Đăng ký áo HD cho anh em Đà Nẵng

cachuaxanh_133

Ðề: ĐĂNG KÝ ÁO HD CHO ANH EM ĐÀ NẴNG

Em thì lại thấy giờ ngán cả cơm nguội lẫn đặc sản của nhà nào đó rồi bác Thành ạ. Đi off và chơi diễn đàn HD mà nhăn nhúm thấy ớn luôn mấy bác. Giờ giận búa xua lên rồi.

hehe. thế cơm nguội nhà bác thì sao? dùv sao cơm vẫn thích hơn phở.

Chỉnh sửa lần cuối:

trongtv86

--Bác B ah tui chỉ sợ Gấu nhà tui- không có sợ Gấu hàng xóm ah (không sợ còn khoái ăn thịt nữa mới ghê ! ha ha) -
-- cái Kung phu tưởng được việc ai dè vừa mới ra 1 cước đã bị U ấy mần 1 phát knôcut ! xấu hổ vô cùng phải chạy ra mua 1 viên Vi vi gra gi gi đó (chả đọc được) chạy thiệt lẹ ai dè tới cửa phòng đạp nhầm cái vỏ chuối té chổng vó, lồm cồm nồi dậy đã thấy Gấu ngủ từ bao giờ - buồn.

Tội bác nhỉ, dính cái chưởng đó mà còn ngồi dậy tỉnh táo, cũng đủ hiểu bác bản lĩnh thế nào. Khâm phục... chắc phải học hỏi bác nhiều

crazy

Tội bác nhỉ, dính cái chưởng đó mà còn ngồi dậy tỉnh táo, cũng đủ hiểu bác bản lĩnh thế nào. Khâm phục... chắc phải học hỏi bác nhiều

Bác có nhầm không vậy bác - chưa vợ mà muốn đạp vỏ chuối kiểu như Crazy ? - chít đấy nhé nếu không muốn có vợ gặp cảnh như cha nội Crazy - hãy thưởng thức HD lành mạnh, sẽ bổ ích nếu không......Hết Đời

anbinhdo

Well-Known Member

Bác có nhầm không vậy bác - chưa vợ mà muốn đạp vỏ chuối kiểu như Crazy ? - chít đấy nhé nếu không muốn có vợ gặp cảnh như cha nội Crazy - hãy thưởng thức HD lành mạnh, sẽ bổ ích nếu không......Hết Đời

---------------------------------------
Chà Hội Phó nói như diễn thuyết trong phim ấy nhỉ....Bác xem coi như thế nào, lúc nào chuyển nhà alo cho anh em ( Bác nào rảnh - các bác SV đang rổi) qua phụ tay chuyển nhà cho nhanh nhé. Có cái nào dư đưa bớt anh em cất giùm luôn...Bác cứ alo , các Bác SV nhiệt tình nhất đấy, đang nghỉ hè....=P~ =P~

trongtv86

Haha, tất nhiên rồi, chỉ có điều bác uống cái viên Vi Vi gì gì đó, mà đúng lúc Gấu đi ngủ rồi, vậy mà chỉ biết bùn thôi. Sáng ni lại thấy bác tươi cười thì bản lĩnh của bác quả thật, em rất chi là khâm phục bác, đại khâm phục. Gặp em, có nước chết

trongtv86

---------------------------------------
Chà Hội Phó nói như diễn thuyết trong phim ấy nhỉ....Bác xem coi như thế nào, lúc nào chuyển nhà alo cho anh em ( Bác nào rảnh - các bác SV đang rổi) qua phụ tay chuyển nhà cho nhanh nhé. Có cái nào dư đưa bớt anh em cất giùm luôn...Bác cứ alo , các Bác SV nhiệt tình nhất đấy, đang nghỉ hè....=P~ =P~

Hả? " dọn dẹp " hả ? cho em một slot với, ui trời, cái gì chứ, " dọn dẹp " thì em chăm lắm.

o0no0b0o

Member

Nếu còn cho em đăng kí với

mẫu đăng ký:
- Họ tên :Trần Như Phúc
- Nickname: o0no0b0o
- Cỡ áo : L
- Số lượng:1
- Màu áo:Trắng
- Phone 0906573622

anbinhdo

Well-Known Member

Nếu còn cho em đăng kí với

mẫu đăng ký:
- Họ tên :Trần Như Phúc
- Nickname: o0no0b0o
- Cỡ áo : L
- Số lượng:1
- Màu áo:Trắng
- Phone 0906573622
----------------------------------------------
Rất cảm ơn Bạn đã đăng ký, nhưng hiện nay số lượng áo đang có hạn vì anh em đã có đăng ký hết, nơi tạm thời không còn! Mà mình có thể hỏi thêm bạn tý không phải, vì mình chưa thấy Bạn đăng ký là Hội viên của Hội nào nên mình không biết Bạn ở đâu, nếu bạn đăng ký thì gửi như thế nào? =P~

o0no0b0o

Member

Mình có ghi thông tin chỗ trang đăng kí hội viên rồi mà :d

anbinhdo

Well-Known Member

Mình có ghi thông tin chỗ trang đăng kí hội viên rồi mà :d

------------------------------------------------
Mình đã thấy Bạn đăng ký sau đấy, nhưng áo thì mình sẽ cập nhập lại một lần và gửi về cho tiện luôn thể ( mắc công gửi từng cái một không tiện ).Bạn có thể chờ thêm ít bữa nhé, hy vọng Bạn là thành viên tích cực của Hội trong các phong trào. Chúc Vui! ;;)

rockynguyen

Ủa , chỗ này là chỗ đăng kí áo mà , răng mấy bác cứ pam ''tứng lựng '' vậy ???

@ A. Bình cho em cái áo màu trắng nhé , mặc vừa cỡ bác đó , em gặp bác thì đong lúa sau

anbinhdo

Well-Known Member

Ủa , chỗ này là chỗ đăng kí áo mà , răng mấy bác cứ pam ''tứng lựng '' vậy ???

@ A. Bình cho em cái áo màu trắng nhé , mặc vừa cỡ bác đó , em gặp bác thì đong lúa sau

------------------
Hôm qua ngôigf lai rai thế mà Bác không nhắc mình lấy áo luôn thể :)

mphuc

Member

Bác Hội trưởng xem còn cái áo đỏ nào quá cỡ hoặc dư ra ko? Em muốn đăng ký 1 cái để treo ngay tại quầy của Cafe Số cho đẹp và làm kỷ niệm!

em đang dành tiền để chơi cái áo cho khí thế với hội chứ
sẽ nhanh thôi

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Hội trưởng xem còn cái áo đỏ nào quá cỡ hoặc dư ra ko? Em muốn đăng ký 1 cái để treo ngay tại quầy của Cafe Số cho đẹp và làm kỷ niệm!
-------------------------------
Nếu lấy thì đặt luôn 1 lần nữa, vì đường nào cũng lấy 3 cái nữa cho 3 nữ ở Hội mình mà.OK mai mình làm tiếp 1 phát nữa với Bác Bằng BQT

em đang dành tiền để chơi cái áo cho khí thế với hội chứ
sẽ nhanh thôi

----------------------------
Bác chắc đặt size nhỏ nhất chứ gì size M đúng không.Mà màu gì vậy ? để em biết

Nếu lấy thì đặt luôn 1 lần nữa, vì đường nào cũng lấy 3 cái nữa cho 3 nữ ở Hội mình mà.OK mai mình làm tiếp 1 phát nữa với Bác Bằng BQT

ối anh cứ đùa em to xác lắm
chắc lấy size L ấy chứ
dạ cho em xin cái màu đỏ ạ
:-*

ljonh3art

Active Member

Chắc hết áo dư rồi! Em còn cái áo em đang mặc nè, anh lấy về treo lên, dán thêm cái ảnh em trên đó nữa, thấy em vô giảm em 50% nhá OK? :D :D

Chắc hết áo dư rồi! Em còn cái áo em đang mặc nè, anh lấy về treo lên, dán thêm cái ảnh em trên đó nữa, thấy em vô giảm em 50% nhá OK? :D :D
ha ha ha dán áo em nghe còn được
dán thêm cái ảnh của anh Quý thì he he
em ủng hộ anh Quý

anbinhdo

Well-Known Member

ối anh cứ đùa em to xác lắm
chắc lấy size L ấy chứ
dạ cho em xin cái màu đỏ ạ
:-*
---------------------------------
Ủa to vậy cơ àh..thế thì size L màu đỏ vậy.OK

------------------
Sao không dán ảnh của Mình nhỉ để mình giảm 100%, Bác Quý đi với mình vẫn giảm 50% mà nhỉ :-bd

mphuc

Member

Cảm ơn anh Bình, vậy em đặt viên gạch cho cái áo Đỏ size M nhé (để treo cho đẹp, lấy size M luôn lỡ hết áo mặc lấy xuống ... hehe)

Bác Quý nhiệt tình thế em ko thể không nhận, em giảm luôn 100% cho nó máu, nhưng để cho công bằng em tính thế này: 1 cái áo, lấy 1 lần <==> 1 Bác Quý, phiếu dùng 1 lần <==> free 100%. :-??

---------------------------------

------------------
Sao không dán ảnh của Mình nhỉ để mình giảm 100%, Bác Quý đi với mình vẫn giảm 50% mà nhỉ :-bd

Nhớ cho cái ảnh vào Khung lớn theo chuẩn 16:9 anh nhé, em cũng chơi luôn 100% theo nguyên tắc ở trên.... hehe

Bên trên