[ĐẬP HỘP Vidon.me V200]Android box của dân mê phim.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐẬP HỘP Vidon.me V200]Android box của dân mê phim.

Qua đây. :D Vidon.me AV200 nha.

con AV200 cũng được, nó cũng xơi bluray ngon rồi, nhưng cho em review ké con mới này, vì nó đáp ứng được hầu hết các tiêu chí:

1. Giá cực rẻ: 49$

2. Xơi 3D bluray full menu

3. Pass DTS-HD

4. XBMC đỉnh

nsnhd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [ĐẬP HỘP Vidon.me V200]Android box của dân mê phim.

con AV200 cũng được, nó cũng xơi bluray ngon rồi, nhưng cho em review ké con mới này, vì nó đáp ứng được hầu hết các tiêu chí:

1. Giá cực rẻ: 49$

2. Xơi 3D bluray full menu

3. Pass DTS-HD

4. XBMC đỉnh

Từ từ bác đợi bác Tiến review đã.
Bác Tiến review kỹ chút nhé, thanks

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: [ĐẬP HỘP Vidon.me V200]Android box của dân mê phim.

Testing... cả Vidon media center và XBMC đều chơi bluray full menu nhé.

nghiadhd

Active Member

Lý thuyết thì AV200 mạnh hơn new Vidonme Box

Bác Tiến nói vậy làm e nôn quá, chắc phải qua forum của Vidonme push Wolly Xu tăng tốc làm rom cho AV200

nghiadhd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: [ĐẬP HỘP Vidon.me V200]Android box của dân mê phim.

Firmware của new Vidonme Box là bao nhiêu vậy bác Tiến, nếu Android 4.4 bác test thử XBMC Kodi xem có play được 1080p hay 720p không. Em không cần passthrough mà chỉ cần có thể chạy được mấy cái addon yêu thích

tienlequoc

Well-Known Member

Android 4.4. Mai mình test hdrepo, hayhaytv, Vietmusic, live Tv và các addon khác.

con vidonme này hình như yếu hơn con av200 phải ko các bác. con này mà ram lên 2g nữa thì có phải ngon ko? mà các bác ship hàng từ đó về kiểu gì vậy? các bác có kinh nghiệm hướng dẫn e ship về với . e cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối:

neorain

Member

trong forum có bác nào bán em này không , hay nhận order con này không , muốn mua con này mà không biết cách mua

lamthoi

Member

Con vidon me mà bán ở VNam với giá 49 đô theo như giá trên trang web của hảng , thì thế nào cũng gây phong ba bảo gió cho thế giới android Vn cho mà xem

nghiadhd

Active Member

Vidonme mới vừa tung ra bản SDK (Firmware) mới cho Vidonme Box trong khi lại bỏ rơi dòng AV200. A E nào sài AV200 Box mình điểm danh viết mail kiến nghị tụi Vidonme đi, gây áp lực để họ hỗ trợ sản phẩm củ chứ, e mới mua chưa tới một năm mà bị bỏ rơi rồi ah.

Bên trên