[Đánh giá] Samsung HW-K950 - Tái tạo âm thanh vòm sống động chuẩn rạp phim Dolby ATMOS

sivel

Member
em thấy về thiết kế con này đẹp rồi, các dòng khác hơi thô và to hơn con này, dòng này chuẩn và phân ra nhiều loa tùy bác đặt ở đâu cũng được, phòng khách tha hồ trang trí

sweetlee

Member
Bác nào dân dance ở đây không? Em test thử loa K950 của Samsung làm chương trình bao hay, không cần dàn loa to rườm rà luôn, nhạc DJ đánh lên chất lắm luôn

minasq

Member
Samsung năm nay đã thực hiện được công nghệ “Internet Of Things” cho phép người dùng điều khiển K950 qua smartphone, tablet và cả smartwatch Gear S2 qua ứng dụng Samsung Multiroom App quá tiện lợi, kiểu lấy gì điều khiển cũng được ấy… nên bác chọn K950 là tốt nhất rồi

navy_le

Member
K950 có thiết kế đẹp, loa nghe hay nhưng mà nếu nó được làm theo kích thước kéo vào kéo ra được để vừa với tivi to nhỏ thì hay nhỉ? confirm cho bác nghe phòng khách sướng nhé

cubi_nguyen

Member
Em có mua cái K950 để phòng khách cho 2 cụ ở nhà dùng. Âm thanh chất lượng, đáp ứng tốt nhu cầu nha bác

namimi

Member
năm nay phải nói K950 cải tiến nhiều hơn hẳn, chất lượng tăng lên chứ không còn như trước

haleloza

Member
vote samsung nha , samsung chất lượng ok , chế độ bảo hành lâu ddài , phục vụ tốt , nhìu thiết kế thông minh , loa bên samsung nghe cực chuẩn luôn đấy

giá em này tầm bao nhiêu thế mọi người ơi???? nếu mà vừa túi tiền của em thì chắc cũng ráng rinh về hihi

thanhlonganhhung

Con Soundbar K950 này cho âm thanh Dolby Atmos thì phù hợp tới 90% các hệ thống âm thanh giải trí hiện nay (rạp phim, dàn loa, dàn âm thanh, tivi, máy nghe nhạc, điện thoại... chưa kể 100% máy tính chạy Windows và Mac OS X đều tương thích âm thanh của Dolby).

HD - TT

Con R6 cũng gần 7 củ chứ ít gì :)) tặng quà này khủng quá rồi nè

mrdark2511

dạo này samsung tặng quà khủng quá nhỉ :D cơ mà ở các điện máy đều được tặng à?

sivel

Member
chắc mua K950 về xong bán lại con R6 đc tặng để trừ tiền ra quá :p

nhockiuem1992

Bộ loa thanh HW-K950 nhiều loa tích hợp vào gồm 1 soundbar (tích hợp 4 loa đánh trần chuyên biệt), 1 loa siêu trầm và 2 loa vệ tinh tạo hiệu ứng “Dolby Atmos”

Thiết kế kỹ thế này thì nghe hơi bị đã nhỉ, 3D mọi phía, phòng kín thì nghe còn hơn rạp ấy chứ.

Bên trên