Dành cho những người dùng K+HD.

hongson2828

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Hiện tại mình đang còn 5 Invite tại HD-Torrents.org ko biết cho ai :-?? . Bạn nào có nhu cầu thì reply ngay tại đây :>
Lưu ý là:
- Phải đảm bảo download>30GB/tháng, Ratio >1 => ko thì bị ban :|
- Đang dùng K+, bằng cách show mã thẻ (như cái hình dưới nhé) tại: https://www.kplus.vn/gia-han-thue-bao.htm

- Để lại Email tại đây luôn. Mình sẽ gửi vào mail cho 5 người đáp ứng 3 yêu cầu này :D

...................................................................................................................................................................
cho mình với :[email protected]

msk4000

Ðề: Re: Ðề: Re: Dành cho những người dùng K+HD.

Nó đã gửi vào [email protected] rồi. Bạn nên check luôn trong mục Spam nữa, có thể nó gửi vào đấy. Invite đã gửi đi ko lấy lại đc đâu :(

@ThầnĐiêu, msk4000 chú ý ratio nhé. Đang trong ngưỡng nguy hiểm đấy ;))
Cảm ởn bác minhhuub. Mới vào hd-torrents nên chưa có kinh nghiệm. Vẫn chưa down quá 10Gb nên chưa bị warn.

haikc

Member
Ðề: Dành cho những người dùng K+HD.

Check trong mục spam xem, 3 bạn kia đã nhận và tạo nick xong hết rồi. Mình cũng đang thắc mắc là gửi rồi mà ko thấy bạn confirm 8-|

Em vẫn chưa nhận đc bác à, trong spam cũng ko thấy đâu cả. bác kiểm tra hộ xem co đúng gmail của em ko ah.?

haikc

Member

Check trong mục spam xem, 3 bạn kia đã nhận và tạo nick xong hết rồi. Mình cũng đang thắc mắc là gửi rồi mà ko thấy bạn confirm 8-|

Xin lỗi bác, em nhận được rồi. nhiều spam quá nên ko nhìn thấy. Thank Bác.

minhhuub

Active Member

Xin lỗi bác, em nhận được rồi. nhiều spam quá nên ko nhìn thấy. Thank Bác.

Nick BARCELONA chú ý cho mình phần ratio nhé, đừng có ham down quá đà là dễ bị ban rồi del nick lắm. Trước cũng gửi cho 1 đong chí trên hdvietnam nhưng down liền 1 tuần nhưng seed lên tracker lại ít, bị warn=>ban=>del nick rồi :))

HNT24681

Well-Known Member

Nick BARCELONA chú ý cho mình phần ratio nhé, đừng có ham down quá đà là dễ bị ban rồi del nick lắm. Trước cũng gửi cho 1 đong chí trên hdvietnam nhưng down liền 1 tuần nhưng seed lên tracker lại ít, bị warn=>ban=>del nick rồi :))

Cái này có dùng để kéo phim ở Liên xô chống mỹ đc ko cụ? :D

minhhuub

Active Member

Cái này có dùng để kéo phim ở Liên xô chống mỹ đc ko cụ? :D

2 site khác nhau. Tuy nhiên thấy nó cũng lấy nguồn từ chỗ này xuống. Cái khác là Liên Xô có phim Việt Nam thôi ;)). Liên Xô chống Mỹ chất lượng từ dưới đất lên trên trời nói chung là như 1 mớ hỗn độn vậy :D. HD-torrents là 1 site lớn về HD đủ mọi thể loại nhé kể cả xxx, số người VN cũng rất đông đảo, chủ yếu là từ hdvietnam, hdvnbits, viettorrent qua reg nick.

haikc

Member

Okie bác..........................

HNT24681

Well-Known Member

2 site khác nhau. Tuy nhiên thấy nó cũng lấy nguồn từ chỗ này xuống. Cái khác là Liên Xô có phim Việt Nam thôi ;)). Liên Xô chống Mỹ chất lượng từ dưới đất lên trên trời nói chung là như 1 mớ hỗn độn vậy :D. HD-torrents là 1 site lớn về HD đủ mọi thể loại nhé kể cả xxx, số người VN cũng rất đông đảo, chủ yếu là từ hdvietnam, hdvnbits, viettorrent qua reg nick.

Cụ cho em xin cái ơ cao thi thoảng em kéo về vừa xem vừa thực hành :D
Cái món XXX đấy cũng là môn thể thao ưa thích của em đấy ợ :D. Cụ cho iem 1 cái nhá, thanks cụ trước :D
P/S: iem có dùng ca cộng nhưng lại đếch có cái thẻ như của cụ :D, cụ thông cảm nhá :D

HNT24681

Well-Known Member

Show cái hình xem K+ trên Openbox, đừng chụp hình ông khác nhé :-j....À mà mình cũng đang quan tậm vụ acc chắc bữa nào cũng làm 1 cái ;))

Nhớ nhé; tí về em chụp :D; cụ thích iem quay nuôn cái cờ níp.
À dưng cơ mà iem đang để cái máy ảnh ở quê, hôm mang về chụp ảnh cưới cho con em quên mất. em xí chỗ rồi đấy nhá. Thẻ K+HD hịn em cũng có, đang lắp phòng khách trong công ty, dưng mờ ko biết vứt đâu rồi ý

minhhuub

Active Member

Nhớ nhé; tí về em chụp :D; cụ thích iem quay nuôn cái cờ níp.
À dưng cơ mà iem đang để cái máy ảnh ở quê, hôm mang về chụp ảnh cưới cho con em quên mất. em xí chỗ rồi đấy nhá. Thẻ K+HD hịn em cũng có, đang lắp phòng khách trong công ty, dưng mờ ko biết vứt đâu rồi ý

OK men........nhận gạch......khi nào có show tại đây luôn, rồi pm cho mình :>. Coi như suất cuối có chủ :D

mrduyanh

OK men........nhận gạch......khi nào có show tại đây luôn, rồi pm cho mình :>. Coi như suất cuối có chủ :D

Choài, muộn quá . . . suất cuối chưa show được có còn không, ok mình up lên luôn bây giờ . . . Lâu ko update tình hình y như rằng đói kém thông tin, thiệt thòi quá . ..

mrduyanh

Choài, muộn quá . . . suất cuối chưa show được có còn không, ok mình up lên luôn bây giờ . . . Lâu ko update tình hình y như rằng đói kém thông tin, thiệt thòi quá . ..

Bên trên