Đại hội Offline 2012: "HD miền Bắc thắm tình đoàn kết - Chia sẻ đam mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TR0JAN

Ðề: Đại hội Offline 2012: "HD miền Bắc thắm tình đoàn kết - Chia sẻ đam mê"

Đúng là lão GEn có khác, máu chiến ghê :)), bữa này ma vương tổng quản chữa khỏi bệnh gan, nổi mề đay chưa để ae còn chuẩn bị phương thuốc bí truyền hầu lão ý nhể ;;)

Chú Kiu lần này lại phải giúp BTC đảm nhiệm chức vụ "giám đốc hình ảnh" cho đại hội nhé. Chỉ đạo "bọn đàn em" bấp máy để ghi lại không sót một khoảnh khắc nào cho dù là dở nhất nhé :D

Cũng là lưu lại kỷ niệm và cũng để tránh đc tình trạng nhiều bác vợ nhốt ở nhà không cho đi mà vẫn chém là lần đó em có mặt :))

kiukiu

Well-Known Member

Chú Kiu lần này lại phải giúp BTC đảm nhiệm chức vụ "giám đốc hình ảnh" cho đại hội nhé. Chỉ đạo "bọn đàn em" bấp máy để ghi lại không sót một khoảnh khắc nào cho dù là dở nhất nhé :D

Cũng là lưu lại kỷ niệm và cũng để tránh đc tình trạng nhiều bác vợ nhốt ở nhà không cho đi mà vẫn chém là lần đó em có mặt :))

Dạ, em thấp cổ bé họng nhưng may nhờ bóng quan nhớn, ơn đảng, ơn chính phủ * rặt 1 đống nik đèn xì với nhau * =)) nên cũng oánh liều đảm nhận nhiệm vụ mà đảng và nhà nước giao phó, cứ ông nào có máy là em quản tất =)), đảm bảo bác nào cũng được chỉ mặt đặt tên :-"

scotty

Well-Known Member

Cuộc offline này đối với em, có lẽ em có đến 2 niềm vui lận. Một là "chuyên môn" không cần nói tới, 2 là được "giải bệnh" :((

Không thể chờ thêm được nữa X_X

buihung

Administrator

Cuộc offline này đối với em, có lẽ em có đến 2 niềm vui lận. Một là "chuyên môn" không cần nói tới, 2 là được "giải bệnh" :((

Chắc chú GEN hứa dẫn bác xuống ĐS chữa bệnh phải không?

siboney

Well-Known Member

Cái này thuộc bản quyền của em, 3000 cR cho HDHN là bác scotty có thuốc giải ngay. Hehe

TR0JAN

Kiukiu nghe thấy chưa? Cứu một mạng người bằng xây mười tòa bảo tháp đấy :) Thôi phân công chú làm lang băm nữa nhé :))

Lãnh đạo sắp đáp xuống phi trường nội bài nên nhắc khéo quá =))

Nhớ bốc cho anh cái toa thuốc Nam hôm anh dặn nhé.

Thuốc Nam mà hiệu quả :))

dangnhuquynh

Kiukiu nghe thấy chưa? Cứu một mạng người bằng xây mười tòa bảo tháp đấy :) Thôi phân công chú làm lang băm nữa nhé :))

Một người uống hai người vui còn cả nhà đều thích............... em thích em thích...............=))

TR0JAN

Chắc chú GEN hứa dẫn bác xuống ĐS chữa bệnh phải không?

Bệnh của lão ý liên quan đến "phao câu" nên phải "cúng" bác ạ :))

Âu nó cũng là cái họa trên zời rơi xuống. Chẳng hiểu sao lại ăn ngay con hiểm nghèo ( bệnh tên khoa học là All at once) Tiếng xì phố là làm cái rầm :D

kiukiu

Well-Known Member

Haizzzz, sau hôm cafe nghe thông báo tình hình bệnh học của 1 nhân vật sẽ được di lí ra Bắc, em cũng đã về, hề lố kê toa qua cái cell, vì kê đơn sớm quá nên thuốc chưa confirm chính thức tại toa này là toa máu phượt nên rất hay " xê dịch " ;;)
Tên của bài thuốc này là Mai Anh, đảm bảo vẫn đang 1 thang nhưng lắm vị ;;)

HDCP

Super Moderators

HD Quảng Ninh đăng ký 3 suất tham dự:
1, 2/ Tieubaocaca + một người bạn
3/ HDCP
Kinh phí đóng góp trong ngày hôm nay mình sẽ chuyển.

buihung

Administrator

Bác HDCP phát động kiểu gì thế này? Kiểu này sang năm phải tổ chức ở QN để hâm nóng lại bầu nhiệt huyết của anh em thôi.

dh201hy

Well-Known Member

Bác HDCP phát động kiểu gì thế này? Kiểu này sang năm phải tổ chức ở QN để hâm nóng lại bầu nhiệt huyết của anh em thôi.

Confirm với bác buihung đã nhận được tiền bác chuyển vào tk của em cho 20 mem ở HP. =D>

dungdt2

Thật là hoành tá tràng ^^ Ko đi thì ko phải là "phí của giời" nữa mà là ko đi thì chết quách đi cho xong chứ sống trên thế gian và sinh hoạt HDVN làm giề....hehehhe

J/k everyone ^^
Mụ đang nói ai thế :(( Hôm bữa đi off mấy ae bác Gen, bác Chip động viên em đi nhưng mà làm sao được, ai hiểu cho em đây :((
Có vào hoàn cảnh của tớ đâu mà biết. Tối 7/4 đi off HTC với các bác miền Nam bên Q7.
Sáng chủ nhật 8/4 lại lập cập chạy về Vũng Tàu ăn cưới thằng bạn chí cốt (nó là người hiến máu hồi bị tai nạn giao thông, cho mượn tiền tiêu hồi đi Cali và còn nhiều thứ mà chưa biết ace ruột có giúp ko?. Em ko thể nào bỏ qua đám cưới của nó, dù có chuyện gì cũng phải về phụ nó 1 tay, nếu ko còn gì là con người, còn là nhân lễ nghĩa trí tín của đàn ông?)
Đọc xong câu này của lão Gen mà lòng buồn rười rượi, thôi thì hẹn ae dịp khác thôi, mọi chuyện ngoài khả năng kiểm soát của em rồi :(( :(( :((

HDCP

Super Moderators

Phát động nhiều, nhưng anh em toàn cáo bận thì em biết làm sao?

GENERALS

Ban Quản Trị

Mụ đang nói ai thế :(( Hôm bữa đi off mấy ae bác Gen, bác Chip động viên em đi nhưng mà làm sao được, ai hiểu cho em đây :((
Có vào hoàn cảnh của tớ đâu mà biết. Tối 7/4 đi off HTC với các bác miền Nam bên Q7.
Sáng chủ nhật 8/4 lại lập cập chạy về Vũng Tàu ăn cưới thằng bạn chí cốt (nó là người hiến máu hồi bị tai nạn giao thông, cho mượn tiền tiêu hồi đi Cali và còn nhiều thứ mà chưa biết ace ruột có giúp ko?. Em ko thể nào bỏ qua đám cưới của nó, dù có chuyện gì cũng phải về phụ nó 1 tay, nếu ko còn gì là con người, còn là nhân lễ nghĩa trí tín của đàn ông?)
Đọc xong câu này của lão Gen mà lòng buồn rười rượi, thôi thì hẹn ae dịp khác thôi, mọi chuyện ngoài khả năng kiểm soát của em rồi :(( :(( :((

GEN đùa mà bác.... ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

Hix..... chốt lại QN đi có 3 mạng àh ?!?!?!

Đề nghị làm quả off cuối năm 2012 hoặc đầu năm 2012 tại QN đê cho hoành tráng, GEN chưa có dịp đi QN bao giờ...... rất muốn a/e tổ chức và tham quan QN ^^

dungdt2

Hix..... chốt lại QN đi có 3 mạng àh ?!?!?!

Đề nghị làm quả off cuối năm 2012 hoặc đầu năm 2012 tại QN đê cho hoành tráng, GEN chưa có dịp đi QN bao giờ...... rất muốn a/e tổ chức và tham quan QN ^^
Gì mà cả tỉnh ở sát đít thế mà chỉ có 3 mạng thì èo uột quá.
Bác nào trùm ở đó thì nên làm cái off riêng hâm nóng tình cảm đi, kiểu này hỏng, hỏng hết :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên