Dành cho những người dùng K+HD.

boy_hn

Active Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Các bác cho em hỏi cáp analog là giống vtvcab đấy.nếu 2015 mà ngừng phát cáp analog thì vtvcab không xem được nữa à

Các bác cho em hỏi cáp analog là giống vtvcab đấy.nếu 2015 mà ngừng phát cáp analog thì vtvcab không xem được nữa à

Lúc đó sẽ tặng đầu thu, nối sợi cáp đó vào đầu thu là xem được các kênh , kể cả xem K+.

vulinh68

Member

Khoảng từ 17h đến 19h30 hôm nay, toàn bộ kênh HD nhà mình mất hết, các kênh SD (kể cả K+1, K+PM, K+PM) vẫn bình thường. Chất lượng tín hiệu 87%, không biết có bác nào bị như vậy không nhỉ?

quanghai_uneti

BÁC NÀO CHO MÌNH HỎI CHÚT VỀ ĐẦU K+ HD. MÌNH KHÔNG CÓ TIVI, VẬY MUA ĐẦU K+HD CÓ CHUYỂN HÌNH QUA LAPTOP QUA CỔNG HDMI ĐƯỢC KO?

vậy bác biết đầu nào xuất hình ra lap được ko? fpt play hd đc ko nhỉ?

Cái cổng HDMI trên lap là cổng out (ra) chứ không phải In (vô).
có lap rồi muốn xem K+ thì cần gì đầu thu nữa??? hỏi các cao thủ trong này đi, còn em chưa đủ trình.

boy_hn

Active Member

sáng nay xem trận chung kết c1 mà thấy ông anh quân bình luận nói quá nhiều.xong toàn nói những chuyện ko đâu.k+ nên cho ông này ngỉ việc đê

sáng nay xem trận chung kết c1 mà thấy ông anh quân bình luận nói quá nhiều.xong toàn nói những chuyện ko đâu.k+ nên cho ông này ngỉ việc đê

Anh đến thẳng K+ đi, gặp em rồi em dẫn anh vào bình luận, nếu hay hơn bình luận hiện tại thì cho bình luận cũ nghỉ mát và mời anh bình luận với giá cao liền.

boy_hn

Active Member

điêu ơi em cho anh xin sdt cho tiện liên lạc =))

Pogba

Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Những trận thế này thì cứ VTV3HD thẳng tiến cho lành.

vulinh68

Member

Xem trên K+1 thì hình ảnh đẹp hơn V3 HD nhưng không có lễ khai mạc và sau trận đấu. Phải nói là trận rồi V3 làm tốt hơn.

boy_hn

Active Member

cái cần bình luận thì không thấy bình luận toàn nói chuyện linh ta linh tinh.đung là bình luận viên trên k+ có khác.chỉ có thể là ca cộng =))

Các bạn cho mình hỏi đồng hồ trên đầu thu K+ HD của mình nhanh hơn đồng hồ bình thường 5 phút, có cách nào chỉnh lại cho đúng giờ không vậy :D

Bên trên