Đánh giá Dành cho những người dùng VTC HD.

ttung94

Active Member
cho em hỏi bác ttung94 một tí: tại sao cùng là MP&Silva bán nhưng trong khi vctv,sctv và k+ đều được phát tất cả các trận. thì HTV( có thể là vtc) lại chỉ được phát 2 trận/ 1 vòng vậy.Em cảm ơn

VCTV, SCTV và K+ chia nhau mua hết bản quyền trên PayTV bác ạ, HTV chỉ có bản quyền quảng bá 2 trận/vòng/giải thôi ạ, và giải Ý VTC cũng vậy.

taituxdvn1

Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

sao hôm nay VTC giới thiệu có bóng đá Ý vậy ?

boyben2011

Well-Known Member
Tình hình này có lẽ phải mở đại lí bán đầu thu KTS mất thôi =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
VTC có sóng sạch nè trân FIO-ROMA đc BLV Đức Nam bình luận nè ko biết VTC mất bn tiền để mua nhỉ

minhhuub

Active Member

VTC3 là sóng sạch
rixjxj

Còn đây là của Bóng Đá TV HD, xem trên này thích hơn nhiều
rixjsc

taituxdvn1

sao ko đàm phán mua giải đức nhỉ ? giải đức lúc nào cũng thấy khán giả ngồi kín sân nên thấy không khí sôi nổi hơn còn giải Ý nhìn sân khán giả nhiều trận ko kín sân nên xem cảm thấy ko sôi nổi cho lắm

sao ko đàm phán mua giải đức nhỉ ? giải đức lúc nào cũng thấy khán giả ngồi kín sân nên thấy không khí sôi nổi hơn còn giải Ý nhìn sân khán giả nhiều trận ko kín sân nên xem cảm thấy ko sôi nổi cho lắm

chắc là vtc hết tiền nên chỉ mua được mỗi giải ý thôi. chứ bọn MP&Silva bán gói bản quyền cả 4 giải mà.

dhpaul

Well-Known Member

Chờ đến mùa giải sau đã =)) HTV đã mua được chả lẽ VTC lại không =))

minhhuub

Active Member

VTC nó làm ăn mùa vụ lắm, trước nó chẳng có Bundesliga trên hạ tầng IPTV, hình như đc 1 mùa thì phải :)) Ổn định về bản quyền nhất vẫn là K+

sao phải khổ mong chời thế, chỉ cần 70k/tháng của K+ là xem tất cả các giải rồi ;))

từ ngày 1/7 tới vtc3 sẽ hợp tác với công ty BHT Multimedia để cung cấp bản quyền các chương trình đặc sắc cũng như hợp tác đầu tư về nhiều mặt để nâng cấp nội dung của kênh vtc3. Không biết bọn BHT Multimedia sẽ cung cấp bản quyền gì cho vtc đây nhỉ .http://docbao.com.vn/docbao/bao-tt24h/The_Thao_24h.dec#trang-220674

từ ngày 1/7 tới vtc3 sẽ hợp tác với công ty BHT Multimedia để cung cấp bản quyền các chương trình đặc sắc cũng như hợp tác đầu tư về nhiều mặt để nâng cấp nội dung của kênh vtc3. Không biết bọn BHT Multimedia sẽ cung cấp bản quyền gì cho vtc đây nhỉ .http://docbao.com.vn/docbao/bao-tt24h/The_Thao_24h.dec#trang-220674

thấy có HK-TQ là ko ham rồi

ttung94

Active Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

VTC3 sẽ thay đổi theo hướng thể thao kết hợp giải trí (như game thể thao etc) chứ không tập trung quá nhiều vào đấu đá bản quyền nữa bác ạ.

Re: Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

Thấy có tí mới mẻ là vui rồi, còn hơn là toàn chiếu phim Ấn Độ và J league

bán kênh VTC3 qua hình thức xã hội hoá là cách hay nhất để cứu VTC trong thời điểm này.

ptt0903939220

dạo này quá khổ vì vtc rùi,còn mấy e vtc hd02 xịn bán rẻ cho ae nào cần nè:1,2 triệu 1 cái.

Ðề: Re: Ðề: Dành cho những người dùng VTC HD.

VTC3 sẽ thay đổi theo hướng thể thao kết hợp giải trí (như game thể thao etc) chứ không tập trung quá nhiều vào đấu đá bản quyền nữa bác ạ.

nếu vậy mùa giải tới thì vtc sẽ chỉ là j league và v league trên VTC3HD còn VTC3 thì giải ý,hà lan,scotland và v league phải ko bác. còn lại là các chương trình giải trí hợp tác với BHT Multimedia

Bên trên