Dành cho những người dùng K+HD.

arcnmsang

Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

công nhận k+ gia hạn rât nhanh, nộp tiền họ mở sóng liền, khoảng vài phút.

thegioi05

Active Member

cũng có thể đó Điệu, nói thật là vẫn thích thế hệ chảo + đầu thu K+ khi xưa hơn
Khoan lỗ chấn chảo sâu dùng tắc kê loại to mà giữ chân chảo, siết ốc chắc chắn thì trừ bão và lốc xoáy thì mới bay chảo thôi chứ gió tầm cấp 5 vẫn chịu tốt.

boy_hn

Active Member

ngoài lề tí. các bác cho e hỏi vào hdvietnam trên điện thoại trả lời lại k kèm trích dẫn dc nhỉ

thebluez

Active Member

Khoan lỗ chấn chảo sâu dùng tắc kê loại to mà giữ chân chảo, siết ốc chắc chắn thì trừ bão và lốc xoáy thì mới bay chảo thôi chứ gió tầm cấp 5 vẫn chịu tốt.

cái này thợ có làm kỹ cho mình không nhỉ?

arcnmsang

Member

cái này thợ có làm kỹ cho mình không nhỉ?

mình dùng tac kê 6 , lớn quá thấm bê tông mái, mà tac kê có lớn nhưng cah6n chảo yếu thì cũng chẳng được gì,
mong sao tối nay bão số 4 không làm bay chảo mình.

boy_hn

Active Member

k+ mãi k cho kênh k+pc HD lên nhỉ. lâu quá

nexus9x

Well-Known Member

lâu lâu mới MU mới có 1 trận đá hay mà bác bình luận chán quá :-" không hào hứng lắm

các bạn cho mình hỏi hẹn giờ tắt đầu thu K+HD nó năm chỗ nào nhỉ, xem đá banh hay ngủ sớm quá, tivi thì tắt được chứ đầu K+ toàn để qua đêm, hichic

Flatland

Well-Known Member

các bạn cho mình hỏi hẹn giờ tắt đầu thu K+HD nó năm chỗ nào nhỉ, xem đá banh hay ngủ sớm quá, tivi thì tắt được chứ đầu K+ toàn để qua đêm, hichic

HD thì bạn bấm TIMER 2 lần trên ĐK. Loại xem chọn "CHỜ", bắt đầu bấm enter để nhập thời gian tắt, bấm enter để xác nhận, tần suất chọn " Hàng Ngày". Bấm phím chức năng màu đỏ để ghi nhớ.
SD vào quản lý giờ làm theo hướng dẫn.
P/s: K+PC HD, HTV3, HTV4,... sẽ lên sóng K+ nhá các bác...

giomua

Well-Known Member

HD thì bạn bấm TIMER 2 lần trên ĐK. Loại xem chọn "CHỜ", bắt đầu bấm enter để nhập thời gian tắt, bấm enter để xác nhận, tần suất chọn " Hàng Ngày". Bấm phím chức năng màu đỏ để ghi nhớ.
SD vào quản lý giờ làm theo hướng dẫn.

Nhưng đến bao giờ mới lên vậy anh

thebluez

Active Member

Làm không được thì gọi Điêu làm cho.
Trước giờ dùng chảo gì vậy em trai?

thì chảo K+ thế hệ cũ đó, tại mình sắp chuyển qua chung cư mới ở rồi. Không biết bê chảo qua nhà mới có phải chuyển đổi hợp đồng gì không hay là phải mua nguyên bộ mới luôn

chỉ thấy K+ PC HD là hay chứ HTV3 và HTV4 nhà có rồi. Kênh K+ PM năm nay chán quá, nó hết phát lại bóng dá khung giờ 22h15 các ngày trong tuần rồi

thì chảo K+ thế hệ cũ đó, tại mình sắp chuyển qua chung cư mới ở rồi. Không biết bê chảo qua nhà mới có phải chuyển đổi hợp đồng gì không hay là phải mua nguyên bộ mới luôn

chỉ thấy K+ PC HD là hay chứ HTV3 và HTV4 nhà có rồi. Kênh K+ PM năm nay chán quá, nó hết phát lại bóng dá khung giờ 22h15 các ngày trong tuần rồi

mua bộ mới đi ;))

Flatland

Well-Known Member

bộ mới => không thích chảo mới

Mang đi đâu mà chẳng được bạn. Hợp đồng là tên chủ thuê bao với số thẻ giải mã, STB cơ mà. Mang đi bất cứ chỗ nào thu được sóng cũng được kia mà.
P/S: Biết là hỏi chơi thôi nên mình cũng trả lời chơi vậy đó.

duy5687

Active Member

bác vietkor84 nói là em tin tưởng rùi. mong nó tăng sớm. bác thebluez nói có htv3 và htv4 là bác dùng nhìu nhà cung cấp. chứ dùng 1 mình k+ thì có 2 kênh này đâu. htv3 thì em yêu cầu nó tăng từ lâu rùi mà giờ mới có, nó là kênh hoạt hình hot nhất hiện nay, vtvcab cắt htv3 analog thấy khách hàng chửi là thấy nó hot cỡ nào. htv4 thì em ko ham. đáng lẽ tăng kênh hấp dẫn hơn. chứ htv4 thì ko hay.

Bên trên