Đang dùng con Altec Lansing THX nghe nhạc cực Pro, cần tư vấn chuyển qua 5.1

thunga01

Mình tính up 1 dàn chơi HD về nhà, nhưng kẹt nỗi đang dùng con Altec Lansing Stereo THX nghe nhạc, mà nghe các anh em nói âm thanh DTS ko chuyển qua Stereo được, nên ko biết làm sao coi phim HD nghe được trên con này. Mong các bác tư vấn giúp em với.

Em ngại mua loa mới lắm vì đang dùng con Lansing rồi.

hunghugo

Member
Ðề: Đang dùng con Altec Lansing THX nghe nhạc cực Pro, cần tư vấn chuyển qua 5.1

Bạn Xem Lại Phái Sau Mặt Loa Có Cổng Optical + Coaxial hay ko Nếu Có 1Trong 2 Cổng Đó Thì Nghe Được Còn Ko Thì Bạn Đành Mua 1 Con AV Revicever Mới giải MÃ Tín Hiệu DTS Trong Fim HD Được

Còn 1Cách Nữa là Mua 1Sound Card Có hỗ Trợ Ra tín Hiệu Digital [ Kỹ Thuật Số ] Cắm Vào HTCP Là Nghe Tuốt

Chúc Bạn Thành Công

thunga01

Ðề: Đang dùng con Altec Lansing THX nghe nhạc cực Pro, cần tư vấn chuyển qua 5.1

Bạn Xem Lại Phái Sau Mặt Loa Có Cổng Optical + Coaxial hay ko Nếu Có 1Trong 2 Cổng Đó Thì Nghe Được Còn Ko Thì Bạn Đành Mua 1 Con AV Revicever Mới giải MÃ Tín Hiệu DTS Trong Fim HD Được

Còn 1Cách Nữa là Mua 1Sound Card Có hỗ Trợ Ra tín Hiệu Digital [ Kỹ Thuật Số ] Cắm Vào HTCP Là Nghe Tuốt

Chúc Bạn Thành Công

Bạn có thể cho mình hỏi cái AV Reciever giá bao nhiêu ko? và ở đâu bán vậy bạn. Mình ở TPHCM

letuanzzz

Member

Mình tính up 1 dàn chơi HD về nhà, nhưng kẹt nỗi đang dùng con Altec Lansing Stereo THX nghe nhạc, mà nghe các anh em nói âm thanh DTS ko chuyển qua Stereo được, nên ko biết làm sao coi phim HD nghe được trên con này. Mong các bác tư vấn giúp em với.

Em ngại mua loa mới lắm vì đang dùng con Lansing rồi.

Altec Lansing Stereo THX chuẩn mới hả ta???

superman

ủa em đang xài con ss2 nè cũng sì te ri ô mà cũng nghe dts đàng hoàng có điều ko hoàng tráng và hay thui

Chúc Bạn Thành Công

thế sao máy tính em decoder đc cả trueHD vậy bác????

Bên trên