Đại hội Offline 2012: "HD miền Bắc thắm tình đoàn kết - Chia sẻ đam mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

linhnguyen5187

Ðề: Đại hội Offline 2012: "HD miền Bắc thắm tình đoàn kết - Chia sẻ đam mê"

Các xếp cho em tham gia 1 Set
Bộ 5.1 em mag qua Demo gồm: Denon AVR 1312 + Polkaudio TL1600

Em Tặng 10 thẻ giảm giá 10% cho các bác mua hàng tạ cửa hàng em(Combo: đầu phát HD + ổ cứng) bất kì

Polk audio, ước ao được trải nghiệm em này lần nữa! Trước em mới nghe có 1 lần ở quán cafe trên hàng chuối! Phê lòi! :D
Ôi hôm nay chủ nhật em quên kêu sếp chuyển tiền rùi không bít hết hạn chưa ta :D
Sáng mai chuyển sớm vẫn kịp bác ơi!

dangnhuquynh

Thành viên HDQN có những ai tớ rõ như lòng bàn tay, ko phải là người của HDQN thì ko thể tùy tiện phát biểu là đại diện cho HDQN được.
Mất lòng hay không ko quan trọng, quan trọng là phải đúng

Thực ra chuyện này đơn giản và không có gì mà Mr Milan và HDCP làm phức tạp nên thế. Thực ra nói đại diện cho HD Quảng Ninh cũng không có gì là to tát cả. Cũng giống như chuyện là ai đó có thể ghi Đại diện HD Hà Nội cũng chẳng sao. Vì thực tế nó là tên gọi thôi chứ chẳng nói lên điều gì. HD Ha Noi cũng đơn giản chỉ là cái tên do anh em yêu thích HD Tại Hà Nội đặt ra cho dễ gọi trên diễn đàn. Chứ cái tên này không phải là "Độc quyền" chỉ dành cho anh em sinh hoạt trong Hội HD Hà Nội trên diễn đàn HD Việt Nam. Vì vậy theo em nghĩ Mr Milan và HDCP đừng nên nói như thể là HD QN là độc quyền của hội HD sinh hoạt trên diễn đàn. Nếu cảm thấy không thích có thể PM cho nhau một cách rất đơn giản, chứ đừng nói như thế làm anh em mất lòng lẫn nhau. Tất cả là vì sự đoàn kết chung của anh em diễn đàn.................=))

dangnhuquynh

Muốn lắm nhưng BQT ko cho, năm ngoái đã đề xuất rồi, nhưng chỉ có HDHN được gắn tag thôi.
Mà sắp tới cũng bỏ tag rồi, ko còn những cái tag như kiểu " Thành viên HDHN " nữa đâu

Mr Milan nên để ý khi phát ngôn thế này nhé. Đây là khu vực của HD HÀ NỘI và thêm nữa là MiLan lại là Thành viên HD Quảng Ninh chứ không phải là Ban Quản Trị của diễn đàn nên không thể đưa ra những phát ngôn thay cho BQT được. Việc có gắn tab hay bỏ tab không phải cứ thích là làm không thích là bỏ được nhé... Thân

dungdt2

Ko đăng ký ko gửi tiền ,off chui được ko bác :D
Cái này được á, em cũng mún :">
:-?? Số lượng người đăng ký tăng vù vù thế này có lẽ em phải chuẩn bị cho kế hoạch thuê địa điểm khác là Trung tâm Hội Nghị Quốc Gia cũng nên. [-O<
Thoải mái và vô tư đăng ký đi các bác =D> =D> =D>
Thế nếu ko có chỗ để xe hú em, nhà cậu em ngay sau lưng chỗ này, có gì cho gởi xe miễn phí, khoảng 100 em xe máy là vô tư các cụ ạ :)
Hê, bác không để ý rồi, bác đọc topic này hộ em nhé

http://www.hdvietnam.com/diendan/52-quang-ninh/183678-lich-su-hd-quang-ninh.html

Cái nick xanh xanh mang tên HDQuảngNinh là nick của em đấy, ngoài HDHN ra thì còn có hội HD các địa phương nào được gắn tag nữa đâu, mà các bác ấy đang kiến nghị là bỏ đi đấy, vì gắn như thế là phân biệt vùng miền, thống nhất bỏ đi rồi, ko tin bác cứ hỏi bác Chip mà xem.

Còn cái việc độc quyền HDQN là đúng đấy bác, cái hội HDQN được HDVN công nhận, không phải là thành viên của HDQN thì ko thể đứng ra mà nói tôi đại diện cho HDQN được, bác ấy tham dự với tư cách là thành viên của HDVN thì được, chứ nói đại diện cho HDQN thì không đúng, vì bản thân em là chủ tịch hội - được các thành viên chính thức của HDQN bầu chọn đàng hoàng - mà còn chưa dám phát biểu câu đó, thì cái bác đó có tư cách gì để tự xưng là đại diện cho HDQN.

Chính xác là ko nhận bừa được, những gì lịch sử đã qua đã chứng minh cái k hay của việc đại diện bừa bãi, like bác :-*

Em đăng kí một suất: Nick trên diễn đàn:HoaiVanHau
Họ Tên: Nguyễn Xuân Toản
Số cầm tay hay cầm chân: 01685031579

có thêm màn bán áo ko nhi các bác ơ? em chưa có....^^

sir_chung

Hê, bác không để ý rồi, bác đọc topic này hộ em nhé

http://www.hdvietnam.com/diendan/52-quang-ninh/183678-lich-su-hd-quang-ninh.html

Cái nick xanh xanh mang tên HDQuảngNinh là nick của em đấy, ngoài HDHN ra thì còn có hội HD các địa phương nào được gắn tag nữa đâu, mà các bác ấy đang kiến nghị là bỏ đi đấy, vì gắn như thế là phân biệt vùng miền, thống nhất bỏ đi rồi, ko tin bác cứ hỏi bác Chip mà xem.

Còn cái việc độc quyền HDQN là đúng đấy bác, cái hội HDQN được HDVN công nhận, không phải là thành viên của HDQN thì ko thể đứng ra mà nói tôi đại diện cho HDQN được, bác ấy tham dự với tư cách là thành viên của HDVN thì được, chứ nói đại diện cho HDQN thì không đúng, vì bản thân em là chủ tịch hội - được các thành viên chính thức của HDQN bầu chọn đàng hoàng - mà còn chưa dám phát biểu câu đó, thì cái bác đó có tư cách gì để tự xưng là đại diện cho HDQN.

Biết tiếng @Milan này lâu rùi :-O. Giá mà @vuatocdo chỉ nói là ở Quảng Ninh thì đâu bị chém. Ai cấm người QN không vào hội HDQN được chơi HD hay Off HD miền bắc nào?

Thực ra chuyện này đơn giản và không có gì mà Mr Milan và HDCP làm phức tạp nên thế. Thực ra nói đại diện cho HD Quảng Ninh cũng không có gì là to tát cả. Cũng giống như chuyện là ai đó có thể ghi Đại diện HD Hà Nội cũng chẳng sao. Vì thực tế nó là tên gọi thôi chứ chẳng nói lên điều gì. HD Ha Noi cũng đơn giản chỉ là cái tên do anh em yêu thích HD Tại Hà Nội đặt ra cho dễ gọi trên diễn đàn. Chứ cái tên này không phải là "Độc quyền" chỉ dành cho anh em sinh hoạt trong Hội HD Hà Nội trên diễn đàn HD Việt Nam. Vì vậy theo em nghĩ Mr Milan và HDCP đừng nên nói như thể là HD QN là độc quyền của hội HD sinh hoạt trên diễn đàn. Nếu cảm thấy không thích có thể PM cho nhau một cách rất đơn giản, chứ đừng nói như thế làm anh em mất lòng lẫn nhau. Tất cả là vì sự đoàn kết chung của anh em diễn đàn.................=))

Em thì em vốt cho bác Quềnh. Em thích văn phong của bác rùi đấy

GENERALS

Ban Quản Trị

Sáng & trưa T7 (7/4) có vài cơn bão từ SG đổ bộ ra Hà Nội....heheheh ^^

To Mr.Milan: việc đến đây GEN nghĩ cũng ko nên làm ồn ào làm gì bác àh, tất cả vì niềm đam mê HD & cùng nhau hội ngộ cùng a/e thôi. Hà tất cứ phải chì chiết, moi móc nhau.... ^^

Ths all

dh201hy

Well-Known Member

To Mr.Milan: việc đến đây GEN nghĩ cũng ko nên làm ồn ào làm gì bác àh, tất cả vì niềm đam mê HD & cùng nhau hội ngộ cùng a/e thôi. Hà tất cứ phải chì chiết, moi móc nhau.... ^^

Ths all

Sáng 25/4 (chủ nhật) đã có cafe chém gió giao nhiệm vụ rồi bác GEN. Sẽ có phái đoàn hùng hậu (chân dài) đón tiếp các bác từ sân bay, cờ hoa nhiệt liệt vẫy chào

Chiều demo và tối thì..............

vuatocdo

Biết tiếng @Milan này lâu rùi :-O. Giá mà @vuatocdo chỉ nói là ở Quảng Ninh thì đâu bị chém. Ai cấm người QN không vào hội HDQN được chơi HD hay Off HD miền bắc nào?

Em thì em vốt cho bác Quềnh. Em thích văn phong của bác rùi đấy

Chặt chém em bị quen rùi hi hi... nhưng sai em phải sửa chứ cụ nhỉ?

dungdt2

Cứ mang theo tiền đi bác, mua 1 cặp đỏ trắng mà mặc cho nó máu bác ợ hé hé
Chặt chém em bị quen rùi hi hi... nhưng sai em phải sửa chứ cụ nhỉ?
Thôi stop bác ạ, chuyện nhỏ cho qua đi, ae với nhau mà :)

vuatocdo

Không cấm, nhưng ko được nói là đại diện cho HDQN.

Đọc kỹ xem người ta phát biểu gì nhé.

Dạ em xin sửa lại như sau ạ : En đăng ký 3 xuất tới 5 xuất cho người QN mê HD sẽ chốt danh sách và đóng tiền vào ngày 31
Dạ em sai rùi không cần phải bàn tán thêm gì nữa các cụ à, tự nhiên một ông chẳng bít ngô khoai ra sao mà lại đại diện QN thì sai thật là sai rùi, sai nghìn lần ấy chứ, "Mong các cụ HDQN tha lỗi cho em nhé" có dịp em sẽ xuống tạ tội sau à,

VThanhgtvt

Well-Known Member

Tình hình là có khi hôm 8/4 này em có khả năng bị delay, nên có khả năng sẽ đi quả này được, bác chủ top cho e hỏi datedied để DK là khi nào thế ah?

hoabantrang

Well-Known Member

Tình hình là có khi hôm 8/4 này em có khả năng bị delay, nên có khả năng sẽ đi quả này được, bác chủ top cho e hỏi datedied để DK là khi nào thế ah?

Deadline đóng tiền hôm qua rồi mà !

dangnhuquynh

Deadline đóng tiền hôm qua rồi mà !

Vì điều kiện nhiều bác bận chưa đóng tiền được nên BTC đã tăng thêm ngày rồi ạ. Đã cập nhật lên trang 1. Các bác cố gắng sớm giúp em vì em còn phải đặt suất ăn Nhà hàng và bố trí quà tặng cùng nhiều thứ phức tạp khác ạ. Chân thành cảm ơn các bác

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 01:26:09 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 01:25:20 PM ----------

Bác xem trang 1 giúp em, bác cố gắng chốt sớm giúp em ạ ......:))

dangnhuquynh

Không cấm, nhưng ko được nói là đại diện cho HDQN.

Đọc kỹ xem người ta phát biểu gì nhé.

Chung quy lại là việc này đã xong rồi, mong các bác không bàn luận đến nữa ạ. Trong topic này em không muốn bàn luận vấn đề này nữa nhé. Bác nào còn comment thêm về vấn đề này là em nhờ Mode xóa bài đấy ạ. Mong được sự thông cảm của tất cả anh em ....

lkcuong

Em cứ đăng ký đại 1 chân, đến hôm đó mà không tham gia đc nữa thì số em quá đen roài. Em lại chuyển cho bác Hiển rồi nhớ bác chuyển cho BTC nhé.

TR0JAN

Sắp có topic về những chiếc áo đồng phục HDVN hay lắm đó. Bắc chú ý theo dõi nhé :D

Theo thống báo mới nhất của Nha khí tượng thủy văn TW thì Hà Nội lại trở thành tâm bão Vài cơn bão nhỏ cứ xác định đi :D

HD Quảng Ninh đang tập trung anh em có điều kiện và thời gian.

Khi nào có danh sách chính thức sẽ gửi lên Ban tổ chức.

Trăm sự là nhờ bạn! :))

Em cứ đăng ký đại 1 chân, đến hôm đó mà không tham gia đc nữa thì số em quá đen roài. Em lại chuyển cho bác Hiển rồi nhớ bác chuyển cho BTC nhé.

Lần trước bác đóng tiền rồi lại không đi, làn này mà bác làm vậy nữa thì em đành ghi tên bác vào danh sách nhà tợi trợ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên