Dàn Castle đã setup lại

HoangA1

Member
Ðề: Dàn Castle đã setup lại

Nếu đánh Diamond 10.1 thì nên chọn PC+A9050 hay marantz 5004 CD và amply vậy bác?

phuongkrt

Member

Nếu đánh Diamond 10.1 thì nên chọn PC+A9050 hay marantz 5004 CD và amply vậy bác?

Có điều kiện thì chơi Cd + amply nghe ok hơn bác. Thật sự thì A9050 chi là dòng amply tích hợp bình dân của Onkyo, tuy nhiên chất lượng của DAC tích hợp cũng chấp nhận được. Diamond 10.1 dễ đánh mà bác, còn hợphay không bác phải nghe thử để tự đánh giá thôi. A9050 chỉ chơi nhạc nhẹ thôi nha bác, ko đánh rock hay dj được đâu. Thân

khactuyen

Banned
Chúc mừng bác chủ có bộ thoả mãn mọi thể loại.
Bác thêm phần tiêu âm nữa là đẹp.

Quần, váy các em vứt đầy sàn nhà thế kia bác chủ?

viettoanhp

Well-Known Member

bác chủ cho em hỏi tí như bộ dàn của bác thì khi nhe nhạc bác cũng phải bật TV lên để chọn bài à, vậy hơi bất tiện nhỉ

phuongkrt

Member

bác chủ cho em hỏi tí như bộ dàn của bác thì khi nhe nhạc bác cũng phải bật TV lên để chọn bài à, vậy hơi bất tiện nhỉ

Hiện tại mình chỉ có tivi làm thiết bị hiển thị, nên muốn làm gì cũng phải mở máy tính và tivi, hơi mắc công! Sắp tới đang nghĩ đến dự án mới :)

viettoanhp

Well-Known Member

Hiện tại mình chỉ có tivi làm thiết bị hiển thị, nên muốn làm gì cũng phải mở máy tính và tivi, hơi mắc công! Sắp tới đang nghĩ đến dự án mới :)

Bác cho em hỏi cái amply Onkyo A9050 bác mua hồi đó bao nhiêu tiền và mua ở đâu vậy, giờ vẫn giá đó ạ, liệu có thể dùng nó thay cho DAC rời như Cambridge DAC magic 100 ko ạ, em chủ yếu nghe nhạc Pop,Ballad ( kiểu các nhóm Westlife, Backstreetboy, Blue và nhạc trữ tình nhẹ nhàng ). Em rất thích cái amply onkyo có tích hợp DAC này :D> Nếu ko tiện bác PM giá vào inbox cho em cũng được, thanks bác nhiều :D

bac cho em xin vai cam nhan cua dan 2 kenh di, em cug dinh lam 1 dan giong y nhu bac
cung onkyo 9050 va castle knight 4. em thich nghe nhac khong loi, yao si ting, acoustic, le quyen, vay ko biet co hop ko
xin bac chu cho vai cam nhan ve dan 2 kenh nay di, em con luong lu qua,
em online may tinh bang, ko danh dau tieng Viet dc, mong cac bac thong cam ah

liam nguyen

Bác giống em, kết hợp Onkyo 616 với castle, nhưng của em là Knight 2. Em sẽ cố cho bằng bác. Dàn của bác rất hoành tráng - em rất thích

Bên trên