có phải CEC vừa tăng kênh ko các bác

lamlun

từ chiều đến giờ đầu CEC bị nhảy kênh lung tung nhiều kênh ko xem đc.dò lại thử thấy ra cả list kênh mới như AXN HD , FOOD HD , Star movie HD ..... test thử thấy FOOD HD , Star movie HD và 1 vài kênh HD ,sd nữa đều xem đc.đặc biết thấy có HD VIP1 nhg ko xem đc.
bác nào thử check hộ e với.các kênh của vtc từ vtc 1 đến 16 .... cũng đang ko xem đc.tý chờ test xem sao rồi update cho các bác.

longpl89

Ðề: có phải CEC vừa tăng kênh ko các bác

Hay đấy đã test được bao nhiêu kênh roi bác .

crapto12

các bác test rồi cập nhật lại cái list kênh với :D.Thanks nhiều
À mà cái kênh [V] của CEC là hàng châu á hay là [V] TQ vậy ạ :|

tuanadmi

Theo mình biết thì truyền hình cáp CEC chuẩn bị tăng kênh HD, hiện CEC đang thử nghiệm nên chưa rõ số lượng, cũng như số kênh HD. Tuy nhiên sắp tới CEC cũng sẽ triển khai thành các gói kênh gần giống như của VTC HD bây giờ. Đồng nghĩa với tiền thuê bao tháng cũng sẽ thay đổi : 150K, 200 K...tùy theo gói kênh chứ không phải chỉ có gói 99K với 12 kênh HD như hiện nay.

newbie1

Đang dùng đầu thu CEC HD, thỉnh thoảng bị lệch tiếng và hình ở một số kênh của CEC và VTC. Có bác nào bị như vậy không?

rivera

Hôm nay vừa có 1 chú bên CEC mang đến cho mình 1 cái thẻ kích hoạt, nói rằng chuẩn bị khóa thành 4 gói hd1-4, dò ra 120 kênh, nhưng nếu dùng hết là 350k/tháng cơ sặc sặc..

Porsche 911

Em cũng mới được gắn thẻ sáng nay, Khu Việt Hưng. Chắc bác rivera cũng ở khu này.
Có nhiều kênh hơn rồi, 120 kênh nhưng cũng vài kênh chưa có. Cũng nói là 27 kênh HD nhưng mới được 24 kênh thôi. Nói chung càng nhiều thì càng thích nhưng giá 350k/tháng thì có lẽ "cho em xin trở về với cái máng lợn" với 99k/tháng cho nó nhẹ nợ.
Đi làm cả ngày, có xem mấy đâu mà .. phải chi đến 350k/tháng cho truyền hình cáp thì hao quá! %-(

Bên trên