Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Kêu thầy dời buổi thì lại=P~
nếu được em chuyển địa điểm thi xuống VT liền

---------- Post added 14-09-2012 at 04:50:15 PM ----------

thầy không dời đâu, tự mình dời đi.

Cứ suốt ngày đi học với đi thi thành ra anh em hỏi cái gì cũng không biết ;))

bác Chip nói đúng nè, đi thi trên giấy hoài nên anh em hỏi mấy địa điểm ăn chơi thì k biết

bauthui1983

Active Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

=))=))=))=))=))=))
Chết cười với món đặc sản "nóng, lạnh" của bác hbinhlove2003.
Món này mà bác nào dẫn gấu theo thì khó ăn lắm nhá!!!
=))=))=))=))=))=))

truonghd

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

nếu được em chuyển địa điểm thi xuống VT liền

---------- Post added 14-09-2012 at 04:50:15 PM ----------

bác Chip nói đúng nè, đi thi trên giấy hoài nên anh em hỏi mấy địa điểm ăn chơi thì k biết

Hèn gì cái gì nó cũng hỏi mà hỏi cho kĩ nữa mới chết chứ,
Vậy tới đó k đi hả em

minhtuantkh

E rằng nhà em và nhà các bác có gia đình đi cùng mà không chốt được chỗ ở cùng KS sớm là không đặt được phòng đó nha.
Nhiều lần em đi VT nếu là cuối tuần thì phải đặt trước khoảng 10 ngày đó ạ ( mới có phòng KS tương đối mà gần biển)

truonghd

Well-Known Member
E rằng nhà em và nhà các bác có gia đình đi cùng mà không chốt được chỗ ở cùng KS sớm là không đặt được phòng đó nha.
Nhiều lần em đi VT nếu là cuối tuần thì phải đặt trước khoảng 10 ngày đó ạ ( mới có phòng KS tương đối mà gần biển)

Em ra lần nào cũng đặt trước 1 ngày thôi, mà chỉ ở ks nhỏ thôi nhưng ngay biển

delldell

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

Trước khi đi VT, ta phải dứt điểm dư âm (thanh khoản) vụ off Biên Hòa lần trước.
@longdnl: Long còn danh sách ae tham dự off BH thì CN này thu lại tiền xe cộ, bác tài gì đó nha.

tolydieu

Trích lục lại hồ sơ đăng ký offline ngoại khóa:
- Đi Tiền Giang: tolydieu có STT là 1
- Sinh nhật HDVN 1/7: STT là 20
- Đi An Giang: STT là 3
- Đi Biên Hòa: STT là 2

Huhu còn đi Vũng Tàu chì còn 1% cơ hội là đi được, biến 1% đó thành hiện thực thì STT là bao nhiêu đây, văng ra khỏi top 30, buồn quá.

meamthanh11

Active Member

ĐỖ HOÀNG ANH QUỐC meamthanh11 xin 1 cục gạch tới đó lên thanh toán nha

meamthanh11

Active Member

ko đi mấy chuyến tiếc lắm giờ coon lớn rồi,alo ra giao lưu với bác thinhkappa nhá

qdangnhat

Well-Known Member

thinhkappa

Well-Known Member
Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

An Giang thêm 10 cục gạch, Biên Hòa 10 cục đá nữa là kỳ giao lưu này sẽ hoành tráng lém đây

BH hẩm hiu quá , chắc có mỗi mình e là member of BH ,hy vọng ngày mai có thêm mấy bác AG nữa :(|)

tolydieu

Re: Ðề: Đăng ký tham gia Offline Giao Lưu HD Sài Gòn - HD Vũng Tàu ( 22 -23/09/2012)

BH hẩm hiu quá , chắc có mỗi mình e là member of BH ,hy vọng ngày mai có thêm mấy bác AG nữa :(|)
Sau kỳ này bầu Thịnh làm bộ trưởng bộ ngoại giao của HD Biên Hòa, kỳ giao lưu nào cũng có mặt, rồi công tác giao lưu quá xuất sắc.

thinhkappa

Well-Known Member

Sau kỳ này bầu Thịnh làm bộ trưởng bộ ngoại giao của HD Biên Hòa, kỳ giao lưu nào cũng có mặt, rồi công tác giao lưu quá xuất sắc.

E thì độc thân nên cứ off xa là khoái đi ko vướng gì cả ,thấy bác cũng tham gia đầy đủ lắm , có đợt này chưa thấy bác đăng ký , vì công việc hay bị đau ốm gì vậy bác?

tolydieu

E thì độc thân nên cứ off xa là khoái đi ko vướng gì cả ,thấy bác cũng tham gia đầy đủ lắm , có đợt này chưa thấy bác đăng ký , vì công việc hay bị đau ốm gì vậy bác?
Không vì gì hết, vì khoảng thời gian đó anh chị ở quê vô chơi. Như mình nói vẫn còn 1% cơ hội đi được nếu anh chị vô vào ngày khác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên