[Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Re: Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Droidmote server bác phải mua.
Phương án remote cho android box thì mình vẫn đánh giá cao chuột phím không dây thông thường.

bác Tiến tư vấn giúp là phím và chuột bác đang sử dụng loại nào để anh em tìm mà mua nha, nếu được bác giới thiệu chổ bán luôn thì quá tốt. mình ở HCM.

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

bác Tiến tư vấn giúp là phím và chuột bác đang sử dụng loại nào để anh em tìm mà mua nha, nếu được bác giới thiệu chổ bán luôn thì quá tốt. mình ở HCM.
Em đang dùng Air remote bác ơi. Bác thích chuột phím không dây ngon bổ rẻ thì thử bộ Genius Wireless slimstar 8000X, Genius Wireless slimstar 8000, Genius Wireless slimstar I8150 xem sao. :D

mô kích

Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Em mới mua Chuột quang, đã kết nới với máy nhưng nó ko nhận chuột
Lính mới mong các cụ chỉ giáo ạ
Em xin cảm ơn

thq2009

Member
Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Em mới mua Chuột quang, đã kết nới với máy nhưng nó ko nhận chuột
Lính mới mong các cụ chỉ giáo ạ
Em xin cảm ơn

Tắt nguồn khởi động lại là ok.

mhkhoi

Member

Đang tìm mua con này,nhưng không có cho nào bán hết.Hỏi bên Huỳnh Phú lại hết hàng.Bác Tien biết còn cho nào bán o HCM?

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Đang tìm mua con này,nhưng không có cho nào bán hết.Hỏi bên Huỳnh Phú lại hết hàng.Bác Tien biết còn cho nào bán o HCM?

Bác qua smartshop địa chỉ: 29/33 hoàng hoa thám f6 quận bình thạnh - A Vinh/ 0909265814

mhkhoi

Member

Mình hỏi bên smartshop android atv120 hét hàng,chỉ còn atv1200

baongocntb

mình thấy hình như tắt kiểu đó giống như tắt màn hình trên điện thoại. có khi nào một ngày đẹp trời tắt xong bật ko lên ko :D

Mình đang tính rước một chú về cho nó cặp đôi với em sony 40hx750,ở Tp Pleiku Gia Lai thì mua và thử bằng cách nào dây mấy pro,không lẽ xuống Sai Gon du lịch một chuyến.Có ai biết ở GL bán chổ nào hông dt cho mình :01667858310, thanks

anhbien93

Member

Bác nào dùng gói cước vnpt thấp nhất xem kênh hd app vietmobitv có giật không vậy?

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Bác nào dùng gói cước vnpt thấp nhất xem kênh hd app vietmobitv có giật không vậy?

Vietmobi dạo nè chất lượng đi xuống xem kênh nào cũng vậy, kểu như quay chậm ấy, hoặc tiếng trước hình

smallgent

Well-Known Member

X5 xem vẫn bình thường mà...mới xem đêm qua :)

anhbien93

Member
Ðề: Re: Ðề: [Đánh giá] MyGica ATV1200 xuất hiện - Android box đáng mua nhất đầu năm 2013

Vietmobi dạo nè chất lượng đi xuống xem kênh nào cũng vậy, kểu như quay chậm ấy, hoặc tiếng trước hình

Hdviet xem vưà nét vừa mượt ,bọn viẹtmobitv này lắm kênh mà chả có kênh nào cho ra hồn cả. Mà sao hayhaytv bị nhỉ mà xem phim không đc,nó load mỗi tiếng không hình.bật Fullsen thì im luôn

ATV1200, ATV520, ATV120, ATV400 có đầy đủ bên nhà phân phối chính hãng duy nhất Mygica - Truyền hình Huỳnh Phú nhé các bác.

thaovjp89

Well-Known Member

ATV1200, ATV520, ATV120, ATV400 có đầy đủ bên nhà phân phối chính hãng duy nhất Mygica - Truyền hình Huỳnh Phú nhé các bác.

Không có nói thì mọi người cũng vẫn biết mà bác :p

nmqhuy

Logitech K400r có dùng tốt với atv1200 ko các bác. em thấy giá cũng chỉ hơn gần 300k so với bàn phim không dây khác của một số bác bán, mà hàng Logitech thì chất lượng hơn hẳn. Bác nào có xài rùi cho em ý kiến với :D
Cho em hỏi thêm là con atv1200 có điều khiển, nhập dữ liệu bằng ipad được ko các bác, hay chỉ chơi android thui ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

Logictech M325 dung rât tốt. Hang chính hang gia phai chang

Hdgiare-Saigon

Logitech K400r có dùng tốt với atv1200 ko các bác. em thấy giá cũng chỉ hơn gần 300k so với bàn phim không dây khác của một số bác bán, mà hàng Logitech thì chất lượng hơn hẳn. Bác nào có xài rùi cho em ý kiến với :D
Cho em hỏi thêm là con atv1200 có điều khiển, nhập dữ liệu bằng ipad được ko các bác, hay chỉ chơi android thui ạ
Bác chỉ cho em chỗ mua Logitech K400 mà có gần 300k với, em cần nhập số lượng để bán kèm sp Android box cho khách hàng. Cảm ơn bác trước.

Bên trên