic này, nhưng thực sự vẫn chưa khắc phục được vụ lỗi "không thể chơi tập tin này" trên youtube
đã update FW mới nhất, cập nhật ngày 3/5/2012 (1.0.7.11) mong các BR nhiệt tình giúp đỡ

vanvu_162

đừng vào youtube, ở trên nó có cái youtube XL đó, vào đó chơi cái nào cũng được, chọn được nhiều độ phân giải. OK, test thử xem nhé

Trước khi up FW, thì cả cái youtube XL cũng bị lỗi như vậy, nhưng up FW rồi thì youtube XL không lỗi nữa, video nào cũng xem được, nhưng cái youtube kia thì lại không xem được tí nào. bạn cho mình hỏi ở youtube Xl xem toàn màn hình như thế nào? chọn độ phân giải ở đâu?
cảm ơn!

hd360sg

600b khi xem trên youtube thường thì có khi xem được có khi không, nên tốt nhất bác cứ xem trên youtube XL, hiện nay xem trên đó là khá tốt, bác muốn xem full màn hình thì nhấn nút zoom trên remote, còn độ phân giải thì ko chọn được, theo e thấy hình như với clip bất kỳ thì nó hiển thị độ phân giải tốt nhất đó bác.

Vâng ạ, em cảm ơn các bác, em tìm ra rồi, ấn nút zoom+, cái này còn hay hơn youtube thường vậy mà giờ em mới biết có chết không cơ chứ, mất công tìm kiếm lâu nay

Bên trên