Dành cho những người dùng K+HD.

vulinh68

Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Năm 2012 K+ đã có tới 6 lượt thăm dò ý kiến khán giả của mình (qua email) về các nội dung, kênh chương trình của K+. đây cũng là lý do vì sao K+ thêm các kênh TodayTV, Let''s Viet, BTV2, HTV2,... lên hệ thống của mình. Hầu hết chúng ta ( trong đó có cả tôi nữa) nhiều khi hay nói theo ý chủ quan là mình không thích thì mọi người đều không thích. Nhưng thực tế không hẳn là như vậy.
Mình chưa bao giờ nhận được email từ K+ về việc thăm dò ý kiến, dù đã dùng K+HD từ 11/2011 và tất nhiên có đăng ký email, vậy liệu cái việc thăm dò ý kiến kia có chính xác không? Mình chỉ nhận được một số email về giới thiệu chương trình, khoe là có đầy đủ bản quyền này nọ, nhưng lại phát xen kẽ Real, Barca...vòng loại WC thì chọn những trận cùi nhất để phát.

Flatland

Well-Known Member

Mình chưa bao giờ nhận được email từ K+ về việc thăm dò ý kiến, dù đã dùng K+HD từ 11/2011 và tất nhiên có đăng ký email, vậy liệu cái việc thăm dò ý kiến kia có chính xác không? Mình chỉ nhận được một số email về giới thiệu chương trình, khoe là có đầy đủ bản quyền này nọ, nhưng lại phát xen kẽ Real, Barca...vòng loại WC thì chọn những trận cùi nhất để phát.

boy_hn

Active Member

Bao nhiêu phản ánh này nọ,về chất lượng xuống dốc thảm hại mà có thấy k+ nó nge đâu

giomua

Well-Known Member

Của e thì 11/9 này là hết hạn mà dag phân vân quá.ko biết có nên gia hạn tiếp ko hay là chuyển về gói premium.chứ giờ thấy bọn k+ làm ăn chán quá
Đừng gia hạn gói HD làm gì cho phí tiền vì HD giờ cũng như SD thôi. Gia hạn gói acsess cho rẻ. Mấy trận độc quyền thì xem Internet. Mà K+ ơi, cắt luôn kênh K+NS đi cho khuất mắt.

---------- Post added 08-09-2013 at 11:14 ----------

Bao nhiêu phản ánh này nọ,về chất lượng xuống dốc thảm hại mà có thấy k+ nó nge đâu
Nó sẽ chết khi hết độc quyền thôi

Minhsur

Banned

Về kia là về đâu hả cô điêu.mà cô điêu lâu lắm hôm nay mới thấy xuất hiện.cô điêu lên về bảo với a liết xem xét thế nào chứ ai đời lại bỏ quên gói HD như vậy.chất lượng thì giờ cũng chỉ ngang vtc

Tường bác so với cái gì chứ so với VTC thì ... có gì để so.
Cá nhân mình cho rằng lúc này mà chán dùng K+ thì nên chơi VTVcabHD.
Và dù bạn có muốn đổi bất kể nhà đài nào khác thì mình vẫn tin là sẽ gặp bác kêu ca về chất lượng. Vì các nhà đài khác cũng chẳng hơn chó gì K+ đâu bác ạ. Bác nên theo ý kiến bác giomua là gia hạn gói access cho tiện.

boy_hn

Active Member

Tường bác so với cái gì chứ so với VTC thì ... có gì để so.
Cá nhân mình cho rằng lúc này mà chán dùng K+ thì nên chơi VTVcabHD.
Và dù bạn có muốn đổi bất kể nhà đài nào khác thì mình vẫn tin là sẽ gặp bác kêu ca về chất lượng. Vì các nhà đài khác cũng chẳng hơn chó gì K+ đâu bác ạ. Bác nên theo ý kiến bác giomua là gia hạn gói access cho tiện.
Chỗ e ko có vtvcab bác à.chỗ e mà có vtvcab thì e đã lắp lâu rồi.

vnckien

Active Member

Ngoài bóng đá ra, mình chẳng bao giờ thèm xem kênh K+1, K+NS, K+PC, K+PM. Mình chúa gét cái tên Xuân Lan, hễ thấy chàng ta, là mình chuyển kênh khác liền. Đến vợ mình mà còn nói một chương trình rất vô duyên. Thay vào đó, mình lại xem các kênh VTVcab (cũng trên gói K+ HD), vì nó phong phú hơn, hợp với mình hơn. Theo mình, có lẽ nó phù hợp với văn hóa Việt hơn K+. Rất tiếc, ở nơi mình, không thể lắp VTVcab được. Ngoài ra, mình vẫn thích xem gói free của VTV trên nền tảng mới DVB-T2 với VTV3HD, VTV6HD và VTV1 (thời sự). Còn VTC thì mình được xem 26 kênh free của nó - nói chung cũng không có gì đặc sắc, gói VTC HD mới chưa biết.

Thao tran

nếu có vtvcaphd ở tphcm mình cũng chơi ngay . vừa rẻ vừa bổ . dạo này cũng làm biếng coi đá banh rồi .

ngbmanh

Member

K+ phát phiếu tham dò khi nào nhỉ, Dùng gần 3 năm có đăng ký mail mà chả thấy - Mà K+ chả có KM gì cho khách hàng đang dùng HD nhỉ. Giống như là lừa được rồi thì kệ luôn. Chắc đợt này nghỉ HD với xem vài tháng Free cái đã nhỉ.

Các bác cho hỏi khi hết thuê bao gói HD thì kênh VTV3HD có xem được không nhỉ??

boy_hn

Active Member

Vtvcab nó dở là k phải ở đâu cũng có.nó chỉ ở thành phố,thị trấn.em thì ở quê muốn lắp mà cũng k lắp được.quá nhọ

Bên trên