Dành cho những người dùng K+HD.

thebluez

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

vì bác hay thằng thợ chỉnh chảo non tay, ko chỉnh tín hiệu lên cao nhất. em tự chỉnh chảo. trời mưa nhỏ nhỏ vẫn xem tốt, khi nào mưa ào ào mới đi ngủ :D

chỉnh chắc lắm, 2 năm nay mưa nhỏ vẫn ổn, chỉ 1 tháng nay nó mới vậy thôi

Bác nhờ mấy bác trên DVB ấy, chỉnh chắc tay lắm chứ đừng nhờ thợ thầy ở các đại lý, củ chuối lắm, hehe. Gặp mấy bác ấy nhiều khi còn chỉ vài chiêu xem Super Sunday chỉ duy nhất trên K+ nữa, hihi

hurukara

Sao hệ thống k chưa có vtv2hd nhỉ , vtv cab có lâu r mà . . .haiz quá chán . . Gjá như có bđtv hd vớj tttv hd thj tốt pjt mấy .

Hiuhiu từ hồi SCTV mạnh lên chiếm nhiều giải làm cho em không được đọc các kiểu thông báo thông cáo thông chồn thông hổ rất hùng hồn từ K+ nữa =((=((

thegioi05

Active Member

Hiuhiu từ hồi SCTV mạnh lên chiếm nhiều giải làm cho em không được đọc các kiểu thông báo thông cáo thông chồn thông hổ rất hùng hồn từ K+ nữa =((=((
Mục tiêu của K+ là 5 giải bóng đá hàng đầu Châu Âu: Anh, Đức, TBN, Ý, Pháp; Các giải có U23 Việt Nam; cúp C1 Châu Âu. Bác không thấy SCTV nó mua toàn cái rìa rìa bên ngoài thôi sao.

hunglong84

Active Member

Mục tiêu của K+ là 5 giải bóng đá hàng đầu Châu Âu: Anh, Đức, TBN, Ý, Pháp; Các giải có U23 Việt Nam; cúp C1 Châu Âu. Bác không thấy SCTV nó mua toàn cái rìa rìa bên ngoài thôi sao.

mua này K+ còn mỗi giải Anh thôi mà bác, các giải kia nó đã hết hạn năm ngoái rồi, trên trang trủ của nó em thấy h chỉ còn quảng cáo mỗi giải ngoại hạng thôi

phithien

Well-Known Member

mua này K+ còn mỗi giải Anh thôi mà bác, các giải kia nó đã hết hạn năm ngoái rồi, trên trang trủ của nó em thấy h chỉ còn quảng cáo mỗi giải ngoại hạng thôi
Để xem phút 89 xem sao. chứ còn mỗi giải EPL thì căng như dây đàn r

giomua

Well-Known Member

cái câu "Duy nhất trên K+" giờ có vẻ ít thấy xuất hiện nữa các bác nhỉ

thegioi05

Active Member

Thì hạn nó là hết mùa giải năm nay tất cả đều phải mua lại mà bác. Sắp vô mùa giải mới rồi, tới lúc đó là biết rõ ngay thôi mà. SCTV mà có bản quyền cái chơi chiêu trực tiếp trên BTV5 và SCTV11 là hay luôn.

hunglong84

Active Member

Thì hạn nó là hết mùa giải năm nay tất cả đều phải mua lại mà bác. Sắp vô mùa giải mới rồi, tới lúc đó là biết rõ ngay thôi mà. SCTV mà có bản quyền cái chơi chiêu trực tiếp trên BTV5 và SCTV11 là hay luôn.

lúc đó K+ còn giá 230.000 /tháng nữa không các bác nhỉ :D, h mỗi thằng mà nắm 1 bản quyền 1 giải thì căng đây:p

thebluez

Active Member

Còn NHA thì gần như chắc chắn K+ nó vẫn giữ giá 230k. SCTV thì có Serie A rồi, chả biết full hay không

phuongtv_76

Well-Known Member

Ngày đó đã đến thôi, a K kiểu gì cũng mất thuê bao

hurukara

Truyền hình k + mà ko có epl thì sập tiệm. . .các kênh thì ít có khi thua cả vtvcab. .thuê bao thì cắt cổ nói chung em mong năm sau k+ ko độc quyền epl .

---------- Post added 17-07-2015 at 18:03 ----------

Truyền hình k mà ko có epl thì sập tiệm. . .các kênh thì ít có khi thua cả vtvcab. .thuê bao thì cắt cổ nói chung em mong năm sau k ko độc quyền epl .

boy_hn

Active Member

K+ 2016-2019 mà ko có EPL thì xác định sập . Nếu ko 100k/tháng người ta cũng chả thèm lắp. Lúc ý chắc chả ai biết k+ là cái gì.kênh thì toàn kênh tào lao còn thua vtvcab nhiều

phithien

Well-Known Member

K+ 2016-2019 mà ko có EPL thì xác định sập . Nếu ko 100k/tháng người ta cũng chả thèm lắp. Lúc ý chắc chả ai biết k+ là cái gì.kênh thì toàn kênh tào lao còn thua vtvcab nhiều
Nên bằng mọi giá k+ phải đi đêm, đi ngày để mua cho bằng được gói độc quyền EPL, nếu ko thì ít nhất 80% thuê bao HD sẽ ra đi. Mà chú nào có bản quyền EPL chắc cũng cắt cổ như k+ thôi. có mỗi giải Copa America bị người anh em phát lậu mà chú sctv nhảy đành đạch như cá mập mắc cạn r.

hunglong84

Active Member

Kể ra xem được mỗi epl mà giá lên 230.000 /tháng là hơi cắt cổ. Chắc năm nay,ko còn 4 giải còn lại thì 4 kênh k+cùng tập trung phát epl cả

thebluez

Active Member

khi ấy 70k, 80k là hợp nhất

Nên bằng mọi giá k+ phải đi đêm, đi ngày để mua cho bằng được gói độc quyền EPL, nếu ko thì ít nhất 80% thuê bao HD sẽ ra đi. Mà chú nào có bản quyền EPL chắc cũng cắt cổ như k+ thôi. có mỗi giải Copa America bị người anh em phát lậu mà chú sctv nhảy đành đạch như cá mập mắc cạn r.

có thể K+ cũng sẽ mua được và sau đó bán gói tùy theo trận, đại loại như thàng này mua gói Chelsea thì xem full Chelsea và có thể không xem được 1, 2 trận của Man Utd

Kể ra xem được mỗi epl mà giá lên 230.000 /tháng là hơi cắt cổ. Chắc năm nay,ko còn 4 giải còn lại thì 4 kênh k+cùng tập trung phát epl cả

230k cũng tạm nhưng 5 giải lớn + 2 cúp châu Âu full thì đáng giá hơn

khi ấy 70k, 80k là hợp nhất

Làm sao mà được 70, 80k hả bác. Bảng kênh K+ nếu trừ nhóm kênh K+ ra thì chỉ ngang gói Như ý 66k của An Viên thôi, mà thậm chí còn thua xa gói Cao cấp 88k và gói A 50k của họ.

Chỉ biết chúc K+ may mắn :-*

Bên trên