Crack IDM all version

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Crack IDM all version

Anh em cho mình hỏi: file patch 5/4 mình tải về toàn bị trình virus cắn sau khi giải nén. Nếu tắt trình virus thì sau khi giải nén thì lại chạy ko được. Mình dang dùng win 8.1 64bit
Vậy chắc diệt virus chưa tắt triệt để rồi. Bạn xem lại xem như nào. Mình dùng KIS không phải tắt gì cả.
các bác giúp em tý em dow từ tên lửa IDM không bắt link
Fs vẫn bắt .em đang dùng bản 6.23 crack
win thì đang chạy bản 7 32bit
Bạn mở trình duyệt lên xem cái extension của IDM là bản mới nhất chưa (Chromethường trùng với thông số bản IDM đang cài, còn FF là 7.3.99)

boylak21

Well-Known Member

Vậy chắc diệt virus chưa tắt triệt để rồi. Bạn xem lại xem như nào. Mình dùng KIS không phải tắt gì cả.

Mình tắt trình virus thì khi chạy nó báo vậy nè bạn

huynhtv

Active Member

Dạo này làm kiểu gì cũng vẫn bị phát hiện key Fake nhỉ , bực mình thật . các bác có cách nào làm triệt để không chỉ dùm phát . xin cám ơn !

sh123456

Active Member

Dạo này làm kiểu gì cũng vẫn bị phát hiện key Fake nhỉ , bực mình thật . các bác có cách nào làm triệt để không chỉ dùm phát . xin cám ơn !

Nếu không dùng được của bác TranDuyQuang thì bác thử dùng cái này xem. Mình đang dùng, cũng ổn
Mã:
https://copy.com/tCtsWPSFszgwWnRf

tml3nr

Moderator

Patch (05/04/2015) của bác chủ đến nay vẫn ok! :x

Acrossusa

Well-Known Member
updated IDM 6.23 build 11 mới ra lò (April 20 2015) patch (05/04/2015) của bác vẫn chạy tốt

tml3nr

Moderator

Đang dùng thuốc của bác chủ với IDM 6.23 Build 11 retail (MD5: A4AE3057 - 2765922B - 8202EAEC - 464FFEB1). Work like a charm :D

Kỳ lạ thật, tất cả những bản thuốc của các đại gia cờ rắc lần này đều bị IDM phát hiện. Chỉ có thuốc của bác chủ là êm ru :x

phan kim lan

Active Member

Hello Các anh cho em xin cái soft IDM di , cái của em bị xóa hết rồi cảm ơn các anh nhiều

danrau

Active Member

Bác chủ cho tôi hỏi: tôi dùng IDM portable mà bây giờ nó nhảy ra kêu serial bị blocked bắt đăng ký
lại thì có dùng thuốc của bác được không?

Cám ơn bác nhiều.

phan kim lan

Active Member

Dạ trang đầu không thấy link không down được Bác ạ xin bác úp lại giúp em , cảm ơn bác nhiêu

tranduyquang

Well-Known Member

Bác chủ cho tôi hỏi: tôi dùng IDM portable mà bây giờ nó nhảy ra kêu serial bị blocked bắt đăng ký
lại thì có dùng thuốc của bác được không?

Cám ơn bác nhiều.
Mình không chắc là patch được bản portable hay không, vì IDM đó đã được xào nấu rồi. Tuy nhiên bạn cứ thử xem sao.
Dạ trang đầu không thấy link không down được Bác ạ xin bác úp lại giúp em , cảm ơn bác nhiêu

Bạn bấm THANK ở dưới bài viết là sẽ thấy link ẩn mà.

peterzuma

Well-Known Member

@tranduyquang: mình có test bản patch ngày 5/4 - setup trên VPS mới (VPS chưa từng cài IDM), thì hôm qua có log lại thì thấy IDM báo fake serial nhé, popup đó tắt đi vẫn xài được nhưng nó hiện liên tục....Bản IDM tested là bản Retail.....

Bên trên